Cần Thơ Mưa gió cùng mỹ nhân King trần ngọc quế

Lượt xem: 6,782

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Cần Thơ mấy nay đã ngập còn mưa lạnh lẽo quá thế là lên kế hoạch đi kiếm cái bé nào ôm cho ấm lòng.
Nhắn ngay cho qly bên king thì được nghe đang km 30% gì đó nên phi xe qua làm ngay vé đầu tiên xem như nào.
Sơ qua thì cơ sở vật chất khá ok. Có nhà vệ sinh riêng trong phòng luôn bồn tắm cũng khá rộng có xông hơi nhưng thiếu xông khô, giường bề bản khá nhỏ 2 người hơi chật xíu.
Lần này được cao nhân chỉ điểm cùng 1 số review từ ae làng xóm nên có book trước bé Quỳnh số thì k nhớ.
Xông được 5p em bước vào ấn tượng là khá nhỏ nhắn mặt rất xinh v1 đủ xài real sờ rất đã, đặc biệt nhỏ nhắn nhưng v3 khá to thích hợp mấy cho ae hành nghề đẩy xe bò.
Xông xong thì em cũng tắm rửa cho mình khá kĩ được cái em nói chuyện cũng dễ thương, đánh giá chung về ngoại hình thì cũng có thể gọi là hotgirl được.
Phần khỏe cũng đủ bài khá kĩ đấm lưng hơi bị lâu luôn( em cũng chịu khó nch trong lúc đấm).
Phần mệt sau khi giúp em khảo sát sơ qua thì bắt đầu màn đi lưỡi, click ti, đá trứng cút,..rồi chuyển sang thằng em đã chào cờ từ bao giờ, em mút như thể đang ăn kem một cách ngon lành. Sau 7 lần 7 49 tuyệt kỹ học được từ chưởng môn tokuda thì tại hạ cũng đành buông xuôi mà out trong thế hai gối rộng bằng vai thằng em hướng thẳng địch mà bắn.
Face: 9đ t khá khó nên chấm 9 là xinh lắm r
V1: 7.5 k to nhưng real và mịn
V2 thon
V3 khá to so vs ngoại hình bé
V4 8.5 tỉa gọn múp
Nói chung đi massa nhìu rồi gặp e này hơi bị đẹp chứ ở ngoài dễ gì húp được em như v. Thôi e đi chạy xe ôm tiếp đây
Tic 400 giảm còn 300
Tip 500 + dịchvụ đặc biệt(y vậy)

zzzack

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/11/22
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
có cho hôn môi ko bác

littlefinger2

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/1/23
Chủ đề
0
1
0
hà nội
0 ₿
Cần Thơ có chỗ nào massage tới z ko mấy bác. em mới vào công tác ko biết chỗ nào hay xin các bác chỉ giáo