Điệp Vụ Tân Phú Ngày điệp vụ cùng bé số 01 hs cấp 3

Lượt xem: 423

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
54
220
81
0 ₿
Sau khi nhận được thư của bác Lục mình tranh thủ phòng xe qua luôn mà ko gọi trước nếu còn bè nào đi bé đó, đến locker đặt xe và đưa code chờ locker xem còn bé nào thì báo còn 2 bé thế là chọn bé 01, khuyến cáo a e lên đặt trước để được đi đúng bé mình muồn thường là đi sau 16h là nhiều bé vào ca nhất, tranh thủ lên xông hơi rồi chờ bé vào, một bé non tơ phù hợp ae gu lolita, chào hỏi nhau xong ngồi tám chuyện 1 lúc rồi vào tắm, tắm nghịch tròng bồn và làm nhẹ nhẹ với thằng e của mình tranh thủ khám phá vòng 4 em, sau ngâm trong bồn 20p tranh thủ ra ngoài lau người rồi lên giường nằm chờ em đi lấy đá nóng để massage.

Massage khỏe em nhỏ người lên đấm lực vừa phải và đủ bài a muốn chăm sóc kỹ chỗ nào báo e nha.
Massage mệt em bắt đầu dùng nước bôi trơn từ trên xuống dưới bắt đầu đi thài bằng cặp vú và đường lưỡi điêu luyện từ dưới trên dần lên mông đến lưng vai, đi đến đâu thì phê tới đó, em đi 2 vòng rồi xong kêu mình quay người lại tiếp tục nước bôi trơn khăp người đi đường lưỡi từ chân đên vú mình em làm rất chậm rãi và phê, dần chuyển sang tư thế 69 huyền thoại tranh thủ khám phá vòng 4 trong khi em bj liên tục thằng nhỏ, sau 15p e tấn công mãnh liệt qua đành đầu hàng ra trong miệng sung sướng tê người, nằm nghỉ mệt lúc rồi vào tắm lại ra ngồi ghế tám chuyện tý nữa rồi ra về.

Face non trẻ như học sinh cấp 3
V1 nhỏ
V2 no lipit
V3 vừa tay
V4 ngon
Sv em rất nhiệt tình e lằm trong bộ ba chị em 01 - 58 - 59 thân thiết.

Tic cảm ơn mod và cơ sở đã tài trợ
Tip bằng vé

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
70
642
319
0 ₿
Windy Tân Phú cảm ơn anh! Chúc anh nhiều sức khoẻ và hẹn gặp lại anh nhé!