Q.1 Ngẫm nghĩ ngẩn ngơ nhớ em

Lượt xem: 628

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
55
42
0 ₿
u la trời !!!!
Đâu mà tui tìm lại được ngay cảm giác ban đầu đi massage vậy trời . Chả là lén phén sao thấy bé đào 78 được mấy bác đi về rì veo là nhiệt, nhoi mà tướng ta ngon lành , thường nhiệt thì kéo theo cứng tuổi chứ cái lần này tui vào như ngu người với ẻm luôn rồi.

Đang tiếp khách bên Nhà Sàn thấy mấy em pv nhìn đẩy đà mà chả sơ múi được gì dù chui vào cái phòng vi ai bi thấy bức rức quá, vừa chốt xong phi qua liền 41 lê thị hồng gấm thăm mấy bé đào cho bớt cái tức... .Vừa đến nơi chú bv thân quen lại nghía nghía mở cửa mời vào, gửi taxi săn gửi chú cf luôn đi lên phòng chọn đào phát, ước gì ở đây đưa phòng thư giản lên chỗ gần phòng thợ để ngắm mấy ẻm ta chẹp chẹp. Sau cũng chọn được bé đào 78 .

Lên phòng thoát y quấn khố phi vào phòng hấp xã, u nó đã, trời thời tiết chả chiều lòng người chỉ có ở đây là chân ái, vừa cái hương xã quen thuộc vừa ấm ấm nóng nóng dần rồi những giọt mồ hôi bắt đầu tuôn ra nó đã làm sao mà đã hơn là bé đào 78 vào rồi đây này, trùi ui nhìn cái dáng thôi đã xém bước hụt luôn rồi chứ, cái máu mê gái nổi dậy làm chân cẳng chẳn biết đâu mà lần, ẻm giật mình bước lại tính đỡ mà tui cũng bình tỉnh lại tý. Ẻm lau người rồi nói chuyện cùng như nảy tui đang nhậu với ẻm vậy trùi, lanh lắm nha thêm tý nhoi nhoi làm cái khởi đầu ngon lành à.

Tắm nha cưng. Móa ui như khiêu khích tui rồi , lột phăn cái khăn ra đi như một vị thần vào hồ ngâm và ngồi xuống nó phê nha, nước ấm tui chừa mỗi cái đầu luôn keke, em cũng chuẩn bị xong bước vào moa ui tui muốn chừa nguyên cái bồn cho ẻm vậy, để tui ngồi tắm cho em , thoa sữa tắm rồi tự tay tui xoa từng tý một trên cơ thể em, moa ui phê ngay khi em vừa sà vào lòng tui, làn da nó mịn mà cái hương thơm của em làm kích thích cái khoái cảm lên tui ôm rồi xoa sờ bóp như ngấu nghiến một gấu bông luôn chứ , sờ xuống bướm em thì tuyệt vời 10đ nó có một gì đó cuốn mà dân ta hay gọi bị kẹp tay ấy mà , càng sờ càng khoái chả rút ra được trong em đang chăm thằng ku , vuốt ve bú mút nó xoa rồi mút tiếp cứ mỗi lần em nhấp mút sâu thằng nhóc thì tay tui lại càng ấm thêm tý, móa sờ sướng sướng thêm cái bại bj của em chả cầm nổi qua 30s nếu em muốn.

Lên giường nào. Nằm lúc này như ngu người rồi, đúng là sướng con...mù con mắt. Giờ chả thiết tha gì hết biết nằm úp mặt vào gối như khóc thầm sao mà em làm tui sướng thế này cơ à. Rồi em xoa, bóp, đấm , bóp ......tui lại lênh đênh theo cảm giác đươc em quăng cái phao cứu hộ kéo vào bờ rồi hô hấp nhân tạo sau một hồi thì tỉnh giấc thấy một cô gái đang trước mặt mình. Túm cái lại em đấm khá ổn bắt chuyện thì ôi thôi rồi vui phết. Em bắt đầu vào bài hấp d... lần 2. Nuru , trườn , cạ cọ các kiểu không phải bàn, cái cần bàn là kỹ thuật em làm nó phê với chiêu em mút từng tý mà lạnh người và chăm sóc thằng nhóc theo cách cực phê, đi massage bj mà gặp em là đúng bài liền, em bj vừa êm vừa sướng mà vừa tạo thế cho tui được chấm mút hào tươi ngon của em, bao nhiêu kỹ nặng để muốn em lên đỉnh vẫn chưa triển ra nổi thì tui lên đường rồi. Ui là thêm lần phê nữa rồi. Hết nói nổi gì với sự sung sướng bên em. Tuyệt nhật khi được gặp em, chắc cũng may nhất khi vào em vừa trống đúng giờ . Em tạo cảm giác bên em rất là thoải mái và không biết thời gian trôi qua thế nào chỉ biết em kêu gì tui cứ ngu người nghe theo và khi bước ra khỏi phòng đi thang máy xuống nhìn em quay lưng đi tui mới biết đã hết giờ. Ngồi lại phòng thư giản thẩn thơ hồi mới book xe về được. Chỉ một từ tuyệt .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ