Q.1 Nếu em là người Bắc chắc chắn anh là người Nam

Lượt xem: 1,758

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Sau khi xong công việc thì cũng gắng thu xếp thư giãn , tránh nóng , trước giờ mình thật sự rất thích phụ nữ miền Bắc cơ mà không có duyên hay là một vụ nổ lớn đã xảy ra với Mìn nên tâm lý nó vẫn còn tái hiện nhưng không sao cuộc sống mà kkk , " thua keo này ta bày keo khác " thế là với suy nghĩ như vậy thì book bác Grab chạy tới 41 LHTG . Bước vào thì cũng như ngày đầu không khí có một chút gì đó đặc biệt kèm với đó là em lễ tân xinh xinh , có vẻ lần này em đã cười nhiều hơn , mỗi khi em cười Mìn cũng thấy vui , vì " nụ cười là liều thuốc bổ " em chỉ cần là anh đổ em rồi kkk . :sprite-61:

Ngồi trong phòng thư giãn bật một vài bài nhạc để " chill " ngồi trong phòng chờ Dubai mà có cảm giác như đang ở thiên đường cảm giác yên tĩnh , nó cứ lân lân phê nha thư thế nào ấy anh em ạ , không biết có anh em nào cảm nhận như Mìn không nhỉ kkk , sau thời gian từ edm , bolero , rồi phê pha thế rồi suy nghĩ về những gì đã qua , rồi sau đó mượn bé Thảo lễ tân coi cái ipad , ngó nghiêng suy ngẫm hoài thôi thì cứ thuận theo tự nhiên book luôn bé 38 , Mìn cũng chưa đọc bài về em nhưng nhìn qua hình là kết luôn .

Vào phòng thì rồi cũng ngồi cái ghế vua , nghịch nhạc , rồi đợi phòng xông hơi nóng lên rồi cũng vào xông luôn , xông đến lần thứ n từ hơi qua khô rồi em cũng vô , lần đầu nhìn em thì thấy em là một cô bé xinh xắn , nhỏ nhắn ôi mlem mlem kiểu này mà kiss thì thôi cứng con ** luôn , mà tiếc cái hình như em không thích nghe nhạc lắm nên thôi tắt nhạc để tập trung say vào em vậy . Sau khi xông thì cũng lót khăn ngồi ghế vua em nhìn Mìn , Mìn nhìn em con mắt nó lim dim . Mìn và em cùng tìm hiểu nhau về mọi thứ a lần đầu đi massage , em lần đầu gặp anh đồ kkk . :boss:
Tám cũng đồ rồi thì mình cũng cõng em vào bồn nước để cả hai cùng tắm với nhau , lần này đặc biệt là Mìn cõng luôn , ôi ôi ôi mình vào đây để được phục vụ ai ngờ phục vụ lại e nó luôn cơ mà Mìn thích " đàn ông phải ga lăng thì xe mới có xăng " kekeke . Em tắm rồi cũng chà sạch cho thằng em của Mìn rồi nhẹ nhàng kích thích thằng em . Cả hai tuy không có những nụ hôn nồng cháy như Paris nhưng mỗi lần kiss em Mìn rất là thích , kiểu không cần nhiều nhưng nhích cái phê thì vẫn đã kkk . :look-down:

Nhận xét của Mìn về bé 38 phương Bắc như sau :
V1 : Ngon cam cam cam
V2 : Loli dáng em vừa Mìn thích , da trắng
V3 : Không để ý 3 ngày rồi sr ae
V4 : Vừa đủ dùng hơi mặn nhẹ , mặn kiểu nước biển nên húp đc kkk :sprite-55:

Mìn cực kỳ thích những người phụ nữ có đôi bàn tay kiểu như thế này , nên thành ra nhìn đôi bàn tay Mìn rất là thích , đôi khi em còn nói đùa bàn tay em bình thường nhưng với Mìn thì không hề bình thường xíu nào kkk . Xong rồi cả hai ngồi trò chuyện cho đến hết giờ :big-smile: . Cũng có một số điểm Mìn cảm nhận Mìn không đúng gu e thì lắm phải nhưng nhìn chung không lọt hầm là vui rồi anh em ạ :sprite-58:
Tic : Anh Mìn cho Code ( em xin phép cảm ơn anh , vì đã luôn yêu thương dành tình cảm cho em )
Tip : 5 thùng beertiger

Anh zai locker phần bùn đậu mắm tôm với ly nước sấu xong rồi tranh thủ nghỉ ngơi ngồi chơi phòng chờ rồi cũng tranh thủ đi về , cảm ơn anh em đã đọc bài của Mìn . :sprite-54:

Sửa lần cuối:

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Bàn tay cô ấy đẹp quá

• Love
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Screenshot_20220804-165606_Cc Cc.jpg

WOW !! TIP 5 THÙNG BEER TIGER NÂU. Thật là ngưỡng mộ người em Mìn quá đêêê. Ở nơi xa mình chỉ biết ƯỚC GÌ... ;)

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Mìn bán bia hay sao mà phân phát bia khắp miền nam ? Hii

• Haha

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
  • Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Đừng lạng lách thế chứ, kkk

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Này chắc Mìn nói đúng nha Pen , bữa hôm tối thứ 7 30/7 áh.
Có câu này anh phải khen MÂY , MÂY rất ư là tâm lý... (1 trong số rất rất ít PÉ có thể nắm bắt được tâm trạng và cảm xúc thật của anh) mặc dù hôm đấy anh gặp MÂY anh cố tỏ ra mình ổn... nhưng dường như MÂY cũng ít nhiều nhận ra được anh có chuyện buồn... MÂY tuy hok nói MÂY biết anh buồn , MÂY nói hay Em xuống lấy mấy lon beer lên mình uống vs nhau nha cho tâm trạng của anh đỡ hơn, anh thì biết anh gặp MÂY ca cuối ngày làm rồi, anh nghĩ MÂY đã mệt và đuối trong người rồi nên anh nói thôi, với anh mới hok thêm mấy Tic nữa để hết giờ thả MÂY về nghỉ ngơi, thương sót MÂY mần cả ngày vất vả...
Mà MÂY có rủ rê anh hôm nào có tâm sự buồn vào nhậu vs MÂY cùng bạn nhậu của MÂY (Pé này anh xin phép được giấu tên , vì chưa được sự đồng ý của Pé ấy và MÂY thì anh hok thể tự tiện nói info được.)
Pen àh , nếu như ngày nào đó anh cũng lỡ dính MÂY thì người em hãy tha thứ cho anh nhá... Anh hok cần gì ở MÂY hết áh , chỉ cần khi anh buồn vào gặp thôi... so sorry !!
Thật sự mà nói khi ra về mới 22h30 một thân một mình cũng chẳng biết đi đâu về đâu, về Saigon trong người đã hok xài phone hok mang theo iPad thì gọi hay hú ai ra vs mình được...
Bữa tối ấy anh lết bộ từ 41 LTHG ra tới TTTM Takashimaya @@

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Khổ tâm ôg a qa ah.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh @Mr Mìn đã luôn tin tưởng, không ngại đường xa đẫ đến ủng hộ cơ sở, và gặp được nàng thơ của lòng mình
Hân Hạnh được phục vụ anh