Q.7 mừng thắng kèo euro cùng bé 69 sala

Lượt xem: 321

wang tay to

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
100
35
0 ₿
Tranh thủ trước tiền mùa giải vừa ăn đậm vài trận hưởng thụ một chút thế là tỏn tẻn xách quần súng ống lên nòng đầy đủ book liền quả 2 shot nóng hừng hực bên sala triển luôn trong khi còn cảm giác sung sướng khi ăn banh
đến cơ sở làm làm thủ tục check in nhận phòng mình còn được anh lễ tân tư vấn tận tình luôn vừa nói gu mình dây trắng nõn 1 cái ảnh tư vấn cho quả 69 còn cười nói không phê bao đổi ktv thế là chốt bài luôn lên phòng và chuẩn bị lâm trận , vào phòng tranh thủ vừa xông vừa soi kèo không biết tối nên nằm trên hay dưới thì bé gõ cửa bước vào , ló ngó đầu ra xem nhan sắc thì phải gọi là tuyệt sắc mĩ nhân luôn 3 vòng bao mình dây trắng nõn nà anh lễ tân đúng người thật việc thật thế là để điện thoại 1 bên rồi choàng khăn ra ngoài với bé sap sáp lại dăm ba câu chào hỏi lấy thiện cảm từ bé , với bộ đồ đen răm dang lộ hết 3 vòng tô điểm nhìn cái là chỉ muốn ăn bé liền , bé cũng nhẹ nhàng từ từ đáp khẽ rồi cùng mình nắm tay cởi y phục cho nhau vào bồn ngâm mình vừa xoa bóp v1 cam nhưng chắc tay vừa được bé trêu đùa nghịch ti làm mình hứng cả lên
tay bé luồn xuống thằng nhỏ xoa nắn nhẹ nhàng hj từ từ thấy dựng đầu bé cười và nói mình đứng dậy rồi từ từ dùng lưỡi lick từ bụng xuống đá luôn phần bi của mình bj nhẹ nhàng tình cảm , tay mình cuốn theo nhịp của bé vừa được bé bj tay vừa xoa năn v1 của ẻm nhấn đầu ti mơn trớn cặp vú trắng làm bé phải thốt lên tiếng damdang nghe kích thích , đỉnh điểm bé vào luôn quả bj lút cán sâu thiệt khiến hàng rào phòng ngự tan tành thế là xuất luôn trong miệng ẻm dại người thật sự
ngồi xuống dựa tay thành bồn nghỉ ngơi nói đùa dăm ba câu rồi cả 2 vệ sinh lại nắm tay lên bờ vào giường đi bài massage , phải nói bao nhiêu tinh túy từ lúc dưới nước bây giờ lên giường nằm bắt đầu trổ tài hoa tra dầu lên body em bắt đầu trườn thái má ơi 2 quả cam cà cạ vào body mình phê mê mẩn luôn dùng lưỡi em lick nhẹ 2 đầu ty mình tay thì xoa mơn trớn thằng nhỏ bắt đầu ngồi dậy rồi trườn từ từ xuống bj đá bi thằng nhỏ cứng ngắc luôn mình thì cứ nằm mà hưởng thụ sướng tê dại tranh thủ lúc này ẻm còn chưa bung lụa quả lút cán mình đổi tư thế qua ăn v4 của ẻm , nước nôi chảy siết thêm quả tém tỉa gọn gàng nữa thơm lừng thế là mình cứ húp liên tục vừa nghe âm thanh damdang phát ra từ bé khi lên đỉnh thỏa mãn thực sự cả 2 cùng nhau thi triển thế 69 bé vừa bj vừa đá mình thì vừa bóp v3 căng mẩy vừa húp sò hì hục bé mạnh dạng trả đũa mình bằng quả lút cán sâu thật thế là một lần nữa phải gục ngã dưới tài năng của em 2 shot cực kì thỏa mãn thăng hoa cảm xúc dâng trào , nằm nghỉ , bé tranh thủ lấy khăn mời nước mình rồi vào bài khỏe đấm bóp rất đã dưới đôi tay mềm mại đi đủ bài công nhận sau 2 shot mà bé khỏe ác mình cũng bái phục luôn , ngồi vừa ôm v2 mình dây vừa nghịch ngợm v1 từ bé cả 2 trò chuyện cười đùa cho đến hết giờ thế là cũng tạm biệt hẹn gặp lại bé

tic 299
tip 1tr2