Q.10 Một ngày oải cả chưởng cùng bé 12 dưỡng thê Hawaii

Lượt xem: 1,173

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
Nay chả hiểu tui cứ buồn buồn chán chán chả có tâm trang làm gì hết , mà sếp giao 1 nùi việc bảo nay tăng ca nữa oải vcl , thêm quả bạn gái đòi chia tay , đúng sầu luôn đúng là không có gì iu thưn ta ngoài chủ nợ với mấy bé massage cả , nhớ lại cảnh mấy bé ôm ấp iu thưn nhẹ nhàng là lại sướng rân người , báo em đau bụng quá xin phép đi viện khám rồi ghé cho mấy bé y tá hawaii chăm sóc kakaka:2onion2::2onion2:
Lại là massage Hawaii luxury quen thuộc , cảm thấy hài lòng vì đa số tui đi ở đây khá nhiều vì gần chỗ làm , chất lượng đều không tụt dốc đảm bảo , chỉn chu ăn mặc tươm tất từ sớm book luôn được bé KTV 12 với độ nóng “ tươi “:2onion35:.
Bắt xe đáp xuống vào liền ngay quầy tiếp tân đổi cái code thủ tục nhanh gọn lẹ như bao lần “phi “ luôn lên phòng với không gian xịn xò , giường , khăn đầy đủ ngăn nắp , xếp gọn
Làm quả xông cho người nhẹ đi , không tới 5 phút bé “vào thăm “. Tán nhẹ giọt nước trên mắt thì dáng hình thon gọn hợp với khẩu vị mình dây kèm theo váy ngủ và lót ren sexy đen tuyền làm tui cũng “ nóng lòng “ , mặt xinh ưa nhìn , phong cách tiếp chuyện nhã nhặn , mật ngọt .
Vài 3 câu tâm sự thủ thỉ cùng dắt nhau vào phòng tắm , cởi bỏ lớp áo mỏng che đi quả mình dây lộ ra :cuteonion41:
V1 : Cam vừa tay , hàng riu nên xoa nắn rất êm
V2 : Eo con kiến , ôm gọn đi thêm làn da trắng mịn rất mượt
V3 : Body mình dây nên V3 cũng cân đối theo , không phải ưu điểm nhưng ổn áp
V4 :bót , ngon , thơm

Tắm gội xong xuôi , bé lại gần ngồi áp sát , tay “ luồn “ vào chăm sóc thằng nhỏ của mình và cúi mình BJ cách nhẹ , nhịp nhàng . Quả skill của bé cứ như slow motion vậy rất tình cảm nhiều khi tui nghĩ ny mình chưa chắc được ½ của bé nâng niu chiều hư “thằng nhỏ “ nhà mình , lưỡi thì cứ uốn xoáy r xoay vòng tròn đều lên xuống làm mình tê hết cả người , xém xíu nữa dại cumout luôn cảm giác làm tui hưởng thụ mãi quên đi những bài khác , dạo đầu nhè nhẹ thì vào giường đi luôn hiệp chính:cuteonion4::cuteonion4:
Kĩ năng massage thì khỏi bàn , đi bao nhiêu em bên này em nào cũng được trang bị kĩ năng đầy mình các khâu xoa bóp nắn gân cốt khớp hông giúp thư giãn khỏe khá oke , đổ dầu vào skill nuru tới độ lưỡi đá đến đâu tui pha quế đến đấy chìm sâu trong cơn phê em “ ăn “ luôn cậu nhỏ bj làm tui nổi “ dê “ không kìm được tay nâng niu 2 quả cam , ôm eo thon gọn mượt mà lùa xuống V4 , nhìn vậy chứ bót thật ngậm chặt ngón tay tui trong sự ấm áp đê mê tới mức hoang dại nhẹ nhàng từ tốn em pha trộn các kỹ thuật BJ , HJ tui thì được đà sờ nắn tay thì để V4 tay thì bóp ngực bé , bé bj càng ngày càng nhanh thêm quả đá lưỡi với bé ciu thì tui cũng cumout trong trạng thái lên mây , nằm nghỉ sau cùng được bé dắt vào tắm gội lại sạch sẽ và ra về
bác nào gu mình dây mà mún V4 như gái mới lớn thì thử bé này nha , siu yummy , chúc các bác ngon chym:cuteonion9:.

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
dàn đào bên đây ổn hết hả bác ? Nghe nhiều bác đi về khen quá , giá cũng hơi chát mà dv tương xứng cũng Ok đáng đồng tiền bát gạo

• Like
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bên đây ok lắm nha bác, giá thì đôi với chất lượng mà bác nên là giá chát thì dv cũng phải xịn xò chứ kakaka

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
trời mình cua 1 lần ko đc thì mình cua nhiều lần thôi bác ơi :ami-(32):, người ta nói đẹp trai ko bằng chai mặt mà bác

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
Xài code Camapro phải k bác ? Để qua trải nghiệm thử mà mấy bé bên này có khám sk an toàn ko hii, lăn tăn vấn đề đó thui

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đúng rồi bác ơi, kakaka mấy bé khám chỉ có mệt thôi chứ ko có khỏe nổi nha bác :ami-(47):