Q.1 Một ngày relax toàn diện là thế nào ?

Lượt xem: 682

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
59
26
0 ₿
Cuối tháng cuôi tuần và cũng là cuối năm bên cty giao nhiệm vụ đi khảo sát địa điểm tổ chức tất niên xong có thể về.May mắn quen được đứa em làm bên Nam Bộ chốt được cái phòng và setup luôn hết tất cả, xong việc chỉ chờ nó gửi báo giá qua là chốt. Mấy anh em cũng thong thả ra bình quới câu cá thư giản rồi lai rai đến chiều chiều chạy về karaoke ủng hộ mấy em vé xe về quê, hát tý người muốn sốt lên do trưa nắng giờ đi ngồi phòng lạnh vậy là chọn tăng 3 đi massage. Gọi book 3 phòng mà quầy báo phải 1 tiếng nữa mới có 3 phòng cùng lúc giờ đang trống 1 phòng. Thôi tui đành vì thằng em nên chia tay mấy anh em.
Phòng thì full nhưng mấy em vẫn nhiều , còn tầm hơn chục em tui thong thả chọn sau hồi cũng chọn phương an random :8onion38:

Lên phòng xông hơi một hồi cho đã thì cũng tỉnh táo lại tý, vừa bước ra gặp bé nhìn là ưng cái bụng, dáng cao cao mình dây là ok rồi. Em giới em số 07 anh chả cần biết 07 không biết gì mà ưng em cái nhìn em cảm giác tình cảm rồi.Vừa gặp em chào cái nghe đúng miền tây xong em hỏi han các thứ thấy là chịu liền. Lại ngồi nói chuyện ôm ấp, sáng giờ ăn nhậu chay không hem được em nó chăm sóc thằng em thấy buồn ghê. Giờ ngồi mà em bù đắp vuốt vuốt thằng nhóc sờ bóp em nó nó sướng thiệt là sướng .

Phần tắm ổn áp , hệ tình cảm thì sẽ chết liền với em. Cứ tâm sự mò mầm rồi em lại cạ cạ làm nhóc nó cứng lên phê phê, và thêm tý tình cảm riêng em như hợp với tui phần mơn mớn tui cứ sờ đến đâu em lại dâng đến đó tay thì xoa khe suối, miêng thì ngâm bình sữa , em áp vào người như để hơi ấm cho một lúc thiệt lâu rồi em xoay lại bj cho tui.

Massage khỏe ổn, em đấm tý tui thấy thích thích nên kéo em nằm ôm ấp tâm sự đã hơn . May tui rà đúng đài thành ra em vừa tâm sự vừa mơn mớn kích thích đã thiệt đã. Làm nhóc nó lên lại cứng ngắc em lai vuốt ve cho nó từ từ xuống lại xong mới để tui nằm sấp và đổ dầu em trườn lên cạ ngực vối đến cô bé nó cạ mà sướng cực kỳ. Tui nằm ngữa lại để vừa ngắm em vừa cạ vừa xoa ti hứng quá kéo em xoay lại húp luôn, phê nhất là bướm em thơm húp đã . Chốt hạ em cho tui bắn cạn khi out em còn vắt cho một hồi mới thôi. Sau em lau lại người tui rồi đắp khăn lại nằm tâm sự thêm tý .

3 tăng mà tỉnh như sáo sau khi gặp em. Ra còn sung kéo qua quán làm thêm tăng nữa mới về.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé 07 ạ... mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ:2onion35: