Chém Gió ngẫm ngẫm ngẫm và ngẫm

Lượt xem: 720

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
ủa mấy cơ sở và ktv sao lại bức súc tôi, bạn có thể nói cho mình dc giác ngộ dc ko, thì tôi vẫn kiếm tiền hằng ngày dù tôi đau tôi vẫn kiếm tiền, chứ có phải là ko kiếm tiền đâu, để tôi kể rõ quá trình đi, tôi vào cơ sở, r cơ sở ? tôi đi vé nào tôi nói đi vé 1m2 r tôi đưa tiền ra, r cơ sở ? tôi tôi đi bé nào thì tôi trả lời số, ko có thì tôi đi số khác, r tôi vào phòng ko xông hơi ngồi đợi bé thôi, bé bước vào tắm rửa cho tôi, r lên giường hay bồn luôn là tuỳ bé bé nc vs tôi thì tôi nc vs bé bé ko mún nc với tôi thì tôi im để bé làm mặc dù hơi chán, làm xong r ra về tôi đưa tiền bé, r tôi đi về luôn ko ngồi chơi vs cơ sở, ủa vậy là tôi sai ah sai chỗ nào vậy sao lại bức xúc bạn có thể thông não giúp mình dc ko mình cảm ơn

Supervisor

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/23
Chủ đề
0
15
14
Dạ cầu
0 ₿
Đọc khúc đầu t nghĩ m là 1 bé massager nào đó hoặc 1 bà vk nào đó. Đọc đến hết t cũng ko chắc m là nam hay nữ luôn. Còn mún nói thêm mà thấy nhìu cmt đúng quá r thôi khỏi nói luôn

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
1 thằng đàn ông, vợ con thiếu thốn mà lấy tiền đó đi massage, xong rồi chân ái chân bò, còn yêu với chả đương, thì vứt, vừa bất tài, vừa vô dụng, vừa vô trách nhiệm, đéo được tích sự mẹ gì. Đi massage chỉ là con số lẻ mình kiếm được, thay vì đi làm 1 bữa tối, thì đi massage, còn lại vợ con vẫn sung túc, thỉnh thoảng làm tí massage cho sướng con ku, với có chút cống hiến cho mấy em gái kiếm sống, khi nào làm được vậy thì hẵn đi mát.

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
ô thế hoá ra nghĩ tôi có vk r ah, kkkkk ko nha nếu ko tại sao tôi muốn cưới bé về làm vk, để bị đánh hay gì,

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bác chưa có vợ, ok, vậy hợp lý hơn chút rồi. Tuy nhiên bác phải xem lại bản thân mình, cơ sở nào nó cũng muốn có tiền. Bác đến hàng ngày thì nó lại càng khoái. Thậm chí KTV đó ko muốn tiếp bác, nó cũng bắt phải tiếp (nếu ko có lý do chính đáng). Còn lại nếu cơ sở nó đã ko muốn tiếp bác, KTV nó cũng xua đuổi bác. Thì bác nên xem lại cách chơi. Ngoài ra massage không phải chốn để tìm vợ, ko phải game show Bạn Muốn Hẹn Hò. Nếu bác hên, bác đi gặp phải người mình thích, và họ cũng yêu bác, thì chuyện kết hôn này nọ là một món quà. Còn không thì thôi, bác nên đi ra đường mà kiếm ý trung nhân. Trừ khi mỗi tháng bác kiếm tầm vài tỏi, bác mang xe tải tiền đậu trước cửa, gọi tên nó ra chọi thẳng bọc tiền vào mặt nó, lúc đó nó sẽ tự ngất xỉu lên xe theo bác về dinh nhé.

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
ok bác cảm ơn bác đã góp ý để tôi thông não, cái này là cơ sở ko muốn tiếp tôi, vậy tôi sai ở cách chơi nào để xem xét, tôi đi đúng bé đó thì tôi cho thêm tiền, còn lại tôi đưa đúng giá, vì thế chắc chắn là đúng ng thì bắt phải tiếp r, dc tiền hơn mà tội gì, vậy sai ở chỗ nào

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Ông thấy CS sai thì ông đi chỗ khác, ở SG này có vài trăm CS, vài ngàn em tiếp viên. Ông cay rồi ông nhai đi nhai lại làm quái gì cho mệt người vậy. Giờ ông đi mua bánh mì, chỗ đó bán ngon thật đó, nhưng nó ko bán cho ông, hoặc vừa bán vừa chửi ông. Ông có mua không? Tui là tui ko mua, đi kiếm chỗ khác, có điều nếu chỗ khác nó cũng đuổi nữa thì ông phải vê tự soi gương xem mình như nào.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rùa con and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
357
421
Sài Gòn
1 ₿
Bác chịu khó nói với cái đầu gối thật :9onion26:

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange and boy2020

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Nhớ lại lúc hết quỹ đen, mà nhớ bé cưng quá nên đành thụt luôn quỹ trắng để gặp bé, vợ con ở nhà mất tiền thế là nhịn đói nheo nhút ở nhà trong khi mình đang sung sướng rùng mình thì thấy hoảng loạn quá giật mình tỉnh giấc, ngó lại quỹ đen thấy còn đi ms thoải mái cả năm nữa nên yên tâm ngủ tiếp :))

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
ok ok cảm ơn bác nha, đã thông não cho tôi

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Hôm qua làm lộ tài khoản quỹ đen, vợ nó dòm thấy số rồi. Giờ đánh phải gầy dựng lại tài khoản quỹ đen 2 :(((((

• Haha
Điểm cảm xúc: boy2020 and Thich Phong Sinh

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
384
285
0 ₿
Bác dấu quỹ đen trong giày hay đâu? Hay là nhét vào xó nào trong xe Ô Tô. Có ngày chuột nó cắn ko còn mảnh chứ ở đó mà để dành đi mx.:)

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Tý nữa còn chưa bít ăn j nữa mà bác. Ngẫm chi xa vậy bác :ami-(47):

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,592
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ú là trời . Bít j đâu :2onion2: . Trường hợp lạnh khác xa hoàn toàn k giống của chủ thớt . Nên chỉ bít im lặng là vàng :cuteonion9:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Lên 16 bài 12. Lạnh xem ai qua được Lạnh. Lạnh phải lên tiếng. Những bài học kinh nghiệm và trãi nghiệm đúc kết lại chứ.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,592
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Trời trời Lạnh cũng chỉ là hạt bụi trong sa mạc thui Tàn à hjhj . Cứ sống và đi theo cảm xúc mình đi có sao nhận vậy .
Kinh nghiệm hả cứ chơi hết mình theo cảm xúc theo con chim đi .
Đúc kết có duyên gặp hết duyên đi . :cuteonion9: