Tân Phú Một trải nghiệm đáng nhớ với số 88 HOT

Lượt xem: 952

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi chơi event Bí Ngô may mắn nhận được trúng thường liên setup ghé qua cơ sở liền phòng xe tới nơi thì locker a cứ để đó e đắt cho, mình liên móc điện thoại ra đưa code các bạn liên lên chuẩn bị phòng, lên phòng thì locker hỏi nay a đi số nào mình thì chưa biết liền hỏi số hot ở đây là số nào, bác liền nói số 88 thế chốt kèo luôn.
Mình ngồi nghỉ mệt rồi lúc thì e bước vào chào mình rồi e ngồi xuống cùng mình hỏi a uống nước nào, ngồi bóc trái cây cho mình ăn có bao nhiêu trái cây e bóc hết rồi dút cho mình ăn, tâm sự 1 lúc liền vào bồn tắm thôi, trước khi tắm e còn nghịch thằng nhỏ tý đã, xong e gội đầu tắm tư trên xuống dưới, tắm xong e kêu ngồi lên cao và dạo đầu bằng đường lưỡi từ trên xuống dưới, rồi đến thằng e cương cứng a e cận thận yếu là ra đó nha, xong ra ngoài e lấy khăn lau cho mình rồi lên giường nằm.
Massage khỏe e đấm khá đủ bài cả đấm bóp sau lưng và trước, chân tay, đầu.
Massage mệt em đi đường thái từ trên xuống dưới rất đã nha, xong e dùng đường lưỡi điêu luyên khắp cơ thể nó phê lắm, quay lại e tiếp tục thái và đường lưỡi tiện thế mình cũng khám phá vòng 1 3 4 của e luôn, xong dần e chuyển hướng sang tư thế huyền thoại 69, e bắt đầu tấn công mạnh mình cầm cự không nổi thôi ra trong sung sướng vậy.
Face 8/10
V1 cam khá vừa tay
V2 có ít lipit
V3 sở đã
V4 khá đẹp và nhiều nước
Đây đúng là số đáng để a e trải nghiệm khi ghé WINDY nha
TIC mod và cơ sở
TIP bằng vé

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
Dory chúc mừng anh đã có một buổi trãi nghiệm tuyệt vời, chúc anh luôn may mắn chiến thắng trong các event tới nhé.

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿
Chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại Massage Windy…
Cảm ơn bác đã có chia sẻ chi tiết về buổi trải nghiệm.
Trân trọng cảm ơn bác!