Góc tâm sự Hỏi đáp Nên làm gì? Chờ... hay đi tìm?

Lượt xem: 1,316

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Lâu lâu 4rum lại có mấy bài tâm sự cảm nắng gái Mát Xa, hồi mới biết đến bộ môn này hay nói đúng hơn là mới vào đời cũng cảm nắng mấy e giờ thấy buồn cười cái suy nghĩ của mình hồi đó.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: El25 and noname.limit

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Rõ ràng, thực sự làm cảm nắng mấy em này chả đi đến đâu cả, chỉ có tốn tiền và tốn time.

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Cuộc sống mà bác, phải có lúc này lúc kia chứ, hồi tui đi ms cách đây đã hơn 3 năm tới giờ vẫn chưa say nắng em nào cho tới khi gặp được "EM", Đàn ông là những đứa trẻ không bao giờ lớn, ít nhất là trước mặt người đặc biệt "ấy". Đời người có là bao nên hãy cố sống thật với bản thân, như tui đang tìm lại được cảm giác như lúc mới yêu vậy... vậy có gì là sai không?

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Tui đi đã hơn 3 năm rồi, mà có dính ai đâu cho đến khi gặp đúng người, nhưng sai thời điểm ông ơi. :8onion38:

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Độc thân thì ok, đối với người đã có gia đình mà ko rạch ròi giữa lý trí và cảm xúc nhất thời chỉ mệt mõi thôi bác!

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Bỏ thì thương mà vương thì tội hả bác. kakaa Nói chứ tui biết phải làm gì rồi, cuối tuần này đã set kèo bida với mấy khứa bạn, sẳn cs đang có mấy số mới nên triển luôn. :8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Thật mà bác, rảnh rỗi quá hoặc chuyện tình cảm có vấn đề là dễ bị rơi vào lưới tình mấy e lắm :cuteonion29:

• Like

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Tui sống tình cảm, nhưng cũng may là không hướng nội, nếu không thì,... thôi vấp ngã chổ nào thì đứng lên chổ đó, trước khi mọi chuyện đi quá xa. Sống cho hiện tại và tương lai nên quá khứ cứ cho qua đi.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Độc thân cũng vậy thôi. Bạn t cưới một em massage về, cho tiền mở quán cafe. Đúng 3 tháng sau li dị, em ấy vừa li dị với bạn mình xong thì thấy bầu to và đẻ con cho thằng khác. Nói chung, không phải ai cũng xấu, nhưng đã dính vào cái nghề này, họ ko tự thoát ra được, mà mình kéo ra thì cũng chưa chắc nói đc điều gì.

• Wow

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Cứ trung tâm TP Thủ Dầu Một thẳng tiến, khu dân cư chánh nghĩa, đối diện tòa nhà Becamex.
Bác có đi đc thì đi buổi sáng tầm 10h là đẹp nha, vì bọn mình chơi xong tầm 12h~1h lai rai vài chai tới 2h~2h30 rồi mới đi, thường mình đi tới chiều thôi rất ít khi đi được buổi tối. nếu thời gian tiện thì bác inbox mình rồi để lại số zalo cho tiện liên lạc nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Bạn của bác thật cang đảm... Trước đọc bài của một bác nào trên 4r cũng có trường hợp gần giống vậy nhưng thời gian được lâu hơn. cũng chỉ vì câu nói "Em đâu có thích nhưng phải làm như vậy mới có tiền".

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
192
0 ₿
Giờ đi ms tốt nhất dừng lại ở nội dung tên, tuổi, quê. Không zalo, không sđt là bình thường ngay ấy mà

• Like