Q.9 Ngày khai trương cùng bé 20 Đầy Trọn Vẹn...

Lượt xem: 2,582

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tình hình là khi Tàn biết đc ngày 18 Samdi khai trương. Tàn luôn hóng và chờ...:6onion23: Thì Tàn và @Piii đã bàn nhau đi trong chiều ngày 18 luôn... Thì ngay trong chiều hum qua chỉ mới có 14h mà nôn nao rồi...:6onion23: đến gần 16h khởi hành lên Samdi... cùng với con Wave cưng của Tàn nên chỉ chạy tàn tàn đc thôi ko thể phóng đc... tuy là khoảng cách 18km... nhưng tính ra chạy chỉ 1 đường thẳng... đường dễ đi nữa... Piii cũng tranh thủ gớm... đến sớm hơn Tàn 15p. Thôi thì Piii chờ tý nhé.:8onion38:

Chạy Tàn Tàn rồi cũng đến nơi... bề ngoài Samdi sáng và sang... vừa chạy tới thì các anh đã chạy ra chào đón Tàn... đc anh dẫn Tàn lên tầng lửng... và nơi đây chính là Sảnh... thấy Piii nằm chờ Tàn trong đó... 2 ae nhìn nhau nói chuyện như lâu ngày ko gặp...

Tại Sảnh này... thấy đc các anh phục vụ tiếp đón mời nước dùng trà... luôn quan tâm đến khách... :ami-(24):

Lúc đầu Tàn định chọn bé ở trên cùng... nhưng vì ngồi 8 chuyện lâu quá mà quên book bé. Nên bé đã có khách book.:ami-(19): Tàn đành chọn bé khác vậy... đó là bé 20.:ami-(15):

Tiến lên phòng... phòng sạch, sáng, sang... chiếc giường thì sáng bừng lên... :ami-(10):

Xông hơi tầm 5p thì bé bước vào... dáng bé nhỏ nhắn vòng nào ra vòng đó, xinh hơn trong hình... với Tàn vậy là chuẩn quá rồi... cả 2 sau khi chào nhau... trong khi chờ nước bồn dâng lên... bé tiến gần ngồi cạnh bên mở màn là những vuốt ve tê tê... dạo sơ tạo cảm giác để thách thức cậu nhỏ... Tàn phải kêu bé dừng lại chứ để cậu nhỏ *** lên hoài sao đc...:3onion29: ôm bé tý để có cảm giác gần nhau hơn rồi còn tắm nữa...:6onion23:

Phần tắm: Tàn cho qua...
Tắm xong bé dìu Tàn qua ghế... tưởng đc ngồi hút thuốc... ai ngờ bé dạo luôn...:3onion29: cảm giác tê lại dâng lên... đánh thức cậu nhỏ *** nữa rồi... thôi thì chuyện j đến cứ đến... bé lướt khắp người rồi đi xuống ngậm trọn cậu nhỏ. Màn BJ nhịp nhàng... bé hok phải quỳ mà là đứng BJ luôn... để Tàn có thể khám phá nhìu hơn... thấy vậy sợ bé mỏi chân nên kêu bé sang giường làm cho dễ...
Bé BJ nhiệt tình... ko quá nhanh cũng ko quá chậm... cứ nhịp đều đều nhưng đổi các thế liên tục... Tàn thì cũng tranh thủ khám phá để tăng cảm giác... đến khi chịu ko nổi nữa rồi, đành phải... :3onion29:

Ms khoẻ: Thấy dáng bé vậy chứ làm rất ok. Lực vậy là vừa đủ với Tàn... muốn mạnh hay nhẹ có thể nói bé...

Phần lướt : Bé sở hữu số vòng chuẩn, lướt cảm giác rất đã... cùng với chiếc lưỡi của bé thì kiểu như bé đang rà yếu điểm... chỗ nào yếu yếu là bé làm phần đó lâu hơn tý... rất tê... rồi bé ôm nhẹ thơm lướt ở cổ... nổi da gà liền... :ami-(10):

Nằm ngữa lại tiếp tục với màn thư giãn lần 2... nếu lần 1 bé thể hiện sự dịu dàng, nhẹ nhàng tình cảm thì màn thư giãn lần 2 này hoàn toàn khác...:ami-(10):

Thời gian vẫn còn ít... cả 2 tắm lại, 8 chuyện tý rồi chia tay bé. Cám ơn bé...

Xuống quầy các anh luôn hỏi thăm và mời Tàn ăn...
Ngồi 8 chuyện với Piii một hồi rồi về...

Đặc biệt: Đc cơ sở tặng cho thẻ đen quyền lực free vé...

Tàn tks cơ sở rất nhìu...

Đánh giá:

Cơ sở: Tận tình, chu đáo...
Bé 20: Nhỏ nhắn, vòng chuẩn, vui vẻ nhiệt tình, các bài rất OK. Bé có 2 chế độ, mng muốn chế độ nào thì có thể nói bé... :ami-(10):

Đến với Samdi bé 20 các bác sẽ hài lòng...

Tổng kết:

Tíc: 1200 giãm 50%
Típ: bằng tíc

Ngày khai trương... chúc cơ sở và hệ thống ngày càng lớn mạnh... và đặc biệt có nhìu bé xinh để Tàn có thể gặp các bé...

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Tắm phê lắm hay sao mà phải để bé dìu thế a, giữa đêm viết bài ntn chắc là tê lắm đây. Em mới đi có mấy ngày mà a đã có chốn mới rồi =))))):cuteonion35:

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Massage Samdi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chủ tịch đi nước đầu nhanh ghê =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Ai kêu e bỏ nhịp a... bỏ a bơ vơ chi... :ami-(47):. Bé làm tê lắm e nên phải dìu e ah...:ami-(10):

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Samdi xin chân thành cảm ơn bác đã luôn dành tình cảm và đặt niềm tin vào hệ thống Dubai Gò Vấp… Đặc biệt cảm ơn bác đã ghé thăm và ủng hộ Samdi trong ngày khai trương.
Chúc bác nhiều Sk và thành công trong cuộc sống.
Trân trọng bác!

• Love

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
  • Haha

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Bé 20 này là KTV của Cẩm Thy (cũng trong hệ thống Dubai luôn). Bé 20 thuộc dạng đỉnh rồi bác, tình cảm nhẹ nhàng và biết chiều khách. Bé có tuyệt chiêu để khách ngồi trên ghế để BJ, cảm giác mình cứ như là vua. Mình đi cũng nhiều bạn, nhưng bé này mình đánh giá là 1 trong những bạn tinh tế nhất và cho cảm giác là đang làm với người yêu hơn là xem mình là khách hàng. Chúc mừng bác Tàn nhé !

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Chính xác luôn bác... bé rất OK luôn... bé đáng là 1 trong những bé cưng... :ami-(10):

• Love
Điểm cảm xúc: Kirimaru