Q.5 Một ngày tê tái với Bigbang 73

Lượt xem: 709

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
11
46
33
27
TPHCM
0 ₿
Nằm vùng *** Bigbang cũng như thường xuyên đọc mấy bài review về Bigbang đều thấy rạo rực trong người, vì thế hôm nay quyết tâm phải ghé trải nghiệm thử lần đầu. Đọc lướt sơ quá thì cũng có mấy bé hợp gu mình như là 07 29 33 nhưng có lẽ người hợp nhất là 73, vừa nhìn hình thôi mà đã thấy cà lứng cà lứng. Tầm 1h30 mình gọi cho cơ sở và đặt luôn bé 73, may là bé đang trống nên xin nửa tiếng phóng xe qua tới liền.
Vừa tới thì mình có thấy nhược điểm của cơ sở sau khi chạy xe xuống hầm và đi lên tầng G phải đi bộ lên trước mặt tiền đường Nguyễn Biểu luôn, mấy bạn nhân viên bên trà sữa đối diện cứ nhìn nhìn làm sợ gặp người quen không @@, hi vọng sẽ có thang bộ từ hầm lên G để khách tránh gặp phiền phức. Gặp mấy bạn lễ tân tiếp đón rất nồng hậu, mình chọn vé 1200, thanh toán vé và tip luôn cho nó nóng, và tiện thể xin thêm phần mì bò trứng do hơi đói. Tầm 3p sau bạn dẫn mình lên phòng kèm phần mì luôn. Bước vào phòng cảm giác choáng ngợp, phòng đẹp, rộng và rất sang, chuẩn phòng xịn, từ bàn ghế, bồn tắm, phòng xông hơi và khu trượt phao nữa, chưa gì thấy mình sẽ quay lại đây dài dài rồi, chỉ mong gặp đc bé ngon là chắc cắm net luôn. Ngồi xì xụp mì được tầm 3 phút thì bé bước vào, mình cũng bất ngờ luôn vì hồi giờ mình đi matxa thì 10 15p bé mới lên phòng, bé thấy mình ăn vội thì kêu mình ăn từ từ thôi, em đâu có hối đâu, nhưng mà nhìn bé ngon quá ngon nên thôi mì gì tầm này. Ấn tượng ban đầu bé xinh kiểu ddcn, vú to, hàng real, núm ngon lành cành đào, mình bú lấy bú để, bé cũng chủ động ấn đầu mình vào mà bú. 2 đứa ngồi tâm sự chờ nước đầy bồn cũng khám phá sơ sơ một xíu, bé này đúng gu mình rồi, nên bigbang giờ là nhà 2 của mình luôn hehe.
Vào bồn bé tắm rửa cho mình kỹ ơi là kỹ, gội đầu, kì lưng, kì chym, sạch bong sáng bóng và cũng không quên thả dê mình, đưa tay mình sờ vào con sò đang ẩm ướt của bé, giờ nhớ lại viết bài mà cứng cả chym ạ. Tắm xong mình lên giường bé làm cho mình phát đầu, nhìn cái miệng bé mút chùn chụt thằng em còn liếc mắt nhìn mình nữa, thứ gì chịu nổi ạ, mình cũng chủ động kêu bé vô tư thế 69 để 2 đứa cùng sướng, được 7-8 phút thì mọi thứ đều trong miệng bé, phê quá là phê.
Rửa ráy lại một xíu rồi tới bài khỏe, bé matxa khỏe oke nha, từ đầu mình tay chân không xót chỗ nào nhưng không quá đặc sắc nên mình bỏ qua. Tầm 30p sau bé rủ mình qua phao để đi nuru, lên phao mà bé đổ dung dịch lên mà trượt ta nói nó đã, đặc biệt là màn cạ v4, cầm cự lắm mới giữ được chứ ra pha đó uổng lắm. Bé bắt đầu ngậm thằng em và chơi chiêu liếc thằng anh bằng ánh mắt dâm đãng, bé mút một cách thèm thuồng làm mình không chịu nổi ra hiệu cho bé quay lại, 2 đứa húp lấy húp để và rồi chuyện gì tới cũng phải tới, mọi tinh hoa đều ra trong miệng bé.
Cả 2 tắm rửa thay đồ ngồi tâm sự một xíu thì locker gõ cửa báo hết giờ, mình chia tay bé và hứa sẽ gặp lại bé sớm thôi, một trải nghiệm quá thõa mãn. Từ cơ sở vật chất tới chất lượng của nhân viên.
Đánh giá bé 73:
v1 : hàng khủng và real
v2 : hơi lipit nhưng nhìn vừa vặn
v3 : to, nẩy đặc biệt là hình xăm ngay mông
v4 : sạch sẽ gọn gàng, bao nước
CSVC : 9.5/10

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở