Bình Tân Một đêm mê mệt với bé 02 ở Ruby mới

Lượt xem: 1,357

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Nay thằng bạn lâu ngày không gặp ăn uống no nê xong 2 thằng bàn nhau đi chơi, mở diễn đàn ra thấy có cơ sở mới khai trương đang khuyến mãi gần mình thế là xách xe đi, 12h đêm tới rubi bình tân
----Về cơ sở mình thấy mới,sạch đẹp, nhân viên lễ tân locker nhiệt tình. 2 thằng lựa 2 em qua ipad mình nhìn mình bé 02 ưng ngay, anh tiếp tân còn nói bên em chưa có hình chụp thật đẹp cho mấy a lựa coi tạm nhé.
Lên phòng về csvc thì mình k ý kiến nhiều, nói chung mọi thứ đều mới toanh đẹp đẽ riêng 2 điểm trừ là
+Không thấy móc treo quần áo đâu cả
+Ghế phòng xông ướt chưa trang bị mà chỉ có ghế nhựa, còn lại ổn áp, xông hơi mùi xả rất dễ chịu. Bỏ qua ba cái miên man vô chủ đề chính
----Mình xông hơi khoảng 10p thấy led quanh giường sáng lên, ngó ngó chưa thấy ai vô ngồi lắc lư chán mò ra thấy bé đang ngó nghiên ngoài bàn uống nước, 1 cô bé mặc áo khoảng mỏng và bồ đồ lót, nhìn khá giống hình nhưng trang điểm khá đậm làm bé già đi ( chả hiểu sao các bé trang điểm đậm thế nhỉ)

----Bé lau người cho mình, lúc này bắt đầu chào hỏi ôm ấp nhau tí, bé mới làm có 2 ngày nên thấy bé có vẻ ngại, hơi sượng sượng mình nc tâm sự tí thấy bé bắt đầu dạn lên, dắt mình vô bồn tắm , kêu mình ngồi xuống u chu choa nóng, mình nóng đứng lên cười ghẹo 1 tí bé cũng cười và bắt đầu dạn lên hẳn, bản chất dâm cô nương bắt đầu lộ ra khi bé hết ngại. Bé lột đồ trước mặt mình ôm mình hôn hít từ cổ, ngoạm môi , ti tới liếm tê hết lỗ tai, xong túm đầu ụp vào ngực mắm tha ngoạm thứ nên ngoạm, tay thì mò hết thứ nên mò, xong kêu mình ngồi xuống và hôn khắp người tới lỗ rốn cũng k tha và thằng em thì chắc chắn không thoát.
Riêng mình không thích làm trong bồn nên bảo anh thích trên giường hơn, bé nhìn lên cười xong kéo mình lên xong ngoạm cái nữa mới dắt ra lau người
Đánh giá trên ý kiến cá nhân
Face: OK chỉ lớp trang điểm là k ổn lắm
Bé có tha thu nhé nhìn nịnh mắt còn hỏi mình thấy hình săm ntn, có chê em không.
V1 : cam săn chắc, nhọn nhọn, ti ngon ngọt
V2 : hơi có tí mỡ
V3 : ổn, láng mịn
V4 : OK cái này mỗi người mỗi gu, lông thưa thưa ... :)))
Tiết mục chính bắt đầu, bé quần khắp người, hôn môi, úp ngực vào mặt mình, ngoạm lúc ngồi bên này lúc ngồi bên kia, từ lúc bắt đầu nc vui vẻ cười nói và hết ngại là bé như người khác, tình củm như người yêu, cứ ngoạm tí lại nằm lên ôm hôn, lưỡi đánh loạn xạ trong miệng và tai. Ôi thế chịu gì được tui là tui CIA trong sung sướng, la lên anh ra rồi bé vẫn dùng lưỡi 1 cách nhẹ nhàng thêm 1 lúc. Xong bò từ từ lên người mình nằm như ny , 2 đứa nằm thở 1 lúc đi rửa ráy, bé ngồi rửa sạch lại cho mình với v1 vẫn không được mình tha
Tiết mục phụ bé ra giường massage đầu khá dễ chịu, cổ vai gáy khá lực ,tay bóp chân mà cứ không tha cho thằng nhỏ trong khăn, buổi massage xin phép không review vì còn đâu mà review, bị mình phá hỏng rồi. Nhận thấy da bé mịn màng sờ thích nên mình không cho lấy chai dầu massage ra, kêu bé lại nằm cho ôm , vậy mà đúng đắn à nha.
-----Nằm ôm lần mò bé bé thì cứ hôn hít mình đủ kiểu như người yêu, tay thì mò mò tay thì cứ bóp bóp khắp người mình từ bóp ngực tới bóp mông ,ôm ghì đủ kiểu, cứ tình cảm như thế thì thằng ku không gọi cũng dậy, đang nằm bé bật dậy túm thằng ku ngoạm , rồi hôi hít khắp háng tới wc, cái rãnh tôi cũng k tha nữa, rồi lại đè ngực lên, rồi lại banh chân mình ra ngoạm,lưỡi đi tới đâu ôi chết tới đó, bé k làm liên tục 1 kiểu mà đổi đủ mọi tư thế, ngoạm thằng em, ngoạm mỏ thằng lớn, ngoạm tai ngoạm rốn, lại đưa v1 úp lên mặt. Bé làm khá là lâu và kiên trì càng làm càng hăng xong bé vào thế 69, cho mình tha hồ khám phá vùng mật đạo, bé rên đủ kiểu quằn quại trên người mình 1 lúc lâu và thế là cái gì đến phải đến CIA lần 2. Vẫn ngoạm 1 lúc cho mình đê mê rồi nằm ngang gối mặt lên ngực mình cười tủm tỉm.
Ôm nhau đi rửa ráy vệ sinh, mình mặc tạm cái sịp nằm ôm bé tâm sự, nói chuyện đủ mọi thứ, tay mò tới hết giờ, ôi 2 tiếng đồng hồ trôi qua mà đã gì đâu.
Đây là lần 2 mình đi ms, và lần này thực sự mê mệt , chắc còn quay lại dài dài , ra tới cầu thang còn ôm nhau mò mông 1 tí nữa rồi mới quyến luyến chia tay, xuống thấy thằng bạn mặt cùng phè phỡn, giờ là gần 5h sáng mà mình còn đang lâng lâng phải ngồi ghi ra hết không mai CN ngủ nướng r lại quên mất vài chi tiết:cuteonion21:

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby xin chân thành cảm ơn anh trai đã dành thời gian đến thăm và trải nghiệm cơ sở mới ….
Chúc Anh trai nhiều Sk và luôn có những chia sẻ hay để ae tham khảo.

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Bác thấy nhiều KTV trên IPad không bác, tính qua mà hỏi đc có hình 4 Em nên không dám qua, đành quay về chốn cũ..