Tân Bình Mr Quéo em đặt tên tôi

Lượt xem: 1,086

mxqueo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/22
Chủ đề
2
7
2
0 ₿
Như bài của bạn chí cốt nói không hiểu sao mình nhắn nhầm bé Ốc CH thay vì TQK. Get Go Savi Random...bạn già.

Hôm nay chỉ chia sẻ với các tờ trym thủ đi Savi được gì ? và khác biệt như thế nào ? tại sao tàu ngầm nổi lên tên Quéo.

Bé Ốc: cô bé cực kỳ dễ thương và ân cần chu đáo, dù biết anh có duyên nhắn nhầm và đi random nhưng bé cam kết anh sẽ happy hôm và quên cả thời gian về. Ố là lá.. bé book cho tôi số 12 và bạn chí cốt chân ái số 1, trước đó đâu biết 12, 1 là hot nhất Savi. Thanks em bao nhiều lần đây bé Ốc...

Anh locker: rất ân cần hướng dẫn, đặc biệt khi tôi xong nhiệm vụ, ngồi uống trà thì hết ly trà ấm thì anh lại châm thêm và nở nụ cười thật tươi. Niềm vui của đội ngũ nhân viên Savi lớn cho tôi hôm nay.
Đặc biệt có một chi tiết nhỏ mang giá trị lớn về bé Ốc và anh locker, các tờ trym đến Savi sẽ nhận đều này rõ nét khác biệt hoàn toàn nơi khác.

KTV 12: Quéo không đề cập quá trình như thế nào nhưng chỉ viết cảm nhận giá trị mà Savi mang đến đặc biệt là số 12. Số là tôi ngồi phòng hơn 20 phút mà chưa thấy ai..ặc ặc nghĩ rằng bị sụp hay sao? Ngồi chờ thêm chút nữa bé gõ cửa vào...wow chào anh, em xin lỗi để anh chờ lâu vì em đang dở chén cơm đang ăn vội, em sẽ bù cho anh tất cả, hãy để thời gian của anh cho em nhé. Ủa a lô..cơn giận đi đâu rồi. Từ lúc đó Quéo cực kỳ cảm tình với bé nhiều lắm, tôi thả lỏng người để nghe bé kể chuyện dưa lòng, lòng dưa, và quằn nhau như hai rắn trong bồn đầy nước. Bé làm anh trở nên hoang dại khi nào không biết. Quằn nhau từ trên ghế đến bồn và giường ôi thôi như bãi chiến trường với những nụ cười giòn tan. Em mang lại cho tôi cảm giác quên đi những thứ lo bên ngoài, thời gian như chậm lại, và chỉ muốn nhìn em mãi thôi...ai đã từng biết 12 sẽ xác nhận Quéo nói đúng. Ngoài nét cực kỳ dễ thương, em có những skill mà trên cơ thể tôi chưa từng biết mình có điểm G nằm tại đó mặc dù thế hệ 8x đời đầu...skill bé thể hiện tới đâu tôi quéo tới đó và tên tôi bé đặt luôn từ đó.

Đi massage không chỉ thỏa mãn các dịch vụ ghi trên bảng thông tin nhưng trọn vẹn hơn đó là niềm vui và thái độ phục vụ. Hôm nay Quéo và bạn cốt hệ khó tánh mà đòi sẽ gặp lại chân ái số 12 và số 1 thì hôm nay cuộc đời bạn tôi nở đầy hoa rồi. Kéo được tàu ngầm lên tiếng chỉ có ở SAVI.

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chúc mừng pro ngon chym .
Mà bài viết thiếu nhiu chi tiết quá với k có miu tả đi vé gì . Bác nên tham khảo cách viết mẫu của dd cho bài hay hơn nhé

• Like
Điểm cảm xúc: mxqueo

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Mong bác kể chi tiết chút, ở Tân Bình hơi xa, nhưng biết đâu cơ duyên lên đó thì sao???

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Lại thêm 1 chú chiên non . Sắp lạc bầy dòm ngõ nữa rùi . Hjhj
Bác có thể tham khảo thêm vài bài khác mà

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin Kiệt

mxqueo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/22
Chủ đề
2
7
2
0 ₿

Có những chi tiết nếu tả ra hết thì đâu còn gì hấp dẫn. Nhưng đảm bảo bác vui nếu đến Savi gặp ktv 12.
Mình book vé Savi New.
tic 600k
tip 1200k

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
dạ e cảm ơn a quéo ạ..hi vọng sẽ được sẽ được phục vụ a nhiều hơn nữa ạ

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
bác cứ tham khảo mấy bài viết trên đó ạ...có đầy đủ chi tiết..bé nào cũng sẽ làm bác hài lòng khi đến với bên e ạ