Q.10 Camapro Một buổi trưa rất đáng quan ngại với 06 PA

Lượt xem: 1,427

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các bác,
Dạo này công việc cũng đùm đề mà cũng lười đi ms, bỗng thấy mod @Dory mở lại event nên cũng ham hố chơi cho vui ai dè trúng thiệt, mà trúng là phải đi và đi là phải rp cho hoàn thành nghĩa vụ, và nhiệm vụ hôm nay của tui là P.A Relax
Sáng sớm đang ngủ ở nhà thì đồng nghiệp réo lên ký tên mấy cái hồ sơ, lười gần chết nhưng cũng ráng lếch xác lên ký. Ký xong xuống nằm chơi với mấy bác tài xế, uống trà ăn bánh và sẵn tiện nhắn nhẹ qua PA hỏi xem trưa nay có bé nào làm để chạy qua. Thế là 1 danh sách các tiểu cô nương xinh đẹp xuất hiện và 1 số khá mới - 06. Pick ngay thôi kẻo muộn.
Đến nơi thì có mấy tới trước rồi, cũng hỏi 06 và bé lễ tân PA nhẹ nhàng trả lời:"06 có người đặt rồi anh", đó là tui chứ ai. Thủ tục check code diễn ra khá mau lẹ và tui cũng rất nhanh chóng lên phòng (nhanh hơn cả mấy anh ngồi bên kia nữa) :2onion2:
Lần thứ n trải nghiệm phòng BDSM mà lần này lười quá chả có hứng thú chơi đùa với nó, xông hơi tí thì bỗng có đứa mở cửa phòng xông hơi và "em chào anh", và ngọt như mía lùi luôn. Lần đầu tiên tui xông hơi mà có đứa mở cửa vào chỉ để chào, mà còn chào ngọt nữa chứ. Thôi không xông nữa, ra luôn. Và đập vào mắt là 1 bé mà không biết phải diễn tả thế nào đây. Gương mặt xinh xắn, body có da có thịt nhưng ngọt (không chỉ định cho các trường hợp mình dây cây cảnh). Vừa ra ngồi là bé trút ngay hết xiêm y, quấn vào nhau trước rồi nói gì thì nói. Công nhận, ngọt từ giọng, tới gương mặt, body và môi cũng ngọt, ngọt vậy thì chết cũng chịu.
Vào bồn tắm thì bé làm đủ trò, lần đầu tiên bị tấn công dồn dập mà không 1 lần có thể phản kháng, chỉ biết là bé nói sao là phải nghe vậy, vì hình như là chỉ có bé nó "ăn" tui thôi chứ tui chả có thể làm gì khác được. Cái cách con bé nó mơn trớn, xong ngoạm 1 phát rồi lại liếm láp nhẹ nhàng thì ... mém phụt. Đã vậy còn có màn tấn công từ phía sau, ôm nhẹ rồi vuốt lên, đừng dậy để em nó phục vụ, tất cả các tiết mục đều có trong thực đơn của ngày hôm nay.
Tắm xong ra ngoài ngồi, bé còn đề nghị để sấy tóc nhẹ rồi mình làm tiếp, mà thôi, cứ tiếp đi khỏi sấy, chịu hết nổi bé rồi. Lên giường thì đây là 1 tiết mục đấu vật, bé vật tui ra, đấm bóp mấy cái rồi tới tui vật bé lại, làm vài phát rồi bé lại vùng lên, thiệt là mất sức. Đến khi bé vùng lên lần cuối rồi thì tui đầu hàng, thôi em làm gì thì làm, em trườn khắp người, không chỗ nào là bỏ sót, chỗ nào cần đểu được phục vụ đầy đủ và tiết mục cọ cọ trên giường thì ... thôi không tả nữa. Giai đoạn cuối cùng là 6+9, tui nghĩ đâu đó cũng 6+9 phút vòn nhau với tiết mục này và đầu hàng vô điều kiện.
Và thế là tui đã trải qua 60 phút dài nhất (và phê nhất) của cuộc đời đi massage
Tổng kết:
Bé 06:
Face: Xinh (giống giống Thúy Diễm nhưng thua tí)
Body: Ngọt
V1: to tròn
V2: Hơi nuột
V3: vỗ sướng lắm
V4: Vừa có lông tơ :)
Service: Chắc chuyển hộ khẩu sang đây vì bé
Thiệt hại:
Tick free, tip 1 củ, locker ly cà phê

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and Comando_8x

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA chúc mừng anh đã có buổi trãi nghiệm tốt ở PA cùng bé 06 ạ. PA cũng thay mặt bé 06 cám ơn anh đã dành thời gian viết bài cho bé ạ. PA chúc a buổi chiều vui vè và hạnh phúc.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿

A Nhạc

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/1/21
Chủ đề
0
35
5
0 ₿
bác rp mà t đọc tưởng đâu phim kiếm hiệp vật qua vật lại hk biết giường có còn đủ 4 chân hk :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
đọc bài bác xong tui phi qua gặp bé thì còn phải nói gì nữa đây, phê lắm.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
Dạ may mắn sao giường còn nguyên vì đã đc gia cố từ trước a ạ. Hihi