Cần Thơ Một buổi trải nghiệm đáng thất vọng tại dubai

Lượt xem: 5,653

Decade

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/23
Chủ đề
1
16
7
An Giang
0 ₿
Tui cũng không muốn làm khó gì bé, t chỉ thắc mắc những quy định ràng buộc mà bé nói dù tui đã đi vé onsen, tuy không phải là vé cao nhất nhưng cũng thuộc vé tầm trung rồi. Để biết sau này còn đi trải nghiệm nữa, chứ mình ra nhanh mà đi kiểu vậy chắc dư thời gian chỉ biết ngồi bơ vơ xem tivi rồi nhìn bé, vậy thôi đi vé thái cho vừa túi tiền hoặc ở nhà luôn cho khỏe

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
431
413
0 ₿
Dạ cơ sở đã xác thực thông tin của anh . Lời đầu tiên cho phép em được thay mặt cơ sở xin lỗi anh về trải nghiệm không tốt vừa qua , bên phía cơ sở đã lấy ý kiến của bé và bé đã nhận lỗi sai , và đã có những hình phạt thích đáng đối với bé và xin hứa không bao giờ tái phạm nữa .
Và cơ sở cũng xin chấn chỉnh lại thái độ và nghiệp vụ của tất cả các nhân viên để anh không còn phải gặp trường hợp này lần nào nữa !
Để thay lời xin lỗi , em xin mời anh 1 vé FREE Onsen tại cơ sở . Em xin phép được inb cho anh ạ .

Kenny.Sama

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/10/22
Chủ đề
1
40
17
0 ₿
cho số luôn bác, để ae biết mà né

Decade

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/23
Chủ đề
1
16
7
An Giang
0 ₿
cảm ơn cơ sở đã phản hồi, giúp tôi hiểu rõ hơn về những quy định dịch vụ của cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: Thichmaxact

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
ở cần thơ giờ có khá nhiều chỗ massage, tập trung nhiều nhất là ở trung tâm thương mại Trần Văn Khéo. Một chỗ lâu năm có tiếng là TC. Do đó cơ sở hạn chế mấy vụ công nghiệp. Tic 800k là khá cao so với dân địa phưong, đối với khách du lịch, để lại ân tượng ko tốt thì ảnh hưởng lâu dài

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148

hoang148

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/22
Chủ đề
2
38
8
0 ₿
Tic 800 + Tip 800 = 1600, công nhận là khá cao ở Cần Thơ. Do tiền mất giá hay do tiền dễ kiếm nhỉ ?

Kuzon

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/22
Chủ đề
0
26
11
Đồng Tháp
0 ₿
Tic=tip hay típ thêm chút ít cho mấy bé làm tốt,, ai không đi làm vì tiền,, đối với mấy bé làm nhiệt tình vui vẻ thì típ ít cho mấy bé là đáng

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
V là ô
Ng lại ít đi rồi tô châu rất rất công nghiệp nhé gái thì đẹp nhưng rất thái độ đấm dc cỡ 5p đè ra bj chắc 70% trở lên, kỹ năng toàn yếu, còn khu cái khê đó vô đấm 5p là hỏi ịt không anh rồi k tin đi thử đi là biết nhất là ĐD, bên cần thơ chỉ thây dubai này làm đủ bước như quảng cáo trên vé thôi trường nuru đàng hoàng chứ k làm cho có nói chung tiền nào của đó mấy chỗ kia chủ yếu đi xx thôi chứ đi massa hưởng thụ thì đừng, nói thiệt ôm tức á

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Lâu lâu xuất hiện làm bài có lý quá a kkk

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿

tui góp ý cho cơ sở để giữ khách. Nói về độ ăn chơi và lâu năm thì ở cần thơ nói riêng và miền tây nói chung, Tô Châu đã đc biết cách đây lâu rồi. Hồi đó trên sài gòn chưa có mấy gói onsen hay nuru, ở đó đã có mấy dịch vụ cao cấp hơn. Công nghiệp là có nhưng tại sao khách vẫn đông? Khách zô là muốn đc thoả mản, đc mấy em phục vụ. Đi massage mệt thì khó trông chờ vô phần khoẻ nhiều. Dĩ nhiên chỗ nào có là 1 điểm cộng.
Ko rõ bác có biết Phương Đông ko? Một chỗ có dịch vụ khét tiếng một thời ở Cần Thơ. Thế mà giờ cũng lặn mất.
Chốt lại tui mong cơ sở cố gắng phát huy và duy trì lâu dài, ae có thêm 1 chỗ chơi tốt ở Cần Thơ

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Cỡ này chú chuyển sang đánh lẻ rồi à.
Có đi mấy lần mấy chỗ đó nên góp ý thôi còn mây chỗ chưa đi thì k dám phán chứ phán tào lao ngta quánh à

• Like
Điểm cảm xúc: Minh97

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Đó là hồi xưa thôi lúc nó còn bá ngon thiệt còn bây giờ xuống nhìu lắm rồi ông ơi, khoảng 5 năm trước chắc chắn tui sẽ chọn tc chứ ko chọn db nói thiệt, còn giờ đi lại thất vọng cái khoẻ thì bỏ cũng dc đi mà cái mệt no cũng toàn HJ hà ô ơi bữa có số hot tui đi khung giờ ẻm cũng khá sớm mà đi thử vé 600 ẻm lý do từ chối liền đó, bên đó đẹp nhưng hơi chảnh thôi, bên đo1 nổi tiếng nên chủ yếu là khách vãng lai toàn oto biển sg vs tính khác ngta tiếp khách là nhìu hà

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Biết lâu rồi có ghé DBCT đâu à.

Decade

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/23
Chủ đề
1
16
7
An Giang
0 ₿
cho hỏi là vé có thời hạn sử dụng trong bao lâu á

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Nghiên cứu nãy giờ thấy anh em căng thẳng quá.
Vấn đề đầu tiên: về phần quy trình onsen dù khách có out trong bồn thì vẫn phải chà thái mà. Chỉ là ko nuru thôi. Nếu thỏa thuận nâng vé thì nuru thì làm thêm phát nửa. Tốn 1tr2 tip. Vé thêm 400.
Vấn đề thứ 2 nhiều bác lựa thời vô chém khí thế nào là giá cao nào là sụp vân vân mây mây. Diễn đàn tạo ra cho anh em trao đổi thì anh em trao đổi thôi. Nhưng cơ sở nó tham gia diễn đàn này hơi bị áp lực nhe. Anh em đi có sụp có sai quy trình có thiếu bước nào cứ mạnh dạn lên làm 1 bài RP như bác thớt ở trên. Cho cơ sở còn biết đường đính chính và xử lý nếu đúng. Tránh ae đến sau sụp hầm. Chứ đợi ng khác viết sụp rồi mình cũng sụp theo mà trước đó thì im ru.
Vấn đề giá thì muôn thuở rồi. Bác nào đi nhiều thì sẽ biết. Cần Thơ vé 500 là nhiều nhất. Nhưng 500 60p. Kể cả Hoa Phượng, PĐ củ cũng vậy. Quy trình thì xông hơi tắm ms khỏe bj hj xong. Tip 500. Còn đây là vé onsen 110p hơn 50p. Quy trình thì có thêm bài tắm onsen, bài thái, nuru. Mấy râu ria ko nói. Tính ra ngon hơn kia nhìu nếu gặp 1 bé nào bài bản. Tính ra bỏ ra thêm 500k với chịu khó sài app camapro là có 1 trãi nghiệm khác liền. Còn về ktv thì 1 là lựa ipad 2 là bài trãi nghiệm đầy ra trên đàn. Chịu khó đọc hoặc ib riêng cho tui là tui chọn ktv dùm luôn. Tâm sự vậy thôi. Anh em chơi vui là chính. Có gì thì cùng chia sẽ vì 1 cđms phát triển. Chứ đi hàng đẹp ngon êm thì ém. Hàng xấu ko hợp thì phốt ko chắc diễn đàn bỏ của chạy lấy ng quá.

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Like cho a Phát 1 triệu like. kkk.