Gò Vấp Một sự quay trở lại cực thất vọng tại Hoàng Gia

Lượt xem: 3,622

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,580
1,694
5 ₿
Mrxxxx núp lùm thôi bác, ổng có bao giờ xưng danh khoe nick đâu. Với người như ổng cũng ko phải loại hù dọa kẻ khác. Cái chuyện rp giùm để ae sụp hầm thì bác khỏi lo bò trắng răng, tui đã từng đi theo rp mrxxx và né hầm. Tui có vẻ quan ngại bác hơn đấy

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Lão làng thường là những người sụp nhiều nhất mà. Sụp nhiều rồi có nhiều kinh nghiệm rồi thành lão làng :)

Lên đây thì ae chia sẽ trải nghiệm vui cũng như chia sẽ trãi nghiệm không vui về cơ sở và KTV thôi. Bác X thì chữ tín đầy mình nên mình kính lão đắc thọ để tổ Matsxa phù hộ độ trì cho cuộc vui dài dài nha bác @Dao Nhỏ và bác @AH8X ơi :)

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Đi mx thì tự mình độ mình chứ tổ nào độ đc bác. Đợi tổ độ chắc sụp nát hầm quá. Trước khi đi chuẩn bị đầy đủ, mở đường, mở lối thì tổ có ngủ quên cũng chắc đc vài phần. Giống như miếu thiêng thì có người thờ, cơ sở massage tốt thì chăm sóc khách hàng tốt.

Mà thôi mấy bác quên topic này đi, cơ sở núp gió đợi bài chìm r mà ae cứ up vậy chết ng ta k ? :)) 1k4 view r ít gì :D

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Neo and Massageluver

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Tiếng lành đồn xa mà...tiếng dữ cũng đồn xa. Ok bác, dừng ở đây thôi :)

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ vâng em chào anh nhé, em xin lỗi vì đã trả lời topic này của anh trễ ạ. Sau những ngày qua thì cơ sở bên em có tìm hiểu kĩ càng về sự việc này về vấn để bé không nhiệt tình hoặc không có cái ôm nào thì bé có ngồi lên đùi anh chơi game cùng anh mà hihi. Còn về phần tay nghe thì do bé mới vào nên là chưa được tốt cho lắm, cơ sở sẽ đào tạo bé thật bài bản về tay nghề. Hi vọng anh đặt niềm tin vào cơ sở bên em và đến trải nghiệm lại cho cơ sở có được cơ hội phục vụ anh ạ. Một lần nữa thành thật xin lỗi anh ạ !

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Tức á =))!! 2 lần ùi tui không giận KTV mà giận cơ sở cách phục vụ thôi??? Thà nói trước bé mới vào làm thì tui vẫn oke... Còn đằng này locker nổ banh nóc: "Anh yên tâm, mấy bé em tiếp xúc hàng ngày nên anh yêm tâm, bé này oke lắm nha anh".... Rồi xuống dưới góp ý quản lý thì bảo "Xin lỗi anh thông cảm bé mới vào làm được 10 ngày???" Ũa alooooo

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Còn vụ ngồi lên đùi... Em cam đoan không có luôn nha... Có thì nói có... Không nói không em cần chi nói láo cơ sở để report... Nói chung em không giận KTV chỉ giận cơ sở hơi kiểu không quan tâm khách và training chưa tốt những điểm cần của khách hàng là gì....?? Chứ còn việc thư giản 69 hay BJ hay HJ nó không quan trọng, quan trọng nói chuyện với thể hiện tình cảm để khách hàng xã stress thôi...

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Thấu hiểu cảm giác này của bác, mx thư giãn nó khác đi "xả lũ" là ở tầm đó, thư giãn cả tinh thần và thể xác, đâu thể nào bỏ cả triệu bạc ra đánh đổi thái độ như 1 bé hàng xả lũ s đc.(@Bi Phạm cái này chắc bác hiểu rõ nè) Lỗi này chả biết rõ do ai, đây là đường lối công nghiệp xả lũ của cơ sở, hay là do KTV chưa nắm rõ về dịch vụ, hướng đi của cơ sở ?

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Trả lời nghe mất uy tín quá, sau trải nghiệm này lỡ ng mới đi là bái bai luôn s có lần sau nổi, cái ẩn tượng đầu tiên nó quan trọng như thế. Thôi ko tin tưởng đc, giờ chỉ đợi anh @MrxXx qua gỡ gạc lại uy tín thôi mới tin được, dù gì cũng cùng hệ thống chung Luxubu, mong s e 21 được aX training lại kỹ năng với thái độ để còn gắn bó với nghề.B11cơ sở cũng lấy lại đc niềm tin ae đến sau.

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Chắc ngồi lộn đùi a nào rồi chứ ko phải đùi xuân tóc đỏ. B04. Cảm nhận sau khi đọc rp và phản hồi từ cơ sở thì em ktv này thiếu sự chăm sóc quan tâm khách, kỹ năng có lẽ chưa được đào tạo kỹ, quan trọng là đào tạo cảm xúc thì hầu như e chưa đem lại cảm xúc cho xuân tóc đỏ. Chốt là em có thể yếu kỹ năng, thiếu kinh nghiệm, ngoại hình có thể chưa hoàn hảo nhưng em phải đem lại cảm xúc cho khách thì vẫn tốt hơn. Thôi đi ngủ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Tính bắn tỉa mà e nói rồi lộ hết, thôi ta về lại khu ta hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Bắn tỉa mà ai biết mặt a đâu mà lo, có gì bị bắt, bị đe dọa hấp diêm a cứ nhận là Bựa, e sẽ nhận hết tiếng xấu bị thất tiếc B12a chỉ việc hưởng thụ yociexp51 ý lộn "chịu đựng"yociexp45
Ngắn ngọn mà xúc xích, ý lộn xúc tích. Hoi kết đây đi ngủ, tất cả đi đủ xa r, để ae checker tự đi mà thẩmyociexp30yociexp30

• Like