Q.12 Một lần phá lệ .Vô tình gặp em 18 ,người tình trong mộng

Lượt xem: 3,310

Alone1983

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/12/21
Chủ đề
2
14
12
0 ₿
Vừa trải nghiệm xong ,sướng quá làm bài cho nóng.Tui có cái lệ là 1 tuần đi xả lũ 1 lần và không đi cùng một chỗ 2 lần liên tiếp ( sợ người ta biết mình ế và tồn ).
Hôm nay cũng là đến hẹn ,đang suy nghĩ chỗ xả ,tự nhiên thấy ae nói về Cẩm Thy nhiều ,(mà tuần rồi vừa ghé ).Tui suy nghĩ đắn đo cuối cùng chơi liều phá lệ ghé tiếp Cẩm Thy lần nửa.Tới nơi thủ tục xong xuôi ,theo thằng em phục vụ ân cần lên phòng xông hơi trước ,mình ko yêu cầu bé nào tùy hỷ đi.Vừa từ phòng xông hơi bước ra gặp ngay một nàng thơ xinh xắn chờ sẵn với khăn lau .Khoan ,khoan dừng lại khoảng 2s ...người đâu vừa dễ thương body thì khỏi nói luôn..Tui tự nghĩ chuyến này vô mánh rồi ,ko ngờ mình quyết định đúng khi phá lệ lần này.Hỏi e số mấy ,e trả lời bằng cái giọng chết người :e số 18 ah.Đứng hình tập 2 ,vì mình từng ghé và yêu cầu số 18 3 lần nhưng ko gặp ,lần này ko yêu cầu lại đc gặp e ,chắc tại tui ăn ở tốt hay sao ah??
Tiếp theo thì em củng nhẹ nhàng tắm cho mình ,thỉnh thoảng lại liếm lỗ tai ,hôn môi đúng kiểu người tình luôn.Làm thằng em tui nó biểu tình quá trời luôn ,nó đòi shot 1 đi.Nó nhỏ nên tui phải chiều nó thôi ,thế là e đè tui ngay trong bồn mà liếm đủ chỗ ,e làm nhẹ nhàng nhưng tình cảm giống như là tình nhân vậy đó.
Tới đây mới là khúc tê tái nhất ,có ai từng thử cảm giác làm tình trong bồn tắm mà nước sâp sấp chưa ?vừa nghe tiếng rên ,vừa nghe tiếng nước bì bõm ,lại khuyến mãi thêm gương mặt có vài sợi tóc dính vào nửa .Thật sự phê vãi cả tinh binh luôn.(Mà có nước là do tui cố tình che lỗ thoát nước lại,ad đừng méc em nó nha )
Short 2 trên giường thì cũng phê tới nóc ,nhất là khi 69 e vừa liếm láp thằng e vừa đưa v4 nhỏ hồng trước mặt ,làm tui phải úp mặt vào mà quên đường về luôn.
Đánh giá của tui về em 18:
Face :xinh
Body :trắng ,thơm ,ko mỡ thừa
V1 :chắc ko xệ ,dạng bưởi
V2:ko mỡ ,thon gọn
V3 :săn chắc ,trắng ko tì vết
V4 :gọn gàng ,nước nôi lênh láng ,và đặc biệt thơm ko mùi,khít và hồng,vét là hết bài
Massge khỏe :đủ bài đủ lực
Skill : Bj ,cia ,vét lổ hậu ,đá bi ,lau côt đèn full bài ,69 hơi bị ngon .Đặc biệt em rất nhiệt tình ,tình cảm chịu nghe lời ,chăm sóc tận tình như là người yêu lâu ngày gặp lại.
Tóm lại 1 câu về em 18 "đỉnh ".
Về csvc mình thấy nếu có thêm chỗ vệ sinh trong phòng nửa là ok.
Chắc tui mua vé tháng ở Cẩm Thy luôn quá....

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Kakakaka chúc mừng bác thăng hoa thành công…. Mới hồi chiều bác nhắn Ad mà giờ đã lên review rồi… chắc hẳn bác hài lòng về bé lắm đây…. Thay mặt bé và cs Ad chân thành cảm ơn bác nhé… chúc bác nhiều sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Yuug and Hjen51

Alone1983

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/12/21
Chủ đề
2
14
12
0 ₿
Làm liền cho nóng .Tui ưng phục vụ bên ad lắm luôn.Chiều ko mang thuốc hút nhờ mua giùm ,phục vụ mang lên ko hề ra vẻ muốn dc tip ,bỏ thuốc trên bàn rồi đi ra ko mè nheo,vòi vĩnh các kiểu .Hiếm thấy chỗ nào vậy lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Bên Ad về khoản này bác hoàn toàn yên tâm… ko có chuyện gợi ý hay thái độ này nọ với khách đâu…. Các em đều được đào tạo chuẩn về người phục vụ ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Bulo

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Dạ hết ngày 10 là hết bác nhé…. Bác có thể inbox đặt lịch trước để nhận ưu đãi … hoặc bác chờ chương trình đón Giáng Sinh có Ưu đãi siêu hấp dẫn để chị ân khách hàng….

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
B11Chúc mừng bác đã gặp 18 huyền thoại Cthy chỉ có hết nất.Ưng câu của bác :Tóm lại 1 câu về em 18 "đỉnh ".

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿

Tình yêu của bác đây bác nhé

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Bác gặp 18 thì chỉ có nước quên đường về. Tôi từng tỉ thí bé một vài lần nào cũng bết bát dưới tay bé, về nhà mấy ngày sau mới hồi sức.

• Like
Điểm cảm xúc: An9x and Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Đã khá lâu chưa thấy bác xuất hiện…. Bác chưa tay Cthy rồi hay sao bác kakaka?

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Tui Cùng cảnh ngộ vs bác luôn đây..kkkkka

• Like
Điểm cảm xúc: ThoDen357

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Bác vui lòng gọi Hotline 09 22 23 2345 để các e mở cửa đón bác nhé… Hiện cơ sở chưa mở cửa chính thức lên cửa sẽ đóng.

• Like
Điểm cảm xúc: Longq12tphcm

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
Hot quá....

Bulo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/10/21
Chủ đề
5
32
8
0 ₿
Nếu bất cứ công ty nào cũng quyết liệt đào tạo (không sợ chúng lấy ghế mình, chỉ vì khách) như công ty Cẩm Thy thì bác Le Thẩm Dương sẽ lên mây:)

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
Quá đỉnh