Offline 2023 Món quà ý nghĩa

Lượt xem: 674

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Như các anh em đã biết, chủ nhật tuần qua 07/01/2024 là buổi offline đầu năm dương lịch 2024 nhưng lại là cuối năm âm lịch 2023 nên No cũng không biết nó là đầu năm hay cuối năm nữa. Đây cũng là lần đầu No đi offline chung với A/E do ban QT tổ chức, có sự tham gia của các MOD và các cấp quản lý của các nhà tài trợ, và hơn hết chính là sự góp mặt rất đầy đủ và đông đảo các A/E, từ đó tạo nên một buổi offline hết sức thành công.

Trong không khí những ngày gần cận tết, hòa cùng niềm vui hân hoan chào đón năm mới sắp đến gần, được gặp mặt trực tiếp những bật tiền bối, những thành viên gạo cội trong làng giải trí (hơi bậy...), được giao lưu học hỏi và những kiến thức mới liên tục được dung nạp, những sự việc đó làm No cảm thấy rất vui và cho thấy A/E trong diễn đàn rất vui và hòa đồng, là một khối đoàn kết rất mạnh, người ta nói không sai "chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau" kaka thấy anh em hô to 1, 2, 3 dzôoooo.... quá khí thế vui quá là vui.

Niềm vui với No không chỉ dừng lại ở đó, lần đầu tiên nhìn thấy tên nick nằm trong bảng vàng trao quà, mặc dù không bộc lộ ra ngoài nhưng trong lòng mừng thầm khôn xiết và tự hỏi mình đã làm gì và cống hiến gì được cho diễn đàn đâu nhỉ? nhưng ban TC đã chọn chắc phải có lý do. Đến đây khi được Mod xướng danh, gọi tên nick name lên để trao quà, món quà to đùng đập vào mắt là danh hiệu "TÌNH THÁNH" từ congdongmassage.com, lúc này No mới nhận ra vì sao và vì ai mà mình có được món quà này, cùng với sự hò reo cổ vũ của A/E No có chúc căng thẳng nên không phát biểu được câu nào để cảm ơn. Thôi thì nhân đây mượn diễn đàn để thay lời cảm ơn vậy:

"Mình có nickname Noname.limit xin chân thành cảm ơn BQT diễn đàn, các nhà tài trợ đã dành cho mình phần quà rất ý nghĩa và hơn hết chính là sự đóng góp nhiệt tình từ phía các A/E đã đọc những bài viết, những bức tâm tình được viết bằng cả mạng sống, "và đặc biệt rất cảm ơn "EM", chính "EM" đã mang đến cho anh những cảm xúc mãnh liệt và chân thật nhất đến từng hơi thở".

Cùng với No còn có chủ tịch @Đi Tàn Tàn với danh hiệu "NGAO DU SƠN THỦY" và @Lực phạm với danh hiệu "LÃO TƯỚNG ĐÈN MỜ" cùng nhận quà

Sau tiếp mục nhận quà vinh danh thì đến tiếp mục chơi các trò chơi của BTC, 100% chơi là trúng quà, No ngồi nghĩ 1 lúc thì quyết định phải lấy được quà (A/E chúc nữa sẽ biết vì sao phải lấy quà nha) nên cũng lăng xăng nhanh tay đăng ký 1 slot để kiếm quà và may mắn được giải nhất. kaka

Anh em vừa chơi vừa giao lưu rất vui những đợt hò zô lớn đến nỗi 2 3 cô típ viên phải bịt tai, 1 cô thì dùng tay che ngực "ối dồi ôi...", đợi mãi đến hôm nay mới được dịp cụng ly với bác Ql Hải ở Pharaon, rất cảm ơn bác đã mang "EM" đến với No.

Tàn tiệc A/E súm xín tay sách nách mang bê quà về nhà, 1 số A/E kéo qua ACE entertaiment 135 calmette để bung xỏa, trong đó có No.

Qua tới nơi lên phòng thì "ây da" chắc phải gần 20 người, csvc ở đây thì xịn xò rồi, từ âm thanh ánh sáng, đến thức ăn, không có gì để chê, chỉ có cái là mùi keo của nội thất còn khá nồng, tuy ngồi 1 lúc thì không nghe mùi nữa vì đã quen, nhưng nó bám vào quần áo.
Quay lại với 20 người thì phải 20 bé thì chắc là phải ngồi lên đùi rồi chứ ko còn chổ, ngồi 1 lúc thì mấy bé cũng vào, đợt đầu chưa chọn được, rồi đợt 2 cũng chọn được 1 em, em chăm sóc No khá chu đáo từ con tôm, miếng táo, đến ly bia. Đoạn này thì @minhphuong2705 từ cần thơ chạy về cũng kịp đến mà đông quá hay do không kịp đón tiếp mà bác ấy dỗi nên bỏ về mất tiêu, thiệt là có lỗi hết sức, bỏ bạn bè để về cho kịp tăng 2 với anh em mà... thôi không nói nữa, để lần sau bù. Hát được 1 lúc thì không hiểu sau anh em rụng dần đâu mất tiêu hết bác X chắc bận tiếp khách, bác Lực thì đã lên đến tầng mây thứ 9, bác Tàn thì có lẻ được bé chăm sóc quá kỹ nên ko thấy âm thanh cũng như hình ảnh của bác ấy, 1 số anh em còn lại thì tay chắc bận nên không cầm mic được, còn mình No với 1 bác ở cần thơ tha hồ mà liveshow, hát 1 bài gữi tặng "EM" mà dem dúa quá trời, nghe lại mắc gớm thiệt... kaka nói chuyện còn ko ra hơi thì hát kiểu gì thôi chơi cũng đã lâu, tiệc nào cũng phải tàn, No xin phép về trước.

Đến đây No góp ý chổ @ACE Entertainment bé ngồi với No như 1 pho tượng, quá cứng nhắt và khoản cách, mặc dù No đã đôi lần chủ động ôm ấp, sờ mó v1 mà em hay lấy tay gạt ra, thật không thể hiểu nổi, do lúc đầu No bận không có tiếp cận bé nó nếu không là đổi rồi, đôi lúc em nó ngồi xa 80 hải lý, có đoạn đang mò mò bóp vếu, ẻm lấy tay hất ra, bực quá cầm míc hét "đm bóp v* không cho lát éo trả tiền" la to thế ko biết có anh em nào nghe được không?. Thế cuối cũng vẫn phải bank cho em nó 1tr, không đáng và thật là phí phạm. Còn tiền vé thì thu lúc đầu rồi không nói.

Xuống quầy alo cho thằng em định làm 1 cơ rồi về mà cũng khá mệt rồi, mắt lờ đờ, tay chân uể oải, thế này thì đánh đấm gì nữa, thôi book grap để mang bảng vàng danh hiệu với món quà qua cho "EM" vì nó vốn dĩ là của "EM" (khúc này trả lời chổ quyết định tham gia trò chơi lấy quà nha, và trả lời cho câu hỏi của @minhphuong2705 v/v giải trình như nào. kaka) đi được 1 đoạn thì chợt nhớ sáng hỏi book em mà họ báo em đang hái dâu, ây da đang định hình lại thì y như là sắp đặt, nhớ lúc trưa được phát cái vé ở Pharaon rồi bảo bác tài phi qua thủ đức luôn, mai vừa đến phạm văn đồng nên quẹo phải luôn. kaka

Đến nơi thì thấy quá chán với cách làm việc của Pharaon, nó khiến No trở thành một con người như bị liệt, cái gì cũng lo cho No từ a đến á, đi vs cũng bế đi, ăn mì cũng khổ nữa, định o bế, đút ăn luôn hay gì, chán không bùn nói.kaka quay lại với cái bảnh vinh danh, No xin gữi tặng lại cho cs @Massage Pharaon , vì thằng em quá dể thương cứ nằng nặc khen và đòi xin cái ảnh kỹ niệm, mà cũng là vì chính nơi này là cái nôi đã gián tiếp tạo ra nó, No xin gữi lại đây như 1 dấu ấn kỹ niệm.​

Nếu nó được đóng khung treo ở khu lể tân thì không còn gì để nói, sẽ có cái cho anh em bàn tán mõi khi đến với cs. kaka ý kiến cá nhân thôi nha. Làm xong tô mì bò trứng thì cũng lên phòng. Tạm hết

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
chu choa dữ dèn quá phen ơi! bữa đi mới biết.. chúc mừng chúc mừng :cuteonion7:

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
bác No là idol của nhiều bé phục vụ lắm á, đẩy bi ko trật cái nào
@minhphuong2705 thiệt tình hôm đó thấy có lỗi hết sức, lần sau bù lại nha em trai, đông quá mà lại say nữa nên chưa sắp xếp kịp cho em

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and noname.limit

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
612
404
35
0 ₿
Còn phần quà bự chà bá màu vàng kim đâu rồi bác No :cuteonion9: hay là gửi lại chổ bé cưng rồi phải không :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Đúng ra là nó phải ở chổ bé cưng, mà quên mang về nhà mất tiêu rồi, vài hôm lên gặp không biết ăn nói làm sao, chắc lại mang đi tặng lại đối tác. :ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
hic hic... bữa hôm JL có lỡ tay bóp (.)(.) @noname.limit để mần quen đó mà... trước lạ sau quen bóp dzú cái để chào hỏi nhau... thay vì mọi người bắt tay nhau khi lần đầu gặp thì JL tánh hok có được bình thường như người ta... nếu như Bro có thấy khíu chọ, hok dzui thì mong bỏ qua cho JL vì lỡ mạo phạm "idol" nhé ^^!

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
kaka, tưởng gì chứ thoải mái luôn bác, người thành công thường có lối đi riêng mà, :ami-(1):

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
thánh bóp vú trai là đây, chắc năm sau đề xuất BQT cho vinh danh, danh hiệu '' Thánh Bóp Vú Nam '' cho anh hehe

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
thế mà không nói sớm, xuống đẩy bi với em nó luôn...kakaa :ami-(47):

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Cái danh hiệu đề tiếng Hoa của anh đang rất đẹp rùi... cũng chỉ có mỗi mình anh thật sự hiểu ý nghĩa thôi, với lại anh đâu chỉ có bóp (.)(.) đực rựa hok đâu nè... hehe :cuteonion39::6onion17:

P/s: cái Danh Hiệu của @noname.limit có thể đặt trên 4rum được hay hok nhỉ...
Bro inbox Chế 3 hỏi thử xem như nào...
nếu được thì để danh hiệu: TÌNH THÁNH ^^!

• Haha
  • Love
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương