Newbie có nên đi solo ko?

Lượt xem: 2,008

Mylove_Forever

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/14
Chủ đề
2
25
0
0 ₿
Chào toàn thể ae massage20k, e năm nay vẫn còn là sv 21 tuổi, cũng đang đi làm và mới biết 4rum cách đây vài hôm :D. Tình trạng còn độc thân, chưa qua gái nên còn bỡ ngỡ :blush:
E chưa đi message bao giờ, đang tính ghé chỗ Thanh Xuân - Q.TB đi cho gần nhưng ko bít có nên đi solo ko?:s Đag muốn mấy e BJ nhưng ngại là ko rành thủ tục check in + giao tiếp lắm nên muốn các bro chỉ giáo cho :D
Sợ người ta nghĩ mình còn trẻ người non kém rùi vào ko thỏa mãn đc nhu cầu thư giãn + BJ sau vài ngày làm việc thì e ko cam tâm nên mong các bro cho e lời khuyên. ;)
P/S: Sẵn tiện ai có chuẩn bị đi tiệm đó ko thì ghé cho e đi ké để bớt ngại :p

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
bác cứ vào phòng vip 170k là sẽ có BJ nếu ko có bác cứ PM cho mình cái khoản này bác cứ tự tin. Lên web lấy code rồi đi thôi ak dễ lắm. http://www.vemassage.com/dat-ve-nhanh/

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿

tớ không phải ng mới lắm mà cũng ko cũ lắm nhưng chung sỡ thích thì nhích thôi , bác muốn đi chung thì send yahoo + sdt đi , nc hẹn ngày là quất thôi ko phải ngại :p , gì chứ mình nhiệt tình lém :D

Mylove_Forever

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/14
Chủ đề
2
25
0
0 ₿
Chiều hôm qua lên Thanh Xuân, lên chưa kịp làm gì hết thì chả thấy típ tân với mấy thằng giữ xe ===> Dị quá đi về, quán phục vụ như thế thì mình ko thích cho lắm :(
Mong pác chíu cố cho :D. Đang muốn kiếm 1 tiệm vào thư giãn tâm hồn :)