Q.12 Newbie lần đâu đi Cẩm Thy

Lượt xem: 3,059

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,784
1,569
Xì Gòn
25 ₿
Chào một tuần cuối cùng của năm 2021 , với một chầu karaoke đầu tuần xong thì máu dồn đến não khi đi hát hò mà mấy em nó cứ cạ cạ hôn môi cháo lưỡi tè lè, làm nhớ đến cảm giác tắm tiên quớ, vậy là ngay buổi sáng sắp xếp cv xong quyết phi lên CT làm một chuyến.
Đánh giá đầu tiên là phục vụ . 10đ . Cực kỳ nhiệt tình , lễ phép, và hầu như chỉ làm tròn công việc không một chút nào kểu nán lại để xin cf .
CSVC mới được nâng cấp lên, giường rộng, bồn tắm mới, l.o.x khoái xông mà phòng xông lên rất đã ngồi 15-20ph cực sướng.
KTV : 18 nhé. anh em cũng gặp nhiều.
Quy trình chăm sóc của em tốt, như người yêu vậy, lau người , làm trái cây , nước nôi xong xuôi thì bắt đầu xin phép vào tắm. ta nói nó đã, em vừa kỳ cọ vừa trườn trong bồn mà khuyến mãi thêm màn cháo lưỡi nữa, làm thằng nhóc nó phải say hi với em, em bắt đầu chăm sóc nhóc một hồi mà đặc biệt là chăm thì bằng miệng chứ tay vẫn làm công cuộc chà sát, l.o.x chỉ nằm và hưởng thụ. sau đó xoay người lại em kỳ lưng, em kỳ bằng 2 quả bưởi và đôi tay em vòng qua mà đến giờ vẫn còn cảm giác ấy, nó đê mê làm sao . Vừa sướng vừa cảm nhận được sự chăm sóc em rất kỹ nhé.

Tăng 1 . Lên giường để khai pháo phát và em xoa bóp nhè nhẹ rồi từ từ hôn đi lưỡi đồng thời hợp tác với đôi tay l.o.x đang vuốt ve em, phải một hồi em tấn công bằng thế 69 và bj cực đã, kết thúc bằng CIA phải gọi không thừa giọt nào . Nằm mà thở tập 1 với em rồi. nhưng em cũng tiến hành massage khỏe lại liền. PHần khỏe ok, có đá nóng dầu.

Tăng 2. Cao trào bằng màng phối hợp Thái, Nuru , lưỡi thì len lõi khắp hang cùng ngõ hẽm, ta nói chỉ biết nằm mà cảm nhận con bướm nó đi từ lưng xuống chân rồi đi lên không biết bao nhiêu chập, cặp bưởi em phải nói nó trườn đến đâu đã sướng rồi thì kèm theo bướm em nó bay theo, sấp đã rồi ngữa thì lần này chết với em, em trườn mà l.o.x như hòa theo nhịp em luôn, giống như tập thể dục vậy, cao trào dục vọng trổi dậy mãnh liệt em ôm lấy l.o.x mà hôn còn thêm kỹ thuật dùng bướm cạ ku nữa ta phê bao nhiêu thì người nóng lên rần rần, em xoay lại 69 tập 2 lần này thì bao nhiêu sức dồn vào chiến đấu với em và được em kết thúc một phát sung sướnggggggg. ta nói muốn rụng cái giò luôn ấy. Mệt quớ nằm thở thôi. Em đi vs xong lại xoa bóp một hồi rồi nằm ôm nhau một hồi , lúc này em ghẹo ghẹo mà còn hơi đâu mà lên keke.

Mọi chuyện kết thúc bằng việc em tắm táp lại xong xuống làm tô mỳ lấy sức chứ.

Quánh giá . Chắc chắn quay lại. Rất hài lòng. đặc biệt em 18 có cách tạo cao trào rất hay, mà có lẽ hiếm lắm l.o.x mới gặp lại .
Tổng thiệt hại
Code offline : được chọn vé .
Tip theo mặt bằng.
2 PV mỗi người 1 ly phúc long keke.

Số sụp hầm không thoát khi vừa ra khỏi cửa thì tắm mưa một cậy, chắc mai phải vào xông hơi lại.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
A newbie thì e là Bé chưa biết gì :3 Coi mưa về có cảm không ? Có qua Cẩm Thy mấy e chăm sóc nè

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,784
1,569
Xì Gòn
25 ₿
2 phát, phát đầu cũng cia không chừa rồi, mà phát sau cao trào sướng hơn nữa keke

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Thy muội xin chân thành cảm ơn bác Sứ Giả Cũng Trăng đã tin tưởng và cho Thy muội cơ hội được phục vụ …. Chúc bác sức khỏe và thành công

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
L.O.X đã khen thì ai mà chê cho được. Điểm 10 cho chất lượng

• Love

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
á... phải cô gái Gia Lai của tui hong ta

• Like

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
72
40
33
Hồ chí minh
0 ₿
Cẩm thy Hơi xa nhà. Noel đi bé 79 rồi rất ok mà giờ thấy các bậc tiền bối review bé 18 quá trời chắc lại phải chạy qua nữa quá