Một em mới rất OK

Lượt xem: 8,263

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NguoiPhuongXa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/6/14
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Tình hình là mình cũng rất hay đi ms (mua vé của 4rum) nhưng chỉ anh hùng núp đọc bài chứ ko rp :D
Vô thẳng vấn đề luôn, số là cách đây hơn 1 tháng mình có vô KH và vô tình đi random được 1 em và cũng là lần đầu tiên em ấy làm ms (lần đầu ở KH và cũng là lần đầu vào nghề) Em ấy về ms thời điểm đó còn kém nhưng khoản relax thì tuyệt, rất khác các em cũ ở KH. Sau đó vô KH mình chỉ yêu cầu mỗi mình em. Giờ thì trình em lên lắm rồi, nói chung là mình cũng hơi ích kỷ, chỉ thích hưởng 1 mình nên ko viết rp :p Nhưng sắp tới mình phải rời xa SG thân yêu một thời gian rất lâu, ko biết ngày nào quay lại, ráng creat 1 cái nick rp giúp em ấy.
Thông tin đây: em số 19, face khá, 6 hoặc 7 điểm, v1 cam, v2 v3 theo chuẩn, service cực đỉnh, lần đầu mình đi đã được chiều chuộng hết sức y như người iu và các lần sau đều thế (có thể lần đầu em ý chưa rành KH style :D) nhưng mình nghĩ chắc với các bác em ý cũng sẽ làm như với mình, nghề của em mà !

Mình sẽ ko nói rõ về cách em ý làm để các bác đi tự khám phá, chỉ cần nói 1 câu thế này: Các em cũ ở KH ko cho làm cái gì thì em này cho và có cái em này làm mà ko em nào ở KH làm cả, vậy thôi ^_^

Thanks các bác đã đọc!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
để hôm nay uê oải vào test xem sao =]]

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Nghe mâu thuẫn thật, mới vô làm lần đầu mà relax lại giỏi vượt bậc sao??? Chắc bồ em cày nát em rồi???

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
post có 1 bài pr rồi lặn mất tăm ko sủi bọt ai can đảm vô check đi bảo đảm thất vọng haha

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

ong hoang vet mang la gi ?

NguoiPhuongXa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/6/14
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Thế mấy bác ko đọc kỹ bài của mình à, mình phải rời xa SG rồi, gần 1 tháng nay lăn lộn nơi xứ người tối tăm mặt mũi ko có tâm trí nào vào đây đọc lại cái bài rp nữa, ko tin Ad hay Mod nào check IP xem ở cái xứ khỉ ho cò gáy mình nói đúng ko ^^

@ bác PrinceD : cái tic KH có 50k, bo tùy hỉ của bác, làm gì đến nỗi đi check mà phải can với đảm hả bác :D

Mình viết bài cũng đàng hoàng, có suy nghĩ, tin hay ko tùy các bác, dù gì cũng chỉ là đi ăn chơi mà :)

mình cũng chả phải dân mới ms hay PR gì cho em nào, trước giờ mua vé ms nhiều rồi, trước khi cả cái web này ra đời (mua của cái tay mập gần chợ An Đông lyty gì đó ) Đọc bài của 20k từ khi nó vừa xuất hiện có mấy ngày, còn đang trong giai đoạn xây dựng cơ, nhưng chả bao giờ rp cả :p

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
em này làm ca nào vậy bác, bữa đi khoảng 1h mà locker báo em nó nghỉ rồi

horny

Tù Binh
Banned
24/2/14
Chủ đề
8
14
0
0 ₿
Nghe co ve nhu bac NguoiPhuongXa nay ve Saigon an choi mot thoi gian, bay gio quay tro lai voi cuoc song noi "xu nguoi" de cay tiep. Thong thuong thi khi cac em thay nhung "nguoi phuong xa" nhu bac thi it nhieu gi cung co mot so em chieu chuong lam. Tui noi sai thi sorry nhe.

memassage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/10/14
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
bên này KTV đấm bóp nhiệt tình lắm :v :v mình thích nhất em số 42. Hum bữa có xúc 1 lốc 9 vé được 12 vé còn được tặng thêm 2 vé pacific bên http://massagethugian.com/. Bên đó suốt ngày có khuyến mãi :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

khoaimatxalam

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
em này mình có đi rồi, tên là An, em nói chưa có người yêu nhưng nghe mấy em khác nói nhỏ là đã có con rồi
ưu điểm: khuôn mặt dễ thương, cao 1m60, da trắng, vòng 3 tốt, vòng 4 ok
nhược điểm: vòng 1 lép (bác chủ nói là vòng 1 cam là sai hoàn toàn nhé)
một ưu điểm nữa là em này thích làm 2 shot (chắc là muốn boa thêm).
boa 1 shot 200k, 2 shot 250k

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿

bác này report chính xác luôn nè, em nó tên An, sinh năm 1988 nhé. V1 đúng lép luôn, nào giờ đi ms mới thấy em lép zậy, bù lại vòng 3 rất ok. service cũng tạm thôi chứ hok có như bác chủ quảng cáo,được cái em nó chịu khó tâm sự chứ hok có hối thúc.

khoaimatxalam

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
em này cho đụng vòng 4 thoải mái (chắc do có con rồi nên vậy), chứ ở đây tìm được em cho đụng vòng 4 thì hơi khó (trừ mấy em quá date ra)

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Chắc là con của em An hút nhiều quá nên vòng 1 ẻm thành TV LCD rồi chứ gì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.