Một đêm khó quên cùng em... Điệp vụ 16/11

Lượt xem: 1,817

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Chào ae cộng đồng!! Nghe nói P.A Relax vừa hoàn thiện cơ sở vật chất khá hoành tráng và dàn KTV mới nên bèn xin bác Lục cái bí kíp để đi check in. Cũng rất may mắn dc L.A.K tin tưởng giao cho nhiệm vụ với bé số 21 mới toanh ở P.A.
Sau khi hoàn thành công việc mình liền phóng đến P.A. Đến nơi vào làm thủ tục thì được tin bé 21 vừa dc yêu cầu, locker hỏi có muốn đổi số không, nhưng mình vẫn quyết định chờ bé này, vì linh cảm của mình mách bảo vậy. Sở dĩ mình muốn đi check số mới là vì mình muốn tìm một tri kỉ. Ngồi đợi dc 1 tiếng thì locker dẫn lên phòng xông hơi trước.
Nói chung cơ sở vật chất khá đẹp hơn trước nhìn sang chảnh hơn, chấm điểm chắc 9.5đ cho không gian ở P.A, khá thoải mái so với các cơ sở khác mình từng đi. Thái độ phục vụ cũng rất tốt, điều mình đánh giá rất cao ở P.A là rất biết chiều khách.
Vào phòng xông hơi dc 10p, ra lau rồi nằm đợi bé, trong lòng cứ sợ bé vừa làm xong sẽ mệt và không có trạng thai tốt nhất khi làm liên tục nhưng khi bé bước vào thì mọi lo sợ đều tan biến, một cô bé xinh xắn, nhí nhảnh, giọng nói dễ thương làm mình tan chảy ngay lần đầu gặp, bé rất vui và khá thích mình. Vừa gặp là hỏi a đợi em lâu không rồi thơm ngay vào môi mình, cứ như người yêu của nhau lâu lắm rồi, sau đó còn ôm, nựng nhau nữa, quấn lấy nhau một lúc bé mới dắt mình đi tắm. Mình nói bé tắm sơ thôi vì lạnh với khuya rồi nên mình không muốn tắm nhiều, bé hiểu ý cũng làm nhanh rồi lấy khăn lau, quấn cho mình rồi ôm cho hết lạnh nữa. Rồi mình lên giường nằm sắp cho bé Mass.
Mass khỏe: Mình biết bé vừa làm xong một tour nên nói bé làm sơ sơ thôi vì sợ bé mỏi. Nhưng bé nói không sao, và làm vẫn đủ lực, vẫn đủ bài luôn, rất thương bé. 10đ.
Mass mệt: Bé bắt đầu cởi xiêm y và mình bắt đầu cảm nhận như kiến đang bò trên da và lưng mình, còn có thêm âm thanh jav đầy kích thích nữa, sau đó mình nằm ngửa để bé tiếp tục cho kiến bò khắp người, lúc này mình cũng tranh thủ khám phá vòng 1 của bé, thuộc hệ cam nhưng khá đẹp và săn chắc, bóp rất phê. Lúc này bé cũng bị kích thích nên cũng tăng tốc độ và cũng tạo điều kiện cho mình 1 tay khám phá V1 còn 1 tay khám phá v4 và v3 của bé. Bé bắt đầu tấn công thằng em của mình và rất quyết liệt bởi bé bị mình kích thích từ trên xuống dưới, cả hai cùng ư ư ư..ưư trong hạnh phúc rồi mình cũng out nhưng CIA nha ae, mình khá ngạc nhiên nhưng bé nói tuỳ người thôi. Sau đó cả 2 ôm ấp nhau, tâm sự tý rồi về. Thật sự mình không muốn về, dù gặp lần đầu nhưng cảm giác như rất thân quen, có lẻ mình say nắng em mất rồi.
Face: Xinh, dễ thương 9đ.
V1: Cam Việt nhưng đẹp, 9đ.
V2: có tý lipit
V3: bóp vừa tay, thuộc dạng mình dây cây cảnh.
V4: khá khít, sạch sẽ.
Tic: bác Lục tài trợ, tip=tic++
Cảm ơn bác Lục đã tin tưởng và trao cho mình nhiệm vụ này.
Cảm ơn ae đã đọc rp của mình.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ. Chúc huynh có ngày mới thật vui vẻ yociexp30

• Like
Điểm cảm xúc: JohnyNguyen

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
bé chịu làm , nhiệt tình mà bác thắc cũng nhẹ nhàng nên bé full bài đấy hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: JohnyNguyen
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.