Tân Bình Hình Một buổi sáng ngon lành cùng 05 và 39 savi

Lượt xem: 2,304

LaoTa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/11/23
Chủ đề
3
12
12
Saigon
0 ₿
Sáng rảnh quá ko biết làm gì, quét mã camapro đi thử Savi lần đầu tiên xem ntn

Vào cậu em lễ tân tư vấn nhiệt tình các gói, bảo có mã thì rất vui vẻ nhập check mã. 9đ cho sự nhiệt tình

Lỡ ham zui, cuzng do mới trúng thí coin nên chơi luôn gói king và 2 em số 05 và 39. Được lễ tân tư vấn vé 700k, tip 1tr x 2 em

Lên phòng xíu là cả hai zô ngay. Mặt mũi, tướng tá ổn trong tầm giá. Đánh giá chung của mình thì nếu ai thích trẻ, tự nhiên, xinh thì tidm chỗ khác
Mấy bác hay đi BLC, NDL đừng so sánh quá.

Đánh giá chung
- thái độ 10/10
- da dê: trắng trẻo, mìn màng
- (.) (.): bơm sửa nên ntn tuỳ gu
- \./: cả hai đều ổn,nước nôi bao la

Cả ba cởi sạch dồ và lôi nhau đi tắm. Sau màn tắm rửa thì 39 quỳ ở dưới chăm sóc thằng em, 05 ở đầu cúi ngược chăm sóc phần trên ngay trong bồn.
Sau 1 lúc cố gắng cầm cự khôbg nổi thì đã out trong sung sướng và lạ lẫm

Hai em tắm lại sạch sẽ, lôi lên giường và massage khoẻ, xong lại tiếp tục màn bò trườn, nuru, lại tiếp tục ngậm, mút.... nhưng mình đành...xin tha để đi về chứ ko tối vợ bắt trả bài thì thí mịa

Thái độ cực kỳ vui vẻ, hợp tác, cho 11/10 hay 100/10 cũng được.

Chỗ này sẽ phù hợp các bác thích vui vẻ, thích tâm sự, thích thái đội nhân viên tốt, yêu nghề, chiều chuộng các bác.

Bác nào thích xi h, thích trẻ thì thôi

Đính kèm

1.1 MB · Lượt xem: 242
  • Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Mình thích bài viết của bác, thực sự đúng là như vậy. Mình từng đi và cùng đánh giá.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
C ơn a trai nhiều ạ . Hy vọng được phục vụ a nhìu hơn ạ . mà a iu ơi hôm đó a đi vé vua là a gặp bé 05 và 29 ạ k phải bé 39 ạ nhớ lộn mã số đó ạ . hihi bé 29 đọc thấy a ghi nhầm nhờ e ns lại a ạ.

LaoTa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/11/23
Chủ đề
3
12
12
Saigon
0 ₿
Zậy hả. Để anh sửa