Nên Thống Nhất Khi Khách Đặt Giờ Hẹn KTV ( Quầy - Điều Tua - KTV )

Lượt xem: 3,757

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
17/1/18
Chủ đề
0
42
4
0 ₿
2 lần là tui bị, còn thứ 3 là ktv chát zalo nc vs tui nghe... bác nói chuyện đàng hoàng xíu... tui 32t chứ ko sửu nhi nha bạn đâu... có tiếng làm dc gì đâu mà lấy hả bạn... ai chơi bời 1 thời gian rùi cũng từ giã thui chứ có gắn bó cả đời dc đâu

• Like
Điểm cảm xúc: skyofnhoc and danchoi80

8800

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/7/17
Chủ đề
1
35
7
0 ₿
T thấy chủ topic nói đúng đấy. Đôi khi đi các cơ sở, gọi hotline đặt số, đôi lúc cũng gặp sự cố giống vậy. T thì nghĩ do các bạn ấy non kinh nghiệm.nên cũng k trách làm gì. Góp ý nhẹ với chủ cơ sở là ổn rồi

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
lox cũng thấy vậy, có trục trặc gì thì nói với lễ tân hoặccần thì gặp qly nói. kg cần nói trên topic này, thấy hok zui hihi

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
@Gà: Anh thấy mấy cơ sở vậy thì next luôn cho nó nhẹ, đó là lý do giờ anh chả hứng thú khi vào P.A .Mặc dù KTV trong đó rất được, nhưng thái độ phục vụ thì không tốt. Quản lý rất follow diễn đàn để phạt KTV (bác nào rp vớ vẩn là KTV bị trừ tiền ngay) nhưng fb về CSVC hay về thái độ phục vụ thì hoàn toàn im lặng. Họ kinh doanh, họ có quyền chọn đối tượng của họ. Mình là thượng để, ko thích thì đi chỗ khác. Còn em có zalo thì ... dễ mà =))

17/1/18
Chủ đề
0
42
4
0 ₿
Đồng ý kiến vs A, từ E xuống P.A cũng gần 1 tiếng, thôi rán cày bừa 1 thời
Ko sao đâu A ơi, cơ sở cho dù thế nào đi nữa, nhưng gặp dc ktv mà mình chọn thì bao nhiu bực bội cũng sẽ tan biến thui. P.A e gặp 2 ng làm E ko thể tìm chỗ khác dc vì 2 ng đó cho E dc cảm giác ấm áp, an tâm và quan trọng là hợp về cách ứng xử nữa. Mà P.A toàn nghe đồn E về khoản thư giãn khó chịu nên rất ngại vaw sợ khi gâp E nhưng khi ktv gặp E rồi và họ đã thay đổi cách nghĩ và E cũng ko quam tâm ai nói cái gì, E xấu e đồng ý là mình xấu, nhưng đối vs ng khác E có xấu hay ko thì ng ta sẽ bít. À mà nick A hết bị lỗi rồi hả...

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
đây là vấn đề nan giải, nó tồn tại từ lâu lắm rồi, và mình nói hoài và cho dù có tiếp xúc thế nào thì cũng đâu vào đó thôi, bỡi ở đây nó có mặt vì thực dụng, người ta hay nói tiền đi trươc là tiền khôn,

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax xin chân thành xin lỗi anh về sự việc đáng tiếc đã xảy ra. Qua góp ý của anh ở quầy vào những lúc xảy ra sự cố, P.A Relax cũng đã họp nhân viên và cũng đã quán triệt, không để xảy ra trường hợp tương tự. Trong quá trình phục vụ, không thể tránh khỏi những lúc sơ suất, mong các anh thông cảm.
P.A Relax cảm ơn những lời góp ý của anh đã giúp P.A Relax khắc phục ngay những sơ sót để phục vụ các anh ngày càng tốt hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Etherium
17/1/18
Chủ đề
0
42
4
0 ₿
Chỉ là góp ýk nho nhỏ thôi àk, đã thống nhất thì AE thì sẽ ko còn fải lo lắng khi đặt KTV, thank you so much.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax xin lỗi anh vì nhân viên đã phục vụ không to61t, đã ảnh hưởng đế nhã hứng của anh. Không biết cụ thể sự việc của anh như thế nào ạ, anh vui lòng chia sẽ cụ thể để em có thể làm việc với nhân viên ngay ạ. Có thể đôi lúc do sơ suất, các bạn đã làm anh phiền lòng, thay mặt nhân viên, P.A Relax xin chân thành xin lỗi anh. P.A Relax luôn mong muốn được phục vụ các anh được chu đáo nhất, và với tinh thần đó P.A đã được các anh trai tin tưởng và ủng hộ nhiệt tình trong thời gian qua. Còn nếu như anh nói, thì P.A cũng không thể tránh khỏi quy luật đào thải và không thể là 1 sân chơi phục vụ các anh đến bây giờ được, phải không ạ?
Quốc có quốc pháp, gia có gia quy. Quy định đặt ra nhằm nâng cao lượng dịch vụ cũng như tinh thần tự giác của mỗi nhân viên . Và ông bà ta thường nói có tình có lý. Đôi khi chẳng đặng đừng quản lý bất đaắc dĩ mới phải phạt 1 - 2 bạn nếu như sự việc quá nghiêm trọng. Chứ nếu quá khắt khe, chỉ lo phạt nhân viên thì chắc các bé cũng đã rời xa em từ lâu rồi anh nhỉ?

17/1/18
Chủ đề
0
42
4
0 ₿
A sieubua ko có ýk xấu gì nha P.A ơi, tội cho mấy ktv lắm... bỏ qua dc thì bỏ qua đi, chứ làm khó chẳng dc gì và cũng chẳng ai vui đâu

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Vấn đề ở chổ này, tôi thì mới đi PA 1 2 lần thôi (hồi trước làm bên 684 sư vạn hạnh, chổ bán đồ mẹ và bé thailand, đôi lúc có nhậu cty xong ghé) thấy cũng được, mà sao mỗi lần tôi giới thiệu bạn bè, đồng nghiệp tới, họ đều nói KTV thì ok còn nhân viên vòng ngoại lại kiểu không được tốt. Xin đính chính lại tôi chỉ nghe 3 4 ae nói lại như vậy chứ chưa bị.

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
Đọc qua các cm, thấy quanh đi quẩn lại chỉ có vài nick clone, ng tung ng hứng

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
chuyện này bình thường thôi, ai đi matxa thường đặt trước, ai chẳng bị vài lần. Chuyện như cái lỗ mũi lên đây bù lu bù loa
Chắc không được code free đền bù tổn thất tinh thần nên các laco nhà ta cứ bù lu bù loa mãi
Mấy topic kiểu nên close sớm thôi Mod ơi

17/1/18
Chủ đề
0
42
4
0 ₿
Ông nghĩ Gà cũng như ông quá, có code free để rùi lúc típ ktv thua mấy thằng mua vé. Góp ý chỉ là góp ý, nếu Gà cần code free đền bù thì sẽ đăng vào Công đường khiếu nại. Gà tưởng ông có hiểu biết còn như mấy người kia, thì cho Gà nói 1 câu Tui Khinh.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
@Logan ơi Closed topic này đi, ae cứ lời qua tiếng lại, suy nghĩ về nhau thế này thế kia mất vui lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.