Q.1 Năng lượng dâng trào với cô cọp.

Lượt xem: 674

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
59
26
0 ₿
Nay mới gặp bé cọp ở dubai về tinh thần hưng phấn hẳn, ngồi làm việc cứ như mọc thêm 10 cái tay cùng gõ cho xong mấy chục cái email rồi nguyên list giải quyết trong 1 nốt nhạc. Nói cũng phải nhắc đến sự tình một buổi chiều cuối tuần vừa chở gấu về quê để tập trung chạy đếch lai cho kịp đầu tuần giao ban. Vừa chạy lên cái hứng massage trỗi dậy thôi vào xã phát rồi lấy tinh thần ngồi code xuyên màn đêm . Nay tui chơi random mà mấy chú pv vẫn đưa ipad để chọn , quẹt quẹt nhìn số 86 tự nhiên nhơ sếp ghê chọn luôn lấy cái cảm giác mạnh phát.

Nguyên phòng tui thì mỗi sếp là lơn mà tuổi cọp gặp chưa ..... làm mấy ông có vợ thì truyền tay nhau bí kíp làm sếp hài lòng kg là ăn sạc full pin. Dù gì được cái tiền bác sếp lại rõ ràng thưởng tháng quý ... đầy đủ thêm phần thưởng nóng ngon lành nên anh em cũng ráng cống hiến. Nhắc vậy rồi giờ đến lúc tui vào phòng chờ .... cọp......

Xông hơi tý mà nó đã cực kỳ , hơi xã vừa làm dễ chịu . Xông thì vậy mà cứ thấy có cái bóng lấp ló tui lại rạo rực phi ra bắt cọp hehehehe. Cọp này nhìn ngon vãi. Cọp này có một tâm hồn to đầy cùng một bờ mông mênh man, nhắc lại mà thèm cảm giác vừa ôm em vào vừa bóp cặp mông ui nó đã. Lần đâu gặp nhau vẫn là lời hỏi thăm rồi trao cho nhau nụ hôn chưa từng đặt vào ai. Tui kéo em lại ngồi thì em làm nhiệm vụ trước là lau người rồi bắt đầu ngồi vào vòng tay tui, ôm em tâm sự trên bờ dưới biển làm cảm giác nó khoan khoái. Bắt đầu ra tắm tiên em lột từng mảnh vải để lộ ra cơ thể mơn mớn khiến tui cứ ngắm rồi lại dâng lên cảm xúc hưng phấn khi em tắm gội nhẹ nhàng và chuyển qua tắm gội thằng em đến thằng anh bằng lưỡi tiếp theo em mút thằng em trong bồn một hồi em buôn ra vuốt ve nó , em xã nước đưa tui lên giường bắt đầu chăm sóc thằng em trên giường ( nay hứng thích làm trên giường ). Tui xoa cặp mông em rồi em trườn lên click ty kèm vuốt xoa thằng em kế đến em bắt đầu mút từng cơn và nó out một phát đầu ngon lành. Em lau người tui xong bắt đầu chuyển qua đấm bóp.

Massage khỏe em làm khá bài bản nhất là vừa mất sức xong lại được đấm bóp thì còn gì bằng , cứ vậy tui liu thiu muốn ngủ nhưng sao mà ngủ khi cái bàn tay em vuốt ve , xoa bóp khắp nơi tui lại lần nữa rạo rực và chuyện gì đến lại đến. Màn 2 em bắt đầu với bài nuru êm nha, cặp ngực em trườn khỏi phải chê mà đến lúc nằm ngữa là hưởng toàn bộ cảm giác tự ngực rồi đến bướm em bay đậu cự kích thích, em xoay chuyển rất nhẹ nhàng rồi đưa tui lên đỉnh với thế cả hai cùng sướng. Phê mà lại đúng cảm giác em làm tui thích lúc out nữa. vậy mới nói về mà tinh thần sung hẳn . Em sau khi tắm lại cho tui em cũng ra ngồi cùng bóc bưởi cho tui ăn, ôm em mà lòng nó vui vui . Em đưa tui xuống đến thang máy rồi em đi lên nhìn cứ lại hưng hứng lên nữa quớ. Tranh thủ chạy cho xong qua gặp em buổi nữa trước khi gấu lên .

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bé Cưng 86 vui nhiệt, rất tâm lý… mừng bác…

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ...chúc huynh ngày mới vui vẻ