Q.1 Một đêm bắn phá cùng đồng bọn

Lượt xem: 684

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
59
26
0 ₿
Cuối tuần lên kèo karaoke sẵn chiêu nạp thêm vài anh em chung sở thích. Tăng 1 nhậu lai rai 10 tay có 2 tay trốn về chặn zalo con 8 anh em cũng kg sao. Chia bill kg nhiêu nhưng biết mặt rồi để né. Tăng 2 kéo qua gò vấp quán đường NTS vào phải có pass mới được lên. Đủ tiết mục chủ yếu xã luôn lúc nhậu là chính. Kết thúc tăng 2 anh em chia tay còn tui với 2 tay đang hứng massage gọi book phong pool mà xui mới có khách nên chia 3 phòng.
Tui VIP 10 vào random số 133 nhìn mặt hợp nhãn lên phòng ngồi xông tý cho bớt mùi bia. Ngồi tầm 10ph người nó xuất mồ hôi đã người. Ra em chờ sẵn cười rồi lại lau người tui. Xem như bỏ giai đoạn làm quen tiến đến giai đoạn giao lưu tình cảm liền. Từ ngồi đến ra bồn em chiều theo cảm xúc ôm ấp sờ bóp nó còn đã hơn kara.
Onsen với phần dạo đầu nhẹ trong bồn và cơ thể em trườn theo một cách nhẹ nhàng em hôn ngưc đi lưỡi từ từ và bj nhẹ từ từ đến lúc bắn phát đầu thấy nhẹ người.

Lên giường năm thư giản em đám bóp chà đá hồi tỉnh táo băt đầu hiệp 2 với bài thái thì đối với tui bình thường. Nhưng qua phần nuru là thằng ku sướng cứng ngắc. Em cạ cực phê tui cứ bị cảm giá đó làm dồn hết bao tinh vao bắn luôn kg kềm được. Cơ mà vây nó sướng.

Hết 2 hiệp em vần tiếp tục chăm sóc xoa bóp nhẹ nhàng ngồi tâm sự đến hết giờ. Tâm trạng nhẹ nhàng đi về. 2 ku kia kg hẹn mà gặp đi xuóng cùng luôn.

3 tăng quá phê riêng tăng 3 là đáng nhất vừa tâm sự vừa thưa giãn

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn anh trai đã ghé thăm đặc khu và bé cưng ạ, chúc anh trai ngày mới thành công và vui vẻ, hẹn gặp lại anh một ngày gần nhất ạ:cuteonion41: