Một đêm tê tái với massage Thái

Lượt xem: 1,182

Kenlee

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/5/16
Chủ đề
1
2
11
35
0 ₿
Xin chào ae,

Ngày trước mình hay đi massage, nhà thì ở Tân Phú nhưng toàn phải chạy qua Q5: Hạnh Long, Tân Thành Công... hoặc Q1: Đại Nam, Q3: Boss. Chịu khó chịu cực vậy vì mình thích đi chơi thì phải thoải mái. Mà các cơ sở ở TB hay TP thì đều giá rẻ đi kèm với chất lượng thấp. Chán nên toàn phải đi xa thế để được tận hưởng. Đó là dạo trước, sau này thì ít đi, do bận việc, với lại cũng lười.

Hôm qua nằm coi phim thì tự dưng nổi hứng thèm đi ms, mà lười chạy qua Q5 quá. Thế là search thử xem có cái ms nào mới mới ngon ngon gần đây mới mở ko? Vừa vào diễn đàn thì thấy PA Relax. Đọc lên đọc xuống thấy cũng ok, ở TB thì cũng gần. Chuẩn bị xách ass lên đi. Trước khi đi mở đt lên xem lại địa chỉ. Vừa vào thì chợt thấy có bài giới thiệu mới mở thêm cơ sở ở Đồng Đen. A chu choa gần ngay nhà, được được, check liền. Mà vào thì chẳng thấy ai report gì, cũng thấy ko yên tâm, nhưng thôi kệ mịa đi luôn. Thế là "alo, em ơi cho anh cái code Điêu Thuyền". Phải nói là làm việc nhanh gọn vãi lìn. Vừa cúp máy chưa được 1ph là nhận được code.

Chạy qua đến nơi, lên lễ tân. Em cho anh phòng SVIP. Anh có code. Dạ có code thì được giảm 100 nên anh còn 200k. À được giảm vậy thì thôi cho anh thử cái massage Thái luôn đi. Okie 300 anh ạ. Dạ anh chờ 1 lát để tụi em xếp phòng. Nằm chờ mòn mỏi thì locker xuống bảo anh chờ xíu, em đang tuyển người làm massage Thái cho anh. Ờ thì chờ, lỡ tới đây rùi. Nằm thêm khoảng 5ph nữa thì được mời lên phòng.

Ở đây chỉ mới sửa lầu 1 được 5 phòng. Nhưng khách cũng chưa nhiều nên cũng ko sợ kẹt phòng. Anh em yên tâm đi check. Mà phải nói phòng nhìn rất đẹp, mình thích phong cách đó. Màu và đèn cộng thêm trải thảm ở dưới sàn tạo cảm giác ấm cúng, ko lạnh lẽo như nhiều chỗ khác. Có điều phần ô vuông trống nhìn qua cửa hơi lớn nên người qua lại dễ nhìn thấy bên trong, hơi ngại, lần sau đi thì yêu cầu phòng trong góc cho thoải mái.

Chờ xíu thì em út lên liền. Người ko cao ko thấp, vừa phải, nhìn có duyên, ăn nói vui vẻ, chịu khó hỏi chuyện với khách. Ẻm hỏi liền anh làm massage Thái hả? Ừ em. Dạ ở đây chỉ có 2 người làm ms Thái là em và 1 chị nữa. Ừ vậy hả, ms Thái có gì hay? Lát anh sẽ biết...;) Tại vé ms Thái cũng cao, nên ít người đi. Ừ anh cũng hok biết là gì, mới đi lần đầu nên thử làm chuột bạch xem sao.

Em nó tắm táp cũng kỹ, rửa sạch sẽ thằng nhỏ để lát còn làm thịt. Phần ms khỏe thì tạm ổn, lực đấm vừa phải, bài ko nhiều, chỉ đấm vài động tác. Mình cứ nằm yên xem em nó làm gì. Trong lúc đấm cũng chịu khó nói chuyện, vui vẻ, thoải mái. Em số mấy? Dạ em số 10, số tròn đó anh.
Lúc em nó kêu nằm ngửa ra để ms đầu thì vươn vai rồi để 2 tay trên đầu, em nó đứng sát vào để ms đầu thì tay bắt đầu hoạt động. Nắn bóp cặp mông căng tròn, lần mò vào quần chip thì: ô hô em nó chỉ mặc cái váy bình thường, ko phải loại váy kiên cố, mở lớp quần chip lên là đụng ngay vào rừng rậm âm u. Xong chuyển qua đá nóng.

Xong tới khúc vui vẻ, em nó thả kiến bò kích thích 1 lát thì nói anh nằm sấp xuống. Ngoan ngoãn nghe theo lời em nó thì có tiếng kéo áo xuống, sau đó là cảm thấy cái áo dzú được cởi ra và thả lên chân mình. Bắt đầu em nó thoa dầu và dùng ngực rà rà lên mông lên lưng rồi bắt đầu dùng ngực ms cho mình. Được 1 lát đê mê thì anh ngửa ra đi. Lại quay ngửa ra thì nhìn thấy cả cặp ngực của em nó với chiếc áo được kéo xuống đến rốn. Nude 50%. Em nó quăng áo ngực qua ghế rồi thoa dầu lên ngực mình, xong còn nhìn mình hỏi anh có ngại ko? Ơ, nhìn mình ngoan hiền dễ thương như trai tân lắm hay gì mà hỏi câu đó. Hỏi lại em nghĩ a có ngại ko? Nhìn mặt anh gian và dâm vầy thì chắc là ko rồi. Vậy thì em còn hỏi gì nữa :))) Thế là lại đê mê khi được ms bằng cặp ngực của em. Rồi em cũng trườn xuống, dùng ngực kích thích thằng nhỏ.

Được 1 lát thì em leo xuống rồi bắt đầu BJ cho mình trong khi vẫn tụt áo xuống. Được cái BJ nhẹ nhàng, tình cảm. Trong lúc đó thì mình khám phá thoải mái, vòng 1, vòng 3, vòng 4 vô tư. Được 1 lát thì chịu éo nổi nữa. Phun trào núi lửa tê tái.

Tổng thiệt hại: tic 300 (ms Thái 400 có code nên được giảm 100). tip: 400 (em vẫn vui vẻ thoải mái, kẹp tay dẫn xuống tiễn mình kèm thêm câu chào, rảnh ghé ủng hộ em nhe). Lúc đó trễ mẹ rồi, có việc phải về nên quên mất éo tip cho thằng locker, nhưng locker vẫn vui vẻ bt.

Trước mình có 3 người vô, thấy mua vé SVIP, yêu cầu 2 em, tùy chọn là 2 em vô cùng lúc hay lần lượt từng em. Rồi có ông than, 1 em là mệt thí mẹ rồi, 2 em chịu gì nổi :))) kakaka Bữa nào thử SVIP 2 em cùng lúc xem :p hehehe

Bình thường mình vào diễn đàn chỉ đọc report về các em rồi đi check thôi. Nay làm cái report đầu tiên nên nếu có dài qua hay có gì sai sót mong anh em thứ lỗi...