Tân Phú Naked weapon-Vũ trí trần trụi Windy 59

Lượt xem: 809

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Ai đó đã từng nói “Khoảng cách ngắn nhất trong cuộc đời mỗi người là khoảng cách từ trái tim đến trái tim”, Súng vẫn ngây ngô tin là vậy hay dù niềm tin ấy mong manh thì chí ít vẫn còn giữ trong lòng hi vọng ngọt ngào. Em là ai mà đến trong cuộc đời Súng, để tôi phải lặn lội vượt quãng đường dài 15km đến đặc khu Tân Phú để tìm em. Cũng là em cô Tấm Windy mà tôi hằng ước ao gặp 1 lần trong đời.

“Anh ơi, sao anh không chạm vào ngực em? Sao anh đơ rồi vậy?” làm sao mà Súng phản ứng kịp trước nét đẹp trong vắt của em. Đúng người, đúng thời điểm, đúng địa điểm, Súng say em mất rồi. Vì sao không gặp em sớm hơn ?

• Gương mặt trái xoan nhỏ nhắn cùng đôi mắt phượng như biết nói, toát lên vẻ thông minh
  • Tổng thể đường cong không thể hài hòa hơn trên khung mình dây, cong vút uốn lượn hút mắt
  • Khuôn ngực cam sành tự nhiên, hồng hào, ấn phẩm tuyệt vời của tạo hóa từ độ mềm, mịn, nâng nảy. Súng chỉ muốn gục vào mãi không thôi
  • Vòng bụng phẳng lì, mềm mại, trắng không tì vết
  • Con bướm xinh con bướm đa tình, ngây ngất mùi pheromone tình ái.
  • Mông đẫy đà theo từng nhịp chân. Chỉ muốn hóa ngây dại vì em.
Vì là khuôn ngực real 1000% nên bé chạm đến đâu Súng tê rần đến đó, em chủ động dùng hai trái đào áp sát vào mặt Súng làm bản năng không thể từ chối mà nâng niu thưởng thức từng giọt mật, cảm nhận đầu ngực mềm tan trên đầu lưỡi. Em cọ xát thật chậm, nếu như spa các bé dùng lòng bàn tay để miết trên cơ thể thì bé dùng cả cơ thể để lướt thật chậm. Nụ hôn của em trên từng xentimet cơ thể của Súng mang theo bản năng nhục dục cháy bỏng, thật ướt át và tình cảm thì có thừa. Súng và bé cùng thay đổi trên – dưới thật nhịp nhàng, hòa hợp để thật đắm say trong làn nước ấm :cuteonion41:

Cả hai cùng nắm tay nhau thật chặt ra khỏi bồn cứ như sợ 1 phút buông lơi là lạc mất nhau cả đời. Em rất đáng yêu, dù Súng muốn em nghỉ ngơi để cùng trò chuyện nhưng em vẫn làm khỏe thật đầy đủ, em làm khỏe rất tốt dù Súng không đặt nặng yêu cầu lắm. Dù rất vui và cuốn theo câu chuyện trong nghề của em nhưng Súng vẫn không thể cưỡng lại bản năng trần trụi của mình khi chiếc khăn em bất giác rơi xuống đất để lộ tuyệt phẩm núi đôi hoàn hảo.

Súng lại lao vào em cùng với nỗi nhớ nhung như cả tháng trời xa cách mà không thể lý giải nỗi. Dưới tác động của nụ hôn sâu nồng cháy, đầu vú của em dần se lại thật đáng yêu, Súng chỉ muốn ngắm nhìn trái đào tiên của em thật lâu. Súng rê dần xuống bụng thì em đã thở gấp. Đặt 1 nụ hôn vội lên cô bé, Súng và em cùng khám phá cơ thể của nhau. Nụ hôn của em thật sự hút chặt lấy cơ thể Súng, hút thật sự. Em rê thật chậm trên đầu cây láp, cố tình âu yếm nó thật lâu, tại sao bé dài và cứng thế ? :8onion38: À thì để em có thể ngậm thật sâu ấy mà.

Súng giả vờ vỗ mông, ai dè bé chuyển sang 69 thật. Chỉ là vô tình thui mà :cuteonion33:Mà còn gì nữa để nghĩ ngợi, em và Súng đâu còn khoảng cách. Càng hôn mép cô bé Súng càng cảm thấy nó càng ấm hơn, em càng mút chặt hơn. Cái cách rên của em không hề thô và giả tạo, nó nhè nhẹ, khe khẽ chỉ vừa đủ để đôi ta thấu hiểu cảm xúc của nhau. Chĩ cần nghĩ đến cảnh núi đôi em nẩy liên tục là khẩu đại pháo liền khai hỏa, cảm xúc dâng trào chỉ đơn sơ vậy thôi. Em vẫn hôn và chăm sóc cây hàng trong đôi tay nhỏ nhắn xinh xinh, Súng ôm em vào lòng như sợ mất thứ gì đó thật quan trọng.

Tổng kết: tic đã có Event tặng, anh em nên tip theo sự hài lòng vì giá trị bé đem lại còn hơn thế.

GÓC QUẢNG CÁO DẠO: kể từ ngày 9/4/2024 Windy Tân Phú kỷ niệm sinh nhật 6 tuổi nên ưu đãi giảm 50% cho anh em cdms (áp dụng từ Onsen 2 trở lên), chỉ duy nhất trong tháng 4. Chắc Windy hok bị bão đơn đâu hen.

Súng cảm ơn BQT và cơ sở đã chăm sóc thật tốt. Mọi thứ với bé 59 đều trơn tru như Neptune.

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
357
421
Sài Gòn
1 ₿
Ghé lần 1 là đi khám phá chứ ghé lần 2 thì gọi là bé cưng còn rv 2 lần mà lần 2 cảm xúc thế này dễ có n lần lắm :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
37
0 ₿
Văn chương lai láng

• Like

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Không cần đến N lần cắm đầu không lối thoát đâu bác, dùng N lần cho N bé sẽ hay hơn:cuteonion4:

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿
Những áng ngôn tình nhà bác Súng càng ngày càng dài và hay! Cảm ơn bác nhen! Còn quảng cáo giúp cả Windy! Yêu thế chứ lị :8onion38:

• Haha

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
302
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Súng nên đổi tên thành Súng rên đi chứ k phải Súng máy nữa, súng máy bắn nhanh lắm, súng rên là dí vào ai người đó rên ahah

• Haha

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Bác nói đúng, chắc tui nên đổi tên chứ hok mấy ông nghĩ tui team 1 giây 1 phát là chít, sau này ai dám tiếp :ami-(32):