Cần Thơ Nàng mang tên Ty 2k3, Luồng gió mới của Kizz.

Lượt xem: 2,725

kingoffuck1998

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
26/7/22
Chủ đề
3
4
2
0 ₿
Tối qua vô tình ghé Kizz nghe tư vấn có em mới vào làm ngày đầu nên lên check luôn, đúng gu khoái bướm lạ nên nghe mới thì dứt liền.
Tôi cũng hay đi mấy em bên Kizz, điểm chung mấy em bên đây khá tình cảm và giá cũng hợp túi tiền với thu nhập tầm trung như tôi nên hay đi bên đây xã lũ, nhưng lút này ktv ít quá, có vài em, nên nay nghe có em mới nên cũng thấy phấn chấn.
Lên xông hơi chờ em nó vào, tướng cao tầm 1m6, dáng dây, bước tới bước lui sau làng khói xông hơi mờ ảo làm kích thích vãi lồn, khi bước ra thì nhìn em mặt khá xinh, tướng tá ok, nhưng khi cở đồ ra làm hơi tụt hứng chút, tại em có xăm hình, lúc đó cũng hơi hụt hẫn nhưng bù lại em này nói chuyện vui, cũng chịu giỡn. Mới vào thấy em nó im im chứ ae chọc chút là ẽm cũng vui lắm.
V1 vừa ,hệ cam sành .
V2 thon
V3 ổn áp
V4 nước nôi ok , thơm bao ae vét luôn, còn bót, lông tự nhiên
Tắm chung, masa khỏe thì theo tôi bình thường, ae nên dạy thêm vài skill trong bồn, masa khỏe chưa pha skill kích thích cho lắm.
Masa mệt thì em làm cũng nhiệt tình, do đúng gu mặt xinh nên tôi out sớm lun . bú liếm đi lưỡi củng đủ bài, nhưng tôi ra hơi nhanh, k bít để lâu lâu chút thì em nó còn skill gì đặc biệt không.
Em này tên Ty, sn 2k3.
Tổng thiệt hại : vé 500 giảm còn 300 + 500k Tip = 800k.
Nói chung ai gu khoái đẹp, không ngại hình xăm thì check , chứ nhiều khi đúng gu tôi , không đúng gu mấy ông, đi k vui rùi về lại trách tôi. mỗi người mỗi ý.

• Like
Điểm cảm xúc: Pastlive_ct