Q.5 Mừng lễ Quốc Khánh dưới ánh đèn cô bé 68

Lượt xem: 656

Narcissus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
5
15
11
Ho Chi Minh
0 ₿
Nhân lễ quốc khánh được nghỉ sớm, mò vào Cama thì thấy BigBang đang có chương trình siêu hot, thế là ko nghĩ ngợi gì phóng xe thẳng qua luôn. Trong bụng nghĩ không biết phải chờ bao lâu mới gặp lại đc bé 68. Sau nhiều lần phải nhường thì quyết hôm nay đi 1 mình và May mắn là đến cái có liền ạ, như bốc trúng số vậy ấy.
Nói đến con số "69-1" thì chắc quá nhiều bài ae khen rồi. Tôi chỉ sợ văn ngu chữ dốt lại làm tụt hứng anh em nhưng nay nỡ cảm xúc tuyệt cmn vời quá nên phải viết ngay cho nóng.
Sơ qua 1 chút thì Em là gu tui, từ chiếc răng khểnh dễ thương đến thái độ tinh nghịch của em đều cực kì ưng ý. Đến nay tôi mới biết là cả gu âm nhạc của bé cũng giống nhau ạ dù cách nhau cả chục tuổi.
V1: cam lai bưởi và real 100% cực đã tay
V2: có tí xíu lipit nhưng tui thích, sờ sờ vui tay. Há há. Nhắc lại là có tí xíu thôi nhé.
V3: vừa phải, nẩy, đã
V4: tôi ko phải team 6-9 nên ko đánh giá
Skill của em phải thuộc hàng đỉnh của chóp. Từ bước tắm rửa kĩ càng, lần đầu phê như con tê tê khi tôi ko trụ nổi 5'. Đến bài massage khoẻ thì bé là 1 trong 2 người tốt nhất tui gặp khi đi món này, do body cũng có tý gym nên các bé khác làm phần lớn ít có cảm giác. Thích nhất lúc massage khoẻ thi thoảng bé lại chọt tôi mấy vừa nhột vừa kích thích thí bà.
Xong xuôi công đoạn khoẻ thì lại đến công đoạn mệt lần 2. Vẫn là những skill ấy, vẫn là sự chiều chuộng hết mức nhiệt tình của ẻm rồi cái gì đến cũng phải đến, tôi out trong sung sướng chưa đầy 15'. Em đỡ mình ra tắm rửa lại và Kết thúc 1 buổi thoả mãnnnnnn. Tiếc 1 điều là nếu tôi có sức khoẻ tầm 5-7 năm trước kiểu gì tôi cũng gạ kèo thêm shot 3.
Tổng kết: 1200k + 300k giờ vàng mã cama. 68 tròn 10đ ko có nhưng.
Ps: bật mí bác nào còn ở lại SG dịp lễ ghé BB nhanh còn kịp, có bất ngờ đó. ( và tôi trúng số đợt 2 luôn).
Cám ơn bé và cơ sở vì 1 buổi tối quốc khánh tuyệt vời.

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
63
552
272
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Narcissus đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ