Q.1 NÀNG THƠ 35

Lượt xem: 283

Mrkuto

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
7
138
49
29
0 ₿
Nay trời gió mát thiu thiu , cũng hơi bận bịu chạy qua Massage . Gặp em lễ tân cũng khá nhiệt tình thấy bé 35 cũng nhanh tay nhấn vào , lên phòng lẹ lẹ nhanh nhanh cởi chuồng chạy vào xông hơi , khói mờ nhân ảnh thấy dáng em bước vào . Thân mảnh dáng cao , chân dài lấp ló tà áo 2 quả trắng tươi . Phải gọi là em này khá tươi , thấy em cũng hiền ai ngờ bị dê . Dê cây súng , nâng niu không trượt phát nào thầm thì nghĩ cũng không sao ai ngờ em dê mân mê nhẹ nhàng sướng phê cả người , kĩ thuật cũng không thua gì em 79 thần dâm . Được cái em này nhẹ nhàng tâm lí , cũng áp lực và khá mệt mỏi buộc miệng nói em nghe , nhưng cảm thấy em thuộc tuýp khá sâu sắc trưởng thành , em tâm lí từ cái nhỏ nhặt sấy tóc lấy khăn lau chân , lấy khăn lau mình , lăn đá hỏi có nóng quá không nói chung khá ân cần chu đáo . Kĩ thuật massage nhẹ nhàng , mình hay bị nhức mỏi vai gáy nhờ em , em cũng khá có tay nghề xoa bóp Em này cũng khá dễ thương , giống hình theo cảm nhận ẻm thì ở ngoài dễ thương hơn so với trên hình cười cũng khá có duyên . Thích nhất vẫn là cách em phục vụ khá nhiệt tình chu đáo rất là ok
V1 cho anh em khá tươi trắng tròn vừa tay săn bắt hái lượm
V2 Nhỏ gọn
V3 nhìn chỉ muốn nhảy đực
Phải gọi là tươi tươi vc , thơm phức tươi tươi . Đánh chén 1 tô bò kho ngon ngon đua về nhà vì cần dưỡng thương hẹn lần sau tái đấu ở chốn thân quen

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
104
2,852
1,635
Xì Gòn
25 ₿
ngon lành luôn , mấy lần vào 79 kẹt thì cũng gọi 35 bù đắp kekeke

• Haha
Điểm cảm xúc: Mrkuto

Massage Dubai Tân Định

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
108
874
376
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cám ơn anh đã dành thời gian và ghé thăm cơ sở . Và cho tụi em những trải nghiệm thật tuyệt vời vẫn mong lần sau vẫn có cơ hội được anh tin tưởng và dành thời gian quan tâm tới cơ sở . Xin chúc anh có có ngày cuối tuần thật vui vẻ và ấm áp ạ

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
27
532
182
0 ₿
Trc có em 39 v4 ngon lắm vì bé tầm 18-19, vào húp đã thèm thật sự

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,152
1,587
0 ₿
35 con dê là dâm lắm luôn đó, chúc mừng bro. Bữa nào ghé lại DB Tân Định thì đi thử 79 thần dâm huyền thoại nha, bảo đảm đi 1 lần phê quên lối về =))

Mrkuto

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
7
138
49
29
0 ₿
tha bác , lần trước đi về tưởng bị liệt họng súng