Góc tâm sự Năm 2024 yêu 1 bé làm massage

Lượt xem: 1,150

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
47
659
558
Bình Dương
0 ₿
cũng may là bài này chỉ là tâm sự chia tay sớm, chứ ko thì còn cái nịt, Cuối tuần offline đi bác, học hỏi thêm kinh nghiệm của mấy bro khác đảm bảo tốt lên à

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
47
659
558
Bình Dương
0 ₿
Bác có đọc bài của No thì biết, cũng mê bé Báo quá trời, chỉ đi tìm bé để hít hơi thôi chứ chả cần làm j, em nó tự cho No số đt, cho xem cccd luôn, ấy thế mà em nó vẫn bỏ chạy, chắc tại No nghèo + xấu :ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
19
348
209
1 ₿
Ủa vậy là giờ mất tích rồi à bác

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Sau khi nghiêm túc tìm hiểu thì em thấy
- bạn đó ko hề vòi tiền
- có định hướng nghề rõ ràng là mở tiệm spa do góp đủ vốn- sau bé nói vẫn lên sg học nghề gội đầu dưỡng sinh rồi mở spa sau.
- Hoàn cảnh gia đình có vẻ là thật 80%, trừ khi bạn là diễn viên chuyên nghiệp lên kế hoạch nói dối hơn 1 năm
- tên của bạn cho em là lúc em chưa xác định tán tỉnh. Sau khi xác định quen bé thì em có nói gián tiếp về tên thật của bé chứ ko có nói rõ ràng
- Dành thời gian nhắn tin vẫn có, mình gọi bé ko nhắc máy, sau đó bé tự gọi lại cho mình
- có vẻ là hok có tìm hiểu về gd em. Nói chung mới 20 tuổi thì chỉ yêu đương thôi

Nói chung em nghĩ vẫn có chút tình cảm nhưng mà kiểu bạn bè thôi. Sau khí bé bảo dừng lại có nói rõ ràng. Nói chung do em vs bé cực nhiều sở thích giống nhau đặc biệt là nhạc nhật vs anh vs manga. Nói chung thì lúc mới quen em xác định rõ là yêu chứ ko có bạn bè. Em nghĩ nếu mình badboy có thể fwb dc, nhưng em khá lành tính nên ko làm dc.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Em chỉ đau đáu là bạn giấu em có người yêu/quen rồi thôi. Chứ còn mối quan hệ cv hay cv sau này em mới tính sau. Nhắn tin vs em cũng tình cảm chia sẻ cũng thật 90% chẳng qua em là kép phụ thôi vì cùng sở thích nới nhắn tin

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
47
659
558
Bình Dương
0 ₿
nhắn tin gọi điện đều đều, nhưng em ấy vẫn không hồi đáp đều đều á bác. :ami-(3):, hôm trước có biết bé làm vài chổ nhưng nhắn hỏi cs thì cs báo bé off hết luôn. kakaka

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: thanhnt and El25

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Em xoá contact zalo. Còn nhắn tin hay call gì em đã ko làm từ lâu rồi. Chẳng qua là hnay hơi shock khi tìm dc facebook của bé nên em có gửi gmail tâm sự, nói chung là em gửi cho nhẹ lòng chứ chả mong gì cả. Em cũng đang cố tập trung cho công việc. Haiz

• Like

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
582
443
0 ₿
Thôi bỏ đi bác, mấy em làm nghề ms này a e mình ko phải gu của mấy ẻm đâu bác, bỏ cho nhẹ lòng, chia buồn cùng bác

• Like
Điểm cảm xúc: thanhnt and El25

Lanhh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/24
Chủ đề
0
1
2
Tphcm
0 ₿
Má chia buồn cùng thớt và có lẻ đó là may mắn của bác đấy ! Sợ quen nhau sau này không đủ vị tha cho nhau thôi. Nhưng dù gì cũng nên nt nó nói ra hết cho nhẹ lòng, rồi kiếm con khác bác nhé .

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and thanhnt

thanhnt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
1
11
13
0 ₿
Nghĩ 1 hồi e cũng thông suốt rồi. Dù gì bé cũng dành nhiều time nhắn tin với e, ko để em đợi lâu (- 1 vài ngày chắc là bận chơi vs ng yêu) Dẫu sao nghề nghiệp của bé cũng phải giấu vài thứ để tự vệ, cũng may là bé ko vòi tiền ko thì em ăn mỳ mấy tháng liền . Hơi uất ức vụ bé giấu nói chưa quen ai, thôi buông tha bé cũng là buông tha cho chính mình. Tháng này vs tháng 7 chắc tốn kha khá để đi massage chữa lành

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
Chúc mừng em, cưới rồi còn khổ hơn. Đi kiếm gái bên ngoài mà quen, đừng vấp vào mấy em ms này, ko phải mấy em này xấu, nhưng họ ko muốn người yêu hay chồng họ biết về quá khứ làm ms của họ đâu, mà anh cho đó là suy nghĩ chính đáng.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and thanhnt

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
móa, có vụ bừa busc vừa nhắn tin với người yêu hả =)))))))

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
30
596
723
Sài Gòn
1 ₿
M gặp hoài ấy, m nhây nhây lại, lấy đt ra nt với mấy bé khác, là ẻm lại ghen này ghen nọ, bảo là nt với mấy anh kia nhưng giờ chỉ cưng mỗi mình anh, thì m cũng đáp lại y chang, mấy bé ms mà thân thân là lầy lội lắm luôn. :ami-(2):

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
110
37
Ha Noi
0 ₿
thường làm nghề này họ sẽ quen vs ai k biết quá khứ của họ sau này mới dễ hòa hợp được , thường thì chỉ làm 1 thời gian tích lũy vốn or vì hoàn cảnh gia đình làm trả nợ

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
582
443
0 ₿
Quá đúng, các em cũng vì hoàn cảnh mới đi làm cviec này, cviec này ko xấu nhưng đối với các e này anh em chúng ta cũng chỉ là 1 khách qua đường thôi. Đừng hy vọng gì các em vì a e mình với các e mx là 2 thế giới khác nhau. Mình cứ đi chơi trả đủ tiền Tic+ Tip rồi đi về cho nhẹ đầu.:)

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
582
443
0 ₿
Đa số làm thời gian nhưng tui biết mấy em yêu nghề, cố sống cố chết làm đến khi nào đuổi thì thôi, bởi nhiều khách họ chê gái mx mà U30 giờ nhóc lun bác, kể cả mấy cơ sở lớn Q1 vẫn xài U30 chắc vì một số khách “gu mặn”.;)

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
30
596
723
Sài Gòn
1 ₿
Lượng khách quen của máy ẻm từ năm 18 bác ơi :)

• Like

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
110
37
Ha Noi
0 ₿
thật ra thì đi mình ít quan tâm tuổi lắm chỉ quan trọng e nào hợp là đi miết , e nào làm mà cứ hay lướt điện thoại là đi 1 lần xong né .

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and rùa con

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240
Hang Thỏ
64 ₿
Do bác quan trọng bé quá thôi. Bé thì nhìu, có thể thời điểm này với bác bé là nhất. Nhưng gặp bé khác hợp hơn thì lại dính tiếp :ami-(47):
Những ai chưa dính thì nói hay lắm, khuyên ghê lắm. Cũng giống như những ông trc Tàn biết đều dính bé hết :ami-(47):
Còn với Tàn thì ko có e thì sẽ có ng khác. Đời ng sống có 1 lần mà trong khi tý nữa còn chưa bít ăn j :ami-(47):