Q.12 Một đêm sung sướng cùng bé 97 Cẩm Thy

Lượt xem: 2,036

phe pha

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
2
22
3
0 ₿
Chiều mùng 8 , chạy xe trên con đường về, thắc mắc tự hỏi." Thế méo nào nay rằm hay sao mà dân bán hoa hồng nhiều dữ ta " ...

Đùa vậy thôi, mấy bác đừng chửi :)))

Về tới chung cư , thằng đồng nghiệp cùng phòng đã đi chơi cùng bồ lúc nào, không quên để lại lời nhắn " làm nốt cái báo cáo dùm t , về t thương .." Thương cái gì , anh em bạn bè thế đấy .. Nghĩ bụng éo thể nào thua kém nó đc. Vớ ngay con đth , lướt congdongmassage cũng tìm con ghẹ cho mình . Ây khoan , dừng lại 2s , bé nào xinh thế . Lấy số đth book 1 phòng cho riêng mình . Thủ tục xong xuôi , quay lại làm giúp thằng bạn nốt cái báo cáo cho thắm tình anh em . 20h , xuống hầm xe thì phát hiện con wave cùi bắp bị lủng ruột . Ngày gì mà xui v trời.

Thôi đành book GRAP, đúng 20g30 có mặt tại Cẩm Thy Q12.
Ấn tượng đầu tiên là bác trông xe khá nhiệt tình hỏi thăm mới vào trong sảnh khá lịch sự . Tới sảnh , gặp anh trai lễ tân lễ phép chào và hỏi thăm : " Có phải anh Hải book bé 97 không ạ.? " . OK em ơi , được cu em locker dẫn lên phòng.

Xin phép đánh giá ban đầu :

CSVC : phòng rộng , bố trí gọn gàng , sạch sẽ thơm tho , phòng xông lên hơi nhanh , tiếc là không có xông khô
Thay áo quần , mình chui dô phòng xông , cảm giác nhẹ nhõm gì đâu , khoảng 5p thì có bóng cao ráo, nhẹ nhàng đi vào.

Ngồi trong phòng xông, rạo rực lắm nhưng cũng phải ráng nhịn , tới lúc cảm thấy nhiệt đủ nóng thì mình đi ra, tới lúc này mới nhìn rỏ bé.

Đánh giá ban đầu :

Face : mình đánh giá cao phần này , nhìn xinh và cá tính hơn trong hình, nhìn cười rất có duyên, dáng chuẩn ba vòng.

Bé chủ động tới ngồi vào lòng mình, tay thì ko quên thăm hỏi thằng e e đang rình rình ngóc cái đầu dậy. Nói chuyện xã giao 1 lúc, bé nói “a vào bồn để e tắm cho nhé, a coi nước như vậy được chưa”

“ok được r e”

Đi làm cả ngày hơi mệt, minh cũng thả người trong bồn cho bé tắm, cũng đầy đủ thứ tự từ trên xuống, từ thằng lớn tới thằng nhỏ, e thì nằm hưởng thụ thôi.Ban đầu cứ nghĩ là bé cũng hiền lành lắm, nhưng e nhầm, tắm xong xuôi, bé liền lộ mặt thật, tính hiếp e trong bồn luôn . Bé nhẹ nhàng hôn từ cổ, xuống ngực, xuống bụng, tay thì nhẹ nhàng vuốt ve thằng nhỏ, đúng kiểu “màn dạo đầu” trong truyền thuyết ấy. rồi cái miệng bé xinh đó cũng tìm tới thằng nhỏ đang chỉ hướng 12h, ok tới đây thì thằng anh bị ngó lơ còn thằng e thì ko khác j ông hoàng nào thì hôn, nào thì vuốt, nào thì đá bi, rồi HJ, BJ, thằng anh thì chỉ biết nằm im chịu trận…

“a ngồi lên thành bồn đi, cẩn thận kẻo té”

Tới đây thì chủ nhà nói gi mình làm theo đó thôi, ai dám cãi đâu. Ngồi trên thành bồn, còn bé quỳ dưới bồn tắm, hì hụi yeu thương chăm sóc thằng nhỏ, tự nhiên trong đầu minh lại liên tưởng tới mấy bộ phim JAV, có khác gi như này đâu chứ…Thằng nhỏ thì sau 1 hồi đc tra tấn trong sự yeu thương đó, cũng phải đầu hàng 1 cách vô điều kiện, minh thất thủ lần 1. Xong màn dạo đầu bé cũng tâm lí hỏi han mình có muốn uống gì không hay ăn gì không ?. OK làm tô mì trứng lấy lại sức khoẻ để chiến đấu Hiệp 2 chứ kk.

Ngồi trên ghế nghĩ giải lao , 2 ae nói chuyện trên trời dưới biển , ấn tượng của mình là bé hay cười , nch dọng rất dễ thương. Bé cũng tâm sự là mới vào làm chưa được 1 tháng , trẻ ng non dạ mới vào nghề anh em ạ!

Xong xui bé lôi mình ra giường và màn massage khoẻ , kĩ năng thì cũng chưa đc gọi là có tay nghề cho lắm , massage cũng tạm ổn , đi đá nóng xíu nữa phỏng lưng .. hết hồn bé quay sang xin lỗi cười duyên thật sự . Thôi bỏ qua cho bé vì mới vào nên cũng không trách ( tại vì dễ thương đấy nhé kk) . Màn đi lưỡi mình tê hết cả người , cặp ngực của tuổi 18 đôi mươi , chà lên chà xuống con cu lại biểu tình liên tục , không chịu nổi nữa. Mình bế bé ngồi lên đùi , rồi ôm hôn từ trán tới cổ , rồi tới ngực , tận hưởng cái thân thể bốc lửa ấy như bao người khác , tay thì cũng sử dụng hết các loại võ công từ hái đào , ngắt nụ , móc cua. 2 đứa cuốn lấy nhau 1 cách cuồng nhiệt, hối hả , mình làm tới bao nhiêu thì bé cũng nhiệt tình đáp trả bấy nhiêu . Cả 2 cuốn lấy nhau rồi 69 đầy nồng nhiệt , nước càng ra mình càng bú liếm sạch sẽ . Gồng gánh đến mấy rồi cũng phải chịu thua, mình bắn hết vào miệng của bé . Một cảm giác thật tuyệt vời , bé chỉ cười, lại cái nụ cười khiến mình chỉ muốn nhìn mãi ấy ...

Nghĩ ngơi một lát bé đưa mình vào tắm lại một lượt , mình biết bé cũng mệt , vậy mà bé vẫn tắm lại kĩ càng từ thằng lớn tới thằng nhỏ , rồi không quên hun nhẹ vào thằng em mình. Rồi 2 anh em đưa nhau ra ghế ngồi nghĩ ngơi. Rồi tâm sự vs nhau đủ thứ , cái miệng thì không khi nào tắt đi nụ cười ..

Locker gõ cửa báo hết giờ , bé hun nhẹ vào môi, không quên dặn " Anh đi vể cẩn thận nhé ! Nhớ đừng quên em đó !" . Sao mà quên được đây chứ ..

Xuống sảnh thanh toán thì lễ tân hỏi " bé làm tốt không anh " . Mình chỉ cười gật đầu , số mình cũng hên đi lần đầu mà tuyệt vời ntn này , lần sau còn ghé dài dàiii.
Chốt chi phí : vé 700k tip 1000k
KTV 97

Face : mạnh mạn 9/10

V1 : real đẹp và cân đối

V2: thon gọn , không có mỡ thừa

V3: đủ êm dù bé không hề mập

V4: gọn gàng , nước nhiều

Chốt lại: đáng để anh em trải nghiệm, bản thân minh cũng chắc chắn sẽ còn gặp lại bé.

Chào Thân Ái Ae congdongmassage !