Q.1 Ngày dài cho cả 2

Lượt xem: 697

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
23
Tp.hcm
5 ₿
Bữa giờ thấy số 89 hot quá, và thấy cũng là gu của mình nên quyết tâm book cho bằng được. Thế là 6h tối liền nhắn tin, hy vọng có luôn hoặc 8h sẽ có, ai ngờ bên tổng đài báo 11:50 bé mới xong ca nha. Đúng là số 89 hot thật sự. Rồi tổng đài cho 1 loạt con số khác thay thế, tuy nhiên tính mình đã nghĩ là phải làm, và đã muốn đi số 89 là phải đi cho bằng được. Thế là ngồi đợi tới 11:50 để được qua gặp bé.

CSVC và dịch vụ đón tiếp thì như mọi khi vẫn tốt, vẫn nhanh nhất là khi mình đã đặt trước. Vì đã khá trễ tối nên mình cũng ko xông hơi làm gì, cũng sợ bị cảm lạnh nên chỉ đợi bé lên và vào cuộc thôi. Ngồi 5' thì bé lên. Đánh giá về bé thì đúng như các bác khác đã mô tả. Ấn tượng đầu tiên là vòng 1 siêu khủng, bị siết chặt đằng sau bộ áo ngủ sexy, vòng 2 con kiến, vòng 3 thì cũng tương đối thôi. Bé xinh và dáng chuẩn đúng gu mình rồi. Nhưng đúng là bé có vẻ khá mệt vào ca cuối ngày. Thì hỏi ra mới biết là thường 12h là bé hết ca rồi, mà vì mình book nên bé sẽ làm thêm tăng ca. Cái này mình nghĩ bên tổng đài nên cân nhắc lại, để các bé có thời gian nghỉ ngơi hợp lý, không nên làm quá sức như thế. Tuy nhiên bé không phàn nàn, ngược lại còn rất niềm nở và cố gắng, vẫn thuyết phục mình là ở lại tăng ca để làm mình vui. Phần tắm thì mình bỏ qua, do đi vé Thái nên cũng ko có gì đặc sắc.

Tới phần matxa khỏe: tuy đã ngày dài cho bé cũng mệt rồi, và mình hoàn toàn không than phiền về điều đó, vì mình cũng hiểu, cũng là ngày dài của mình mà. Bé cố gắng làm hết sức, vừa làm vừa hỏi thăm rất chu đáo xem bé làm ổn không, đủ lực chưa. Bé cũng rất cố gắng bắt chuyện với mình, 2 đứa cũng có một cuộc nói chuyện vui vẻ. Mát xa khỏe bé làm đủ bài, mình có nói làm sơ sơ thôi sợ bé mệt nhưng bé vẫn rất cố gắng để làm đủ.

Mátxa mệt: phần này thì đúng là không thể chê được, bé đang mệt mà còn thế thì bé sung sức chắc mình xỉu ngang từ lúc đầu quá. Bé bắt đầu trườn thái, vừa đi vòng 1 vừa rên nghe rất cuốn. Rồi trở mình lại và tuyệt chiêu bánh bao kẹp xúc xích không thể ngon lành hơn. bé thi triển các kĩ thuật trong khi chủ động để mình khám phá cô bé của mình. Và cuối cùng sau khi trườn lên trườn xuống đủ bài thì mình cũng out trong thõa mãn. Bé đi tắm rồi quay lại tiếp tục xoa bóp cho mình.

Đánh giá chung: bé rất nhiệt tình dù đã là ngày dài còn phải tăng ca. Bé xinh, dáng chuẩn, hợp cho những bác gu xinh tâm hồn tròn đẹp. Hy vọng bên tổng đài có thể hỗ trợ các bé hơn, nếu các bé mệt thì cũng không cần tăng ca đâu ạ, như mình nếu bữa đó mà ko đi được thì mình sẵn sàng đợi hôm sau.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn Bác đã ghé thăm bé và Dubai ạ... dạ xin ghi nhận góp ý của Bác ạ... vấn đề tăng ca thì Bác yên tâm ạ ... bên e ko có cho bé làm quá giờ ạ và luôn luôn đảm sức khoẻ cho bé hết ạ:2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC