Q.1 Năm mới chắc kèo 07 dubai

Lượt xem: 363

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
72
55
30
0 ₿
Vừa ra mùng đi làm là không khí xuân như mới bắt đầu, sướng nhất là rơi ngay 20 được ứng lương nên anh em kéo ra quê nhà lai rai đầu năm. Năm nay không khí hơi buồn anh em chả ai gầy sòng gì chỉ ra uống tý rồi nhà ai nấy về, tui thì rựu nhập tâm cuồn dâm nổi loạn lại nhớ 07 dubai q1 bèn gọi book luôn rồi ai về nhà nấy tui về nơi ấy.
Đến nơi gặp 2 bé lễ tân là thấy mùa xuân rồi, vãn như cũ với bé 7 vé 2 shot thôi. Thong thả lên xông hơi rồi ra làm lon bò húc cho thơm miệng là bé vào . Tết vào bé vẫn giữ dáng ổn áp , bé lại vẫn động tác quen thuộc lau người rồi ngồi vào lòng vừa nói chuyện vừa mò nhau làm thằng nhóc nó cứng ngắc chịu sao nổi sau bao ngày bức bí liền vào bồn tắm và em bắt đầu dùng thân mình nhỏ bé của mình trườn lên người trao nhau từng cái hôn nhẹ nhàng, cứ phải cảm giác phê từ từ sướng gì đâu, em lại nhẹ nhàng trườn xuống bj một lúc rồi tiếp tục xoa nâng niu thằng nhóc xong mới tiếp tục bj , em làm mấy chặp vậy làm thằng nhóc nó bắn một phát mừng xuân luôn . Cảm giác hưng đến mức cao trào mà bắn nó đã gì đâu.
Em đưa tui ra giường tui kéo em lại ôm em rồi 2 đưa cứ thế mà vui vẻ , tui biết đài của em nên khá thoải mái nói chuyện, nói hồi cũng uống tý nước và đến tiết mục chính. Em trườn nuru mà từ sau đã làm tui rợn lên sướng vô cùng, đến nằm ngữa thì cái màn cạ cạ của em như giúp thằng nhóc được nâng lên thêm tầm mới về sức chịu đựng, trụ được lâu hơn mà sướng hơn nữa. Em chuyển qua bj tui thì sờ cô bé một lúc nước nôi nó ri rỉ làm tui lại hứng lên tay sờ tay bóp , em bắt đầu bj và mút từng đợt kéo đến lúc tui phải bảo em ui cho nó ra đi chịu không nổi luôn đấy. Và em cho tui toại nguyện, cảm giác em kềm lại quả là sướng nhất.
Bao nhiêu bia rựu qua gặp em được giả hết, tỉnh táo đi về với gấu thôi. Xuống em không quên oder cho tô bò kho ăn lấy sức nữa.
Năm mới gặp em là thấy nguyên năm chắc chắn sung sướng rồi. Lixi em củ rưỡi hẹn em khi nào trốn được gấu qua gặp thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Anton

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé 07 lolli đáng yêu ạ ...:cuteonion41:Cám ơn huynh đã luôn đồng hành và ủng hộ Dubai Luxury ạ