Q.9 Một cái kết ko trọn vẹn khi đi Samdi Q9 ktv166

Lượt xem: 2,870

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hai Ba Đông

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
3
27
13
Thủ Đức
0 ₿
Chào các đồng râm...
Vào 1 ngày đẹp trời chiều xuân, lang thang trên các diễn đàn thì thấy review 166 của Samdi Q9 tươi mát. Thế là vác cu chạy tới ngay nhưng hơi xui chạy tới thì bé đang làm cho khách phải chờ tầm 45p thì tới lượt mình.
Ấn tượng đầu tiên là bộ đò màu hường mỏng để lộ nhiều thứ và mùi thơm quyến rủ. Nói chung so với trên hình thì 8/10 nhìn mặt cưng lắm.
Nói chung mọi thứ rất ok cho buổi thư giãn chiều hôm đó.
NHƯNG VẤN ĐỀ NÓ KO NẰM Ở ĐÓ NÓ NẰM Ở ĐÂY NÈ CÁC ĐỒNG RÂM.
Mình đi về đúng 7 ngày thì thấy ko ổn đi tiểu buốt thấy có dấu hiệu ra mũ trắng. Lại lo lắng xách cu đi test thì các bạn cũng biết rồi đó. Dương tính với vi khuẩn LẬU.
Mà 1 người có gđ như mình đi vui chơi bên ngoài còn dính bệnh xã hội thì mọi người cũng đoán đc cái kết rồi đó. Te tua tơi tả. Khi giải quyết xong mọi thứ mới có thời gian review cho mọi người. Cứ nghỉ chuỗi lớn có tiếng thì sẻ an toàn ko ngờ nó lại xảy ra.
Hy vọng chuỗi cho các bạn đi test thường xuyên để mọi cuộc vui đều đc trọn vẹn. 166 từ tết tới giờ nếu chưa test thì cho test liền nha chuổi chứ ko nhiều anh em lại dính chưởng. Cảm ơn mn.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr and Massage Samdi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chắc chắn là trong thời gian vừa qua,chỉ gặp 1 bạn 166 này thôi hả bạn,trước đó thì sao.
Xui rủi quá bạn há.
Cố gắng cùng cs giải quyết vấn đề này.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Đầu tiên cơ sở xin đồng cảm với anh về tình trạng của mình ạ!
Cơ sở sẽ cho bé đi kiểm tra ngay hôm nay. Có kết quả sẽ cập nhật cho anh và toàn bộ anh em nắm được.
Với Samdi nói riêng và Hệ thống Dubai nói chung, các nhân viên luôn được đi kiểm tra định kỳ hàng tháng để đảm bảo an toàn cho khách hàng cũng như chính các bé ạ.
Cảm ơn anh ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and El25

Hai Ba Đông

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
3
27
13
Thủ Đức
0 ₿
Trong 3 tháng trởi lại chỉ đi 1 lần ở cs này thôi. Mình chắc chắn. Hiện tại mình chữa khỏi và giải quyết xong mấy vấn đề mới có thời gian trả lời. Xui rủi chấp nhận bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Massage Samdi

Hai Ba Đông

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
3
27
13
Thủ Đức
0 ₿
Nếu từ tết tới giờ chưa test thì cho đi test liền đi ạ. Mình chắc chắc là như vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Massage Samdi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Dạ. Anh khỏi bệnh và thu xếp mọi việc ổn thoả là tốt quá rồi ạ!

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
81
32
0 ₿
Bác đi khám và điều trị ở đâu vậy bác cho tôi xin thông tin chứ tôi thấy tôi cũng k ổn cho lắm rồi huhuhu

Trai nhà nghèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/2/24
Chủ đề
0
10
1
Tp.hcm
0 ₿
Nghe nói sùi với lậu chữa cực lắm….bán,đốt và uống tăng đề kháng 1-2 năm mà ko thấy tái lại thì mới là khỏi hẵn…

Trai nhà nghèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/2/24
Chủ đề
0
10
1
Tp.hcm
0 ₿
Bởi vậy giờ tìm cơ sở uy tín,tổ chức cho nv khám da liễu định kỳ khó lắm…..chẳng bik tìm đâu!!!

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Tui tuy tham gia trên này ko lâu. Mà tui thấy và để ý.
Cứ hễ có bải phốt hay có chuyện? Có biến? Là bắt đầu thấy mấy Bro vào cmt:
Định đi mà thấy vầy
Định đi mà nghe vầy
Định đi mà bờ la các kiểu
Ủa ủa alo, sao hay Vậy quá Vậy :8onion38:
Vậy là Định Dữ Chưa :8onion38:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: boynhietdoi and El25

Abatoa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/1/22
Chủ đề
0
6
5
TPHCM
0 ₿
Một tàu ngầm như tôi khi thấy bồ bị lậu khi đi 166 phải log nick vô cmt vì tôi mới đi số đó cách đây 20 ngày :)))))))) sợ qué

• Wow
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.