Góc tâm sự Năm 2024 yêu 1 bé làm massage

Lượt xem: 1,150

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Chuyện là năm nay em có yêu 1 bé làm massage. Bé đó làm ở bigbang. Đi bé cũng nhiều lần do thích, sau đó bé có nói cuối tháng 3 bé nghỉ làm. Em suy nghĩ rất nhiều cuối cùng mới dám thổ lộ với bé, hỏi bé có đang trong mối qhe nào chưa. Bé bảo chưa, thế là em quuết định xin contact để làm quen và yêu bé. Em có học đánh đàn cho bé, ngày nào cũng nói chuyện vs bé trong tháng 4,5. Em còn chạy xuống tây ninh dịp lễ, quê bé mà bé nói nhà có chuyện nên ko gặp được. Sau đó bé có nói em dừng lại ko quen nữa, em cố gắng nói chuyện với bé nhưng cuối cùng vẫn tôn trọng bé và dừng lại. Haiz tháng 6 này e bik dc facebook của bé mới vỡ ra là trong tháng 3,4,5 bé đang yêu 1 bạn, ảnh đăng lên tình tứ lắm. Shock thật mấy bác ạ. Em cũng hỏi trước rồi bé có quen ai ko em mới tỏ tình ấy chứ. Thậm chí cả tên của bé mà bé còn ko nói thật nữa. Haiz trên zalo bé có đăng chưa từng nói dối ai, thế mà em cũng tin yêu bé tới mức ko ngủ được chỉ để nhắn tin. Đau lòng quá.

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Haiz đau lòng thật mấy bác ạ, em cũng dân văn phòng ko hẳn good boy nhưng ko là bad boy. Em cũng rất tử tế trò chuyện với bạn lúc còn hoặc là nghỉ là làm ở big bang. Em đã nói rõ là nếu em chưa có mqh nào thì cho phép a làm quen có dc ko, thế mà bé lại lừa tình cảm của em mới ác chớ. Chuyện yêu đương có hợp có tan em bik chứ, nhưng mà kiểu lừa tình cảm này nó đau quá

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
48
606
245
1 ₿
đàn ông rất dễ vướng vào mấy thể loại tình cảm với mấy bé ms vì các lý do đơn giản sau
- Công việc, cuộc sống căng thẳng tự dưng tìm được bé xinh tươi, ở cùng 2 tiếng thỏ thẻ tâm sự, nói chuyện nhẹ nhàng dịu dàng thì khối anh đổ
- Nhiều người có rất nhiều mqh nhưng cái họ cần là hòa hợp vừa trong cách nói chuyện, tâm sự lẫn tình dục mà mấy cái này các bé có thừa
- Đi nhiều lần 1 bé thành ra tình cảm nó bồi đắp từ từ
Khuyên thì ko đủ từng trải để khuyên (tui cũng có lẽ đang cảm nắng 1 bé) nhưng tốt nhất nên xác định rạch ròi ra, có đủ kinh tế để lo cho bé nó không, có vượt qua được miệng lưỡi thế gian không, lúc tức giận, dỗi nhau có đem quá khứ ra đay nghiến không. Và hàng loạt thứ khác nữa... nên tốt nhất dừng lại vậy nó cũng tốt.
Con gái nó thường có 1 list các anh trai mưa, xếp lần lượt theo danh sách để có phương án từ A đến Z, bác chủ thớt chắc nằm đâu đó lưng chừng từ K tới Q hay gì đó và trong cái danh sách này chỉ có A, B và C là có cơ hội thôi, còn lại nhiều khi chỉ đơn giản là cái mỏ để các bé nó khai thác

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Kinh tế của em thuộc dạng bt, đc cái tích cóp vs ba mẹ cho nên có cái chung cư để ở. Miệng lưỡi thế gian hay gì gì đó thì em mất cả tuần để suy nghĩ mới quyết định gặp bé để hỏi xin contact ấy bác. Em nghĩ chỉ cần bé sau này thẳng thắn với em thì em chả đay nghiến dc bé đâu. Tiếc là ngay cả tên mà bé ấy cũng cho tên giả. Em vs bé cách nhau 7 năm, cùng sở thích nghe nhạc anh, nhật, cùng thích đọc manga, anime mới ác chớ. Thật sự quá nhiều sở thích giống nhau em mới bị yêu quá mức như vậy. Sau khi bik facebook của bé em cũng ko nhắn tin làm phiền, chỉ gửi chat tâm sự qua gmail của bé. Biết thế lúc trước em xin contact là facebook rồi(đợt đó em xin zalo). Haiz nghĩ lại thì chắc bé có ấn tượng với em mỗi bài "just say hello" em có giới thiệu cho bé và bé rất thích. Thật sự shock quá.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
30
596
723
Sài Gòn
1 ₿
Đã quen với mấy bé ms thì phải biết là các bé ấy cho dù mới hay cũ thì cũng nhiều khi bị các anh dụ nhiều rồi. Kỹ năng của các bé là phải tiếp chuyện, nên quen 1 lúc vài anh là chuyện đương nhiên, nhất là số hot, bạn nào list chat cũng dài dằng dặc, m cũng thuộc dạng dễ thân với các bé, các bé còn cho coi danh sách khách ưu tiên chat. Khi bỏ nghề ưu tiên số 1 các bé là đi tẩy trắng lí lịch, chỉ quen với người ko biết quá khứ bé thôi, trừ khi bác là đại gia thì may ra câu chuyện nó mới khác đi được. Chúc mừng bác, bé này là còn hiền và cũng coi như có chút tình cảm với bác, chứ nhiều bé bào bác tới khi hết bào được mới chia tay kìa mới ghê kkk. Con gái nhiều mà bác đừng có lo, cứ mạnh dạn làm quen mấy bé ngoài đời đi bác.^^

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
75
90
0 ₿
Cũng may bé đó còn tử tế đó, chứ chủ thớt gặp cáo già nó bào bác chỉ còn cái nịt

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

nguyenminhbaolong

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
18
333
236
Ho Chi Minh
0 ₿
nghe sơ sơ thấy giống một số có hình xăm con rắn haha. Đi chơi thì chơi thôi đừng mang cảm xúc theo nhiều quá kẻo thiệt thòi vào thân cho

• Like
Điểm cảm xúc: Chiều nắng and thanhnt

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Chuẩn rồi bác, cơ mà bé đó hợp sở thích với em quá nên mới có nhiều cảm xúc tới vậy. Cơ mà kiểu bé đó em thấy có vẻ ko tới nỗi nên thử xem sao. Haha, chịu thôi lâu lắm rồi mới gặp 1 bé có nhiều tương đồng đến vậy. Bé còn kể năm lớp 9 bỏ học vì ly dị mà em hồi đó cũng mém trải qua cảm giác đó nên mới đồng cảm. Cơ mà giờ nghỉ lại ko bik có thật ko. Lúc đó em hỏi tên của bé thì bảo là Tây, em bik là ảo rồi nhưng thôi vẫn tin. Nói chung giờ bik tên thật của bé rồi xem như hết chấp niệm

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rùa con and nguyenminhbaolong

nguyenminhbaolong

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
18
333
236
Ho Chi Minh
0 ₿
chia buồn bác. em đó mình đi đúng 1 lần là đánh hơi ra mùi trap girl rồi. Nói chung ví dày thì em mới theo chứ ko dễ đâu bác. ko riêng em này, phần đông các em đều vậy. Nếu muốn tình cảm phải chọn chỗ khác cây nhà lá vườn hơn còn BB đang hot 1 ngày có 1 chục ông vào, có hẳn những tp rửa $ nó cúng tiền tip khủng khiếp lắm đảm bảo bác có đàn hay tới mấy người ta cũng ko xiêu đâu. chia sẻ chút kn cho bác đỡ buồn ha

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and thanhnt

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Cảm ơn các bác đã tâm sự với em. Dù gì thì lúc nhắn tin với nhau em đã ngờ ngờ rồi, nhưng ko quan tâm cho lắm. Chắc cũng may em thể hiện tình cảm của mình giống mèo béo bên TQ (ngoài trừ chuyển 1 đống tiền ra) nên bé mới tha em ko trap nữa . Mà cho em hỏi queen có tính là cây nhà lá vườn hem (em cũng đang cảm 1 bé trong đó ukm, ko phải 24 nha)

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
28
542
193
0 ₿
Buồn chi bạn ơi, xa xưa từ cổ chí kim có ai qa đc ải mỹ nhân đâu ! Coi như có thêm kinh nghiệm mà còn đc thoã mãn, chứ nhìu a bỏ bít bao nhiu tiền của thời gian mà có đc thoã mãn đâu

• Like
Điểm cảm xúc: thanhnt

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
71
45
Sai Gon
0 ₿
Như bác trên nói đó ... Cuộc sống này quá áp lực mà chúng ta hay cô đơn nữa ... Nên khi vào gặp mấy e đó vừa sung sướng vừa trò chuyện hợp gu thì chúng ta sẽ đổ thôi ...Ông bà có câu hay " Đừng nghe ... kể chuyện, đừng nghe con nghiện trình bày " ... Hồi lần đầu đi gặp mấy e đẹp kể chuyện mình cũng mê như điếu đổ :8onion38: nhưng sau này suy nghĩ lại đó làm những cảm xúc nhất thời thôi ... Chuyện gì cũng có thể buông bỏ thôi ... Mình cũng mới đi về gặp 1 e cũng đẹp , e ấy vừa busc mình và xin phép mình cho e ấy vừa busc vừa nt với người yêu trong vòng 3 phút ... Hãy nghĩ đến những điều đó thì bác có thể tiếp tục không

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange, rùa con and thanhnt

Ruyby

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/6/23
Chủ đề
1
18
1
Hcm
0 ₿
Mình biết bé này. Đi msg với bé có cảm xúc rất đặc biệt. Kiểu như k phải đi mua và bán dịch vụ gì. Mà tận hưởng cảm giác tâm sự, nói chuyện khá tinh tế, đặc sắc.
Dễ đổ cũng phải thôi.

nguyenminhbaolong

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
18
333
236
Ho Chi Minh
0 ₿
ở queen nếu lựa ai thì chỉ nên lựa em chủ thôi bạn kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: thanhnt

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
582
443
0 ₿
Ôi, coi như bác may mắn. Phát hiện sớm, tránh 1 mối quan hệ ko tốt. Trước tui cũng có cảm tình với 1 em 1 cơ sở Q1,nhưng cố gắng dứt ra vì biết mình cũng chỉ là 1 khách trong list danh sách khách của e thôi.mình dành bao nhiu tình cảm cho em mà em còn ko dành ra đc 15p ngày off để ngồi cf với mình, thôi dẹp cho sớm

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
582
443
0 ₿
Tui nghĩ phương án tốt nhất lúc này là:
- Bác ko chặn, ko xóa các contact, mạng XH….của em ấy.
- Nhưng bác im lặng đừng nói gì, đừng nhắn, đừng gọi.
- Tập trung công việc của mình, lo làm tốt việc của mình và kiếm tiền giỏi.
- Thời gian sẽ trả lời.
Ok?

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
582
443
0 ₿
Thật ra tại bác đang mê em ấy nên mới ko nhận ra, chứ nếu để ý kỹ thì em nó có dành tc cho mình ko thì biết liền:
+ em có cho thông tin thật của em và gia đình em ấy ko?
+ em có dành thời gian ở bên bạn ko?
+ em có mong muốn và tìm hiểu về bạn và gia đình bạn ko?
+ em có vòi Vĩnh hay lợi dụng tiền bạc, kinh tế của bạn ko? (Cái này quan trọng nhất).
+ em có định hướng học nghề gì đó để bỏ nghề ms rồi cùng xây dựng tương lai với bạn ko.
…..
Nói chung tình cảm thì bạn có thể cảm nhận đc mà!