Q.5 Mới xuất trận đã gặp phải Chiến Thần Phương Nam 68 và cái kết..

Lượt xem: 924

OnMyWay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/23
Chủ đề
4
12
5
HCM
0 ₿
Nghe nhiều anh em review về 68 quá nên cũng tò mò muốn trải nghiệm thử xem thực hư thế nào
Nhắn cho ad xem e có rảnh ko thì may quá e nó rảnh thế là mình phi qua ngay.
CSVC sạch sẽ đẹp sang xịn mịn , locker giữ xe đều rất nhiệt tình thân thiện.

Mình sẽ ngắn gọn đi vào phần quan trọng nhất : Bé mặt dễ thương tóc ngắn đúng gu mình thích, body thì khỏi chê đúng như a e nói vú tròn ty hồng bóp rất đã, V2 ổn, V3 to đẹp săn chắc doggy hết bài.

Kỹ năng thực chiến được trang bị khá nhiều skill cùng với biểu cảm damdang có thể gạ gục bất cứ đối thủ nào lỳ đòn nhất, trận đầu tiên trong bồn do mình chủ quan nên đã bị bé gạ gục nhanh chóng trong 5p với chiến lưỡi điêu luyện. :cuteonion24:

Lên giường bé massa khỏe để cho mình lại sức, sau đó tới màn nuru thần thánh như khiêu khích mình ko chịu nổi nữa nên nằm ngửa lại để trao đổi chiêu thức, lúc này sau khi mơn trớn, nựng iu khắp cơ thể xinh đẹp của em thì mình tung đòn quyết định "bé hột lu" làm bé giật giật mấy lần khiến mình cũng phê quá. :8onion38: Không để cơn phê mình chấm dứt dễ dàng như vậy nên bé đã quay người lại phản công cực kỳ sắc bén bằng đôi môi ngọt ngào mềm mại + với kỹ năng xoáy nòng tan chảy >> sau 1 hồi dù cố gắng chống cự quyết liệt nhưng cũng bị gục ngã lần 2 :cuteonion58:

Tỷ số chung cuộc 2 - 1 nghiên về cho người đẹp phương nam.

Tóm lại cực kỳ hài lòng chưa tìm ra được điểm nào để chê.

• Like
Điểm cảm xúc: Ku.Mi.Ni

Ku.Mi.Ni

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
2
92
9
37
0 ₿