Q.9 Một buổi tối nhẹ nhàng chill chill cùng bé 16 samdi

Lượt xem: 929

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
228
120
TPHCM
0 ₿
Sau bao lần tham gia dự đoán tỉ số thì cũng trúng được code onsen trận MU. Tranh thủ ngày cuối còn code nhanh tay nhắn tin cơ sở book bé 16 và rủ rê thêm đứa bạn đi chung cho vui. Bạn mình đi bé 79.
Tới giờ hẹn xách xe qua chở t bạn đi qua samdi. Tới nơi check code thì mình được lên phòng luôn còn t bạn thì đợi do bé 79 bận ra ngoài.
Vào xông hơi được 10 phút thì bé bước vào. Cảm nhận đầu tiên là bé đẹp hơn trong hình , kiểu e thẹn ngại ngùng và đôi mắt buồn, bé cười lên trông rất xinh. Ngồi nghĩ ngơi tám chuyện tí rồi bé cởi đồ 2 ae dắt nhau vào bồn tắm. Vào bồn thì 2 đứa ngồi dựa vào thành bật máy sục lên chuyện trò chill chill. Cặp ngực của bé đúng đẹp luôn ngực real to, ti nhỏ và hồng. V4 thì bé cạo sạch sẽ, se khít và mọng nước .Quậy bé 1 hồi thì bé bắt đầu nghịch lại. Hôn môi click ti rồi dần dần click thằng e ta nói nó phê..... Được 1 hồi thấy bé ngụp người tội quá mình kêu để a đứng lên cho e thoải mái. Bé bj nhịp nhàng rồi tăng tốc từ từ. Chịu ko nổi thằng e cũng out trong sự sung sướng kết thúc shot 1.
Mass khoẻ bé làm có lực đủ bài
Mass mệt : ngực to tròn bé trườn thái có cảm giác kích thích,bé cứ xoay vòng vòng chà tới chà lui rất đã , bất ngờ bé xuống giường sau đó xuất hiện ở đầu giường rồi hôn kỉu spiderman sau đó bé rà từ từ xuống đầu ti của mình và cặp bưởi bé cũng vừa chóc ngay miệng thì mình xơi thôi nè. Miệng bé rà rà cuối cùng cũng tới thằng e thì bướm xinh của bé cũng ngay trên mặt. Chạm nhẹ thì nước cũng ra rồi. Rà nhẹ vài cái bé rùng mình và bj nhiệt tình hơn. Sau vài phút thì cũng out lần 2 trong miệng bé. Kết thúc 2 ae đi tắm rồi xuống quầy làm tô mì bò lấy lại sức
Tổng kết
V1 to tròn ti hồng nhỏ
V2 có tí lipit nhưng nhìn thon gọn Ôm đã
V3 vỗ đen đét
V4 sạch sẽ ko có tí lông, nhiều nước
Tick code bóng đá úp lên vé queen 400k
Típ 1m2
Mấy ae quầy 1xị
Văn mình có dở thì ae thông cảm nhé nhưng bé 16 thì đúng là hot pick tại samdi. Bé 16 cười nhiều lên nhé cười lên xinh lắm lắm.
Cám ơn mod dory đã tài trợ chương trình này

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Lạnh 69 Xii