Q.12 Một chút chạnh lòng với 79 Cẩm Thy

Lượt xem: 4,508

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Haizz nói ra cũng hơi buồn nhưng không nói thì sợ sau này bé nó mất khách cũng tội.

Chuyện là thế này, sáng thứ 2 ngồi họp liền mấy tiếng làm đuối cả đầu óc lẫn thể xác. Ngồi mơ mang thì nhớ lại lời bàn tán của @Vương Ưng Phong @☞ᒪạᑎᕼ☜ về 79CT, rồi thêm ba @PASSIO cứ tỉa tỉa hết bé này tới bé kia trong list của mình, hơi cay đóB67

Nên thôi sẳn chym book luôn đầu tuần cho máu (tính tuần này 7 ngày 7 vé,chơi cho trôi màu thì thôi,hihihi). Làm thủ tục thì lẹ làng lắm lên phòng trong 1 nốt nhạc.

Nói chung mọi thứ ok, y như trước, nay em nhuộm màu tóc mới luôn. Nhưng mọi chuyện chỉ ổn chi tới khi bắt đầu hôn môi. Em hôn sai cách mie nó rồi. Miệng mở ra hết cỡ rồi lưỡi phê phẩy tùm lum, em đá (phải gọi là liếm luôn) bất chấp, dính gì dính, tui cũng sợ luôn. Đa số e liếm trúng mũi, trúng má là chính rồi cái bản mặt tui toàn nước miếng của em. Ngộp thiệt sự, từ cháo lưỡi đổi thành cháo heo, giống cơm heo v á, hổ lốn, tùm lum, bầy nhầy. Thôi thà không hôn chứ hôn kiểu đó ko cảm giác, như máy móc, không tự nhiên, giống đang ép uổn v. Mà trước check có v đâu hay em bị dạy sai r.

Thành tâm góp ý, e nên chậm lại, hôn từ từ theo nhịp 2 bên trao đổi qua lại, khép miệng vào cho tạo khẩu hình hôn kiểu Pháp, chậm mà chắc. Nhưng đâu lại vào đấy chỉ lè lưỡi ra ngoài mà ngoáy ngoáy, còn đâu romatic, còn đâu là hôn môi đá lưỡi?, ông nào dạy sai bé rồi hết sửa đc, cảm giác máy móc công nghiệp rồi. Mất cảm giác hôn luôn.

Qua tới phần thư giãn thì không có nuru, lick ti khí thế, tui cho em chủ động để vào bài mà cũng không, em dừng lại mở click ty và click ty khí thế. Chán quá chuyển qua thư giãn luôn. Kết cũng không có CIA gì hết. Nếu lần đầu tui gặp bé thì thế này gọi là tạm chấp nhận nhưng đâu cũng lần 3 gặp rồi và cảm giác dịch vụ nó cứ đi xuống từ từ, book bé là ưu ái chứ ko phải để bé ỷ y mà nhờn rồi bot bài, lướt bài làm việc phải chuyên nghiệp. Có phải 3 tên ở trên kia chiều bé quá rồi bé hư rồi phải không ?

Có góp ý với cơ sở rồi, còn chuyện có sửa đổi không thì chỉ có nước nhờ ae đi check xác minh lại thôi. Chứ e thì chắc bay ra khỏi toplist của Lươn r, mặc dù body có, thái độ vui vẻ có nhưng lướt bài, làm đối phó bài là không được rồi.

Mong s e trở lại con đường chính đạo, chứ giờ thấy hơi tà đạo rồi, dễ thành công nghiệp hóa lắm.yociexp51yociexp51
Vì ai tôi mất toi 1 số ngon ???? Vì ai ?

Ý kiến cá nhân Lươn là vậy, bác nào ý kiến khác thì vô đây.

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
302
77
1 ₿
Mấy nay sao toàn thấy bị sụp vậy ta. Buồn tí nhở.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đâu phải sụp đâu bác, bé làm cũng tốt mà là không tốt như trước, kiểu cứ đi thêm mấy lần nữa là nó xuống dốc, chắc mốt vào gặp em giành giường nằm ngủ hết giờ luôn thì mệt. Giờ cái gì cũng cạnh tranh, không phải triển mà thụt lùi, dễ bị đào thải. Trên cơ bản đi rồi sẽ biết nhiều số service tốt hơn bé, nhưng bù lại cái điểm mạnh có nhưng giờ ko thấy đâu nữa thì bị tuột level.

• Like
Điểm cảm xúc: Tigerbac

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Cháo lưỡi riết quen, tập ăn cháo heo từ từ đi, cơ mà số hot nổi qua sẽ sinh ra này nọ, thôi thì k sụp cũng xem như là té rồi, chia buồn cùng ng ae

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Rành quá, biết cháo heo s ko a ? B32B32

Toplist hồi trc làm nhẹ nhàng tình cảm lắm, giờ giống chạy theo showbiz quá @@ Buồn, từ nhà ra CThy xa lắm, hết động lực đi xa.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Chia bùn với Lươn nhé.
Cá nhân thì ko đưa ra đc đánh giá chuẩn đc, có thể hôm đó Lươn xui thôi. Đi vài lần hay đi vài chục lần cũng ko khác biệt lắm khi 2 người ko hợp gơ. Thôi xé nháp làm lại.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bth nếu đi số quen (trên 3tic) e cũng cho mấy bé lướt bài. Nhưng với sự thông qua của 2 bên là e chấp nhận bỏ và bé có hỏi là "Anh có làm không ?" Thì ok, đôi bên vui vẻ. Thí dụ: Có thể hôm nay e mệt kêu bé thư giãn 1 cái rồi ôm ngủ hết giờ. Nhưng không phải vé sau cũng thế, làm dịch vụ nó khác lắm. Bth cũng không góp ý đâu mà lẳng lặng next nhưng thôi thấy bé còn nhỏ, tuổi nghề còn đc lâu dài nên complaint xíuB13B13

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
@Lươn Chúa tớ ko dạy gì hết, để 2 đứa tự nhiên thôi, ép dầu ép mỡ ai nỡ ép "tình địch 79"

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nếu bé còn giữ v thì e té đc r yociexp58yociexp58 ko s, đỡ 1 số đỡ tiền check, chuyển ngân lượng về túi e khác,kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
bé 79 được nhiều ae bênh vực lắm nè

tui cũng từng complaint 1 chút và bị abcxyz quá trời, còn kêu là không có mợ thì chợ vẫn đông

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Góp ý công bình thôi bác à, có s e nói v, có nổi hay có chìm cũng v à. Tốt thì nói, xấu e khai luôn, hổng bên, có gì ae check r ae biết. Cái này e cũng nhờ ng check lại vs tham khảo member khác đi r mới dám đưa ra ý kiến như này.

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿

yociexpress07 nè muốn mần mần đi. B12 . Tại a mà e như thế .
Bản chất e ấy rất ngoan. Cưng lắm . Nhưng dù j cũng là e ấy mắc lỗi thì nên góp ý giúp e ấy sửa lỗi . Để hoàn thiện hơn .

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tui ko biết chứ trc bé làm BJ,CIA như 19dbq1 chứ ko thua. Ông đền đi, bù lại hết đây B67

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
ko hợp thì chia tay ko đòi quà, hạnh phúc mới bắt đầu

PASSIO

Thượng Sĩ