Bình Tân Một buổi hẹn hò cùng số mới dbbt

Lượt xem: 972

Anhchangngaytho

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
30/8/18
Chủ đề
9
190
69
24
0 ₿
kính chào ae. sau những ngày vắng mặt lâu quá thì nay ngoi lên tâm tình với ae tí, chuyện là mấy nay thấy ae rp mấy số bén bén không đành liều mình đi thử sẳn về làm cái sp nhẹ cho ae.

Vẫn như thường lệ, lên đến lễ tân làm thủ tục rồi lựa mấy ẻm luôn, nay nhìn thấy em nào cũng bén hết không biết đi em nào, tia 1 hồi mình thấy có bé bén lắm mà không thấy ae rp, hỏi lễ tân thì nói bé 19 mới vào. hmmm thôi thì lên phòng làm chuột bạch luôn.

Lên đến phòng vội thây đồ ra xông hơi rồi đợi bé luôn. 5p sau ẻm gõ cửa xin vào. nghe tiếng nhẹ nhàng là thấy dễ thương rồi nhưng có vẻ hơi hiền và ngại, kéo em vào lòng để tâm sự tí để cả 2 lấy cảm xúc hơn. nghe e nói là mới vô có gì e chưa được chổ nào a chỉ giúp em nha. rồi hun cái chụt rồi dắt mình vô bồn luôn à.

Bé này kiểu gái non tơ đụng vào người là giựt giựt liền, tắm táp khả kỉ, 2 đứa tắm cho nhau chà chà cái cặp ngựt mà ẻm ren ren rồi. hehe lâu lâu đi mấy bé như vậy hong nở làm ẻm luôn á trời. nằm tư thế thoải mái cho e dễ mơm chớn đi lưỡi. nhìn cái tướng đúng đã. v1: căn tròn bóp sướng tay. v2: eo ót phải gọi là ngọc trinh luôn. v3 thì chỉ muốn quay lại đẩy cho 1 phát mới sướng trym:cuteonion9: chăn sóc thằng anh xong thì tới thg em. bé thu nhẹ nhàng mà theo nhịp nắm mắt lại mà cảm nhận đúng kiểu phê tới nóc.

Nay hong biết sao mà bé mới chạm nhẹ là muốn bắn ra ngoài rồi. thiệt tệ nhưng mà ra thì có lôic quá thôi ffi ra giường xem bé làm những gì. tới phần mass khoẻ thì chắc mới nên tay nghề còn hơi yếu. nhưng bù lại thì nói chuyện vui vẻ không bị nhàm chán. ai thích kiểu non tơ gái mới lớn thì đi em này trải nghiệm thử sẵn chí giáo cho ẻm luôn. mình lại thích cãi kiểu như vậy hơn.

Tới phần mệt ẻm đỗ nuru lên chà từ gót chân mình ngoáy ngoáy cái cặp ti là ẻm cừ rồi. haha ẻm nói e nhọt quá a. haha lâu lâu đi mấy em như vậy kiểu hồn nhiên mà vui quá trời. gặp mình mà ai làm vậy chắc cười khùng luôn quá. thôi không nghịch nữa để cho ẻm làm. dùng cái cặp bưởi mà chà chà tới thg em là ẻm chơi kẹp xúc xích rồi. mà sướng thiệt nha ae ẻm đang kẹp mà nguối xuống lụm luôn thằng nhỏ. bj nhiệt tình rồi lại dùng bướm bướm chà chà cái này cảm giác như thiệt, nhìn ẻm cà mà tưởng tượng như ẻm đang cởi ngựa. vừa cà mà vừa rên làm mình kiểm không nỗi bắn ra đầy người. ủa ủa sao nay kì vậy trời:5onion22: chưa kịp lâm trận đã thua cuộc rồi :7onion37: . không can tâm mình kêu lên vé để lâm trận cho đáng 1 đấng nam nhi. hmm chắc tại nay mình gặp ẻm này làm kích thích quá nên k kịp đc. thương thương em nhìu. vừa mới kêu năng véd để phục thù thì đt hiện tên gấu yêu là thấy xong rồi. xl hẹn hẹn e phục thù lần sau. quân tử phục thù 10 năm chưa muộn. tranh thủ tắm táp lại rồi ra về.

cảm ơn ae đã đọc bài. bác nào thích gái non tơ thì đi em này là tuyệt vời, sẵn vô chỉ giáo cho em ấy thêm. face rất xinh luôn nha.

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
130
34
25
0 ₿
Ủa 19 này mới hả. Sao hong thấy ông long úp hình ta:3onion24:

Bình Lông Gà

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/21
Chủ đề
0
12
3
Hà Nội
nohu88.com
0 ₿
Ông nội này chơi ngoắt ngéo thiệt chứ ngoáy ngoáy cặp ti biến thái quá :8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhchangngaytho

Aries

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/3/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
19 tôi nhớ em này làm lâu lắm rồi ???