ngày 8/3 bị sập hầm tại dubai bình tân

Lượt xem: 1,153

Phiêu Bạt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/3/20
Chủ đề
1
2
0
24
0 ₿
Nghe các bác report du bai hay quá nên bữa nay mình làm thử 1 chuyến. Vừa tới nơi là gặp anh giữ xe niềm nở đón tiếp làm mình cũng thấy vui. Mình lên gặp anh lễ tân nhờ ảnh bóc cho mình vé Thái 500k rồi chọn dùm cho mình 1 bé luôn. Bước vào phòng đợi khoảng 5p thì bé đó bước vào (mình cũng quên hỏi tên bé đó) nhìn mặt thì không được vui cho lắm. Mình nghĩ thầm chắc do bé buồn chuyện gì đó nên bữa nay ko vui. Mình ngồi xông hơi 1 hồi thì bé tắm cho mình với lau khô người xong rồi lên thư giãn. Bj , Hj ,đá trứng cút, hôn liếm thì cũng bình thường chứ không nhiệt tình như mấy em trước đây. Một hồi chịu không nổi mình kêu 69 bé cho mà nói vạch 1 bên quần lót ra mình chưa khám phá hết thì bé kêu nè anh
hôn nhè nhẹ thôi nha , , bé vừa Hj vừa nhìn mình như kiểu không cho mình hôn vô làm mình bị tụt hứng, rồi mình nói thôi cho anh hôn cái body em tí thì bé kêu em bị nhột mà mặt kiểu khó chịu nên thôi luôn. Hj 1 hồi thì out ra, bé tắm sạch sẽ rồi masage cho mình , đấm bóp thì không được lực cho lắm nhưng tạm chấp nhận. Massage xong mình yêu cầu thư giãn lần 2 bé nói anh phải bo bằng tiền vé nha mình cũng chấp nhận nhưng mà mình nói em phải thoải mái xíu, bé nói cái gói này thư giãn chỉ Bj, Hj anh kêu hôn ở đâu thì em hôn ở đó anh muốn thì em cho 69 thôi với thái độ bất cần và thế là thôi bye em luôn trong sự thất vọng và chắc có lẽ không dám tới nữa. Em có hỏi thì bé nói mã ktv là 69, sinh năm 2k1.Mình đánh giá không hay cho lắm mong các bác thông cảm Đánh giá Face: cũng ưa nhìn V1: hơi lép V2: thon gọn V3: nhỏ gọn V4: Cái này không cho khám phá Vé 500k còn 450k( có mã code) tip 500k, gửi anh giữ xe 20k cafe

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có những chia sẽ khi trải nghiệm cùng Dubai Bình Tân ạ .
Huynh có thể cho Muội biết thêm về thời gian cụ thể mình đến với cơ sở để Muội có thể xác nhận rõ hơn ạ vì hiện tại bên Muội chưa có bé 69 ạ

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Hôm tôi đi 79 phê tới nóc luôn. Có điều Bình Tân hơi xa nên chưa có giờ đi lại thôi. Chia buồn cùng bro

Phiêu Bạt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/3/20
Chủ đề
1
2
0
24
0 ₿
Bé đó còn nói quê nó ở trảng bàng, tây ninh, sn 2k1. Còn mã ktv cuối giờ mình hỏi thì bé nói 69 là thấy nghi ngờ rồi mà mình xuống quên hỏi anh lễ tân nữa.
Lúc đầu mới vô nói chuyện bé nói quê ở trảng bàng, tây ninh, sn2k1. Xong cuối giờ mình hỏi mã ktv thì bé trả lời cọc lóc 69 mà mình xuống cũng quên hỏi lễ tân lại. Lúc đó khoảng 7h hay khoảng 8h tối gì đó đấy muội mình cũng quên rồi.