Nếu đá hết trận mà mình chưa bị thủng lưới thì sao nhỉ ?

Lượt xem: 1,893

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Có cái thắc mắc rút ra thực tế của em mà chưa biết hỏi ai, em đã gặp nhiều trường hợp thư giản mà có thể do nhiều yếu tố tạo thành như em ko hợp nhãn, nói chuyện bố láo, kỹ thuật kém, vòi vĩnh làm mất hứng, võ công em cao hơn ẻm v.v... Mà gần hết giờ vẫn chưa hạ được thằng nhỏ của em thì sao nhỉ ?! Đi ms mà ko đc sướng thì đi làm gì, có nhiều em thấy tình hình ko ổn còn cảnh báo nếu tới giờ mà ko ra thì thôi ráng chịu nhưng vẫn phải tip bt. Những lúc như thể chỉ còn cách là nhắm mắt suy nghĩ đến con nhỏ hàng xóm hay con vợ của ông sát vách nhà mới sinh 1 con mà hàng ngày nhìn thèm chảy nc miếng để giải quyết cho xong cái của nợ hiện tại, chứ về mà chẳng ra mà còn fải tip bt thấy ức chế lắm
Trường hợp như thế thì giải quyết sao đây các pro, tip ít sợ tụi nó kêu bảo kê chém chết, tip đúng thì ức chế đêm về ko ngủ đc sinh bệnh củng die luôn...

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
đó cũng là điều mà các ae ở đây thường gặp phải ... thường thì mấy em đó tay nghề yếu kém , nói chung là ko hợp với mình ... 1 là cố gắng cho ra , 2 là kéo quần ra về ... chứ đâu giải quyết đc gì

hainam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/9/13
Chủ đề
4
82
4
33
0 ₿

đổi người hoặc đi tiếp tăng 2 :))

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Đá hiệp phụ hoặc bị loại vì luật bàn thắng trên sân khách haha.Nói chun mấy em mà làm đã ko ra rồi thì làm hiệp nữa thì tổ đau chim thôi ,nên giải tán nghỉ cho khoẻ bác à.

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

ôi cao thủ như bác cũng bó tay thì em chắc bó chân

Chân về mà lòng ko muốn về, ức chế sinh bệnh trầm cảm cái chắc

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿
ha ha cái này e có gặp vài lần nhưng điều chịu trận ức chế thì nhào cho nát , không ăn được thì phá cho hôi đến hết h . Đến hết h thì mình cứ tip = tic thế thôi nói chung là tip đúng giá qui định trong khoảng ?----? qui định là được :D . Chỗ nó làm ăn lâu dài cũng ko dám làm lớn chuyện đâu .:p