Mùng bar đi mát xa.

Lượt xem: 2,380

Aerith273

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/20
Chủ đề
1
2
1
28
0 ₿
Trước tiên cho e xin gửi lời chào tới các ae diễn đàn. Chúc các bác đầu xuân năm mới tấn tài tấn lộc, an khang thịnh vượng. Tiền vào cửa trước, hột xoàn vào cửa sau.
Chinh chiến đã lâu song đây là bài đầu tiên của em lên diễn đàn.
Với sự bức bối của thằng em. Thằng anh quyết định leo lên con chiến mã lao tới windy Tân Phú với sự mong muốn được giải toả sự “căng” và “thẳng”. Lần đầu tới với windy tân phú em thấy về csvc khá là ngon nghẻ, mới mẻ với cái bồn tắm to đùng. Với em thì csvc đc 9/10 điểm.
Về service, cái này là tuỳ KTV. Chinh chiến cùng em là em Lan, mình dây cây cảnh với hình xăm khá là quyến rũ. Ẻm nói khá nhiều, vui vẻ và có học thức. Tắm tiên thì tắm khá kỹ. Mát xa khoẻ thì hơi yếu xíu vì ẻm hơi gầy. Mát xa mệt cũng khá là kỹ năng nhưng gặp em là 1 người thích bj hơn là hj nên cũng phải là cố rặn để xuất ra chứ em cũng chưa đạt được mức cực khoái lắm
Nói chung về ẻm Lan này thì:
Face: xinh, 8/10
V1: hệ cam
V2 eo ót ôm khá thích
V3 do gầy nên cũng bình thường
V4: nước nôi dạng ổn.
Nói chung thì cũng tạm ổn cho 1 mùng bar cho FA. Mà phải thấy nhân viên ở đây khá nhiệt tình thì locker cho tới tiếp tân nên khá vui vẻ.
Tic +tip +bo lock =1 củ 2 cho 1 ngày vui vẻ
Cảm ơn các bác đã đọc

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
60
604
269
0 ₿
Da..Windy..Tân Phú..xin chân thành cảm ơn bác..Mong bác sớm sắp xếp thời gian..ghé qua để cách bé được phục vụ bác nhiệt tình chu đáo ah