Tân Bình Ngày mưa, Ốc và 05

Lượt xem: 1,472

Lúa trổ bông

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/3/23
Chủ đề
4
43
18
Hồ chí minh
0 ₿
Hồ Chí Minh, thứ ngày tháng!
Trời đột nhiên tối sầm vào 1 buổi chiều nóng bức, bước ra khỏi nhà nhìn lên, tự nhủ trong lòng, phải thuận theo ý trời rồi
+Thiên thời có (trời mưa vắng khách)
+Địa lợi có (cùng ở HCM)
+Nhân hoà có (người cũng muốn đi)
Ko đi gặp mấy bé bây giờ thì còn chờ lúc nào
Kéo cái cửa cuốn xuống trog khi tay k quên đặt xe, đừng hỏi tại sao ko

tự đi xe, do mình sợ k đủ sức lái xe về sau cuộc chiến (⁠o⁠´⁠・⁠_⁠・⁠)⁠っ
Trời ngày càng tối, gió ngày càng to, mình cùng anh tài lao nhanh trên những cung đường HCM, giành giật từng giây để đến đích nhanh chóng nhất, nhưng chuyện j cũng suôn sẻ thì đâu gọi là đời, tới rồi, những hạt mưa to như cái bánh xe bò thu nhỏ bắt đầu rơi xuống, nhưng vì sớm đc gặp em, mình bảo anh tài cứ đi đi, k cần dừng mặc áo mưa làm gì, dường như cũng cảm nhận được sự quyết tâm, anh tài cũng bảo:" em hết mình vs anh, e cũng k cần mặc, xong chuyến em tắt app luôn, a k phải lo e bị ướt". Và thế là bon bon trên con xe 2 bánh, vượt qua bao vũng nước cuối cùng cũng đến nơi.

Thôi vào việc, chứ mình còn viết lan man đc nữa, nhưng sợ các bác hiểu lầm PR tìm khách cho ông tài

Đến cơ sở là cái giật mình và cái cúi chào niềm nở của a lễ tân đang nhìn mưa rơi

Đi thẳng vài mét vào trong thì thấy Ốc xinh đang ngồi đần mặt ra, thấy có bóng người chưa định hình là ai thì trên mặt đã cười tươi rói trước đã

Vào quầy, dù gì mình cũng đi "lần đầu", Ốc hỏi mình hẹn bé nào rồi, mình nhanh nhẹn trả lời chưa cùng câu hỏi giờ này e có ai, quả nhiên là ý trời, Ốc kêu số nào cũng còn ╰⁠(⁠^⁠3⁠^⁠)⁠╯, xồi ơi book ngay số 5

Lên phòng, vứt ngay áo và quần vào phòng xông khô để hong, còn mình lướt qua xông ướt, tí thì ngủ trong đó luôn, may mà bé số 5 vào kịp♡⁠(⁠˃͈⁠ ⁠દ⁠ ⁠˂͈⁠ ⁠༶⁠ ⁠)

Ok, ngồi xông tới lúc phòng xông tắt, phòng biết nói chuyện khéo mình bị chửi vì chỉ lo xông mà bỏ mỹ nhân ngoài kia (⁠つ⁠≧⁠▽⁠≦⁠)⁠つ

Bước ra, lần đầu gặp em 05, trao cho nhau 1 cái ôm đầy tình hữu nghị ko nhiễm 1 tí nhục dục nào, ai tin thì tin ლ⁠(⁠´⁠ ⁠❥⁠ ⁠`⁠ლ⁠)

Nói chuyện với nhau vài câu mà quần áo cứ tự nhiên mất đi đâu, định hình lại thì bé 05 (bé tên Phương) đã ngồi tót vào lòng rồi, 2 thân thể trần trụi, khoảng cách giữa 2 người là 0cm, em nhún nhảy cọ qua cọ lại kích thích liên tục, miệng thì nói mà tay cũng k rảnh

Xong màn chào hỏi thân thiết trong sáng thì em dắt mình vào bồn ngâm, vào bồn thì cuộc chiến giờ mới bắt đầu, em ngồi vào lòng, chim bướm đối mặt nhau vs khoảng cách bằng 0, thì mùa xuân hoa nở, nước nôi đầy tràn, ngực em đẹp, ngực đã qua nhân công cải tạo nên nắm bóp vừa tay, nhưng mình thích nhất là ngậm cả cái núm xinh xinh mà bú, nó mêêê mà chữ ê kéo dài, bỏ qua ko kể bước rửa ráy vệ sinh nha, em hôn hít khắp người, kích thích thằng ku em bằng mọi vũ khí em có, vuốt trụ, đang vuốt thì em tụt xuống dùng cặp vú kẹp chặt thằng em, đang kẹp thì chuyển qua mút sâu vào họng, mút vài cái thì em lướt lên dùng cọ liên tục, ae nào nhạy cảm thì lên vé vô hạn cho chắc kèo, sau khi quần nhau bú liếm mơn trớn đâu tầm 15phút thì mình đầu hàng, dùng hàng triệu sinh mạng đổi lấy sự sung sướng vài giây mà e đem lại, bước khỏi bồn bé Phương rất chăm sóc lau khô người rồi nói mình lên giường nằm chờ bé hấp diêm tiếp, ui chu choa mạ ơi, bị thích

Trước khi đi lấy đồ làm khoẻ thì Phương cưng còn quần nhau chập trên giường rồi mới đi
Rồi bài khoẻ nha, bé làm rất tốt, này kiểu thế mạnh độc quyền Savi luôn, bé xương nắn khớp, chỉ có ae ko nghĩ ra, chứ ko có cái j bé Phương k làm đc, đi mấy bé mà nay mới thấy có người làm ok như vầy. P.s: mình đi "lần đầu" nha(⁠づ⁠ ̄⁠ ⁠³⁠ ̄⁠)⁠づ
Mà bài khoẻ có phải đi lướt qua như 1 đường thẳng đâu, nó quanh co, ziczac, đánh võng, cứ lâu lâu cái tay lại xào chẻ qua thằng ku phát, rồi hun liếm nhẹ 1 phát, mé, mình đang tu dưỡng chứ ko lại phất cờ khởi nghĩa ngay, mà thằng em cũng đã rục rịch khi anh nó bị đàn áp rồi

Dồi dồi, dô phần 2, bú, bắn, nuốt, xong, hết.

Đùa chứ, bé 5 lại dạo đầu tình cảm bằng màn hôn hít thằng anh, mà thằng e cũng bị hấp diêm ở dưới, nằm mơ mà đc để yên, lỡ ae đi random vào số bé 5 thì cứ nhanh trí kêu bé Ốc nâng lên vé vô hạn mà tới thôi, trở lại cuộc chiến, bé 5 ngậm thằng ku, bỏ ra thì bú 2 viên bi cái bóc, đi đường lưỡi khắp người, thoa dầu lên cặp vú bắt đầu chà thái, bé 5 dùng mọi bộ phận để chà chứ k giới hạn cái chi cả, và chà là cả người ae đều bị người bé hấp diêm hết, k sót j đâu (⁠。⁠♡⁠‿⁠♡⁠。⁠)
Bé đổi tư thế để mình khám phá cái hang động dễ hơn, thằng em đang gồng mình chịu đựng từng cú bú lút cán, từng đường liếm lưỡi mềm mại, những cú sóc dĩa phê tới óc chứ k phải sục công nghiệp cho xong đâu, mình cho ngón tay vào khám phá hang động, đưa vào tưởng tượng như chính thằng em đang nằm trong đó, ui nó đã, tới lúc này thì anh công an có tới thì em cũng xin 1p30s, sướng đủ rồi thì bắn thôi chứ giữ lại làm chi, mình tung toé hết vào miệng bé, xong bé quay ra kêu em nuốt hết luôn rồi, ui mình k bận thì lại vé nữa bù giờ rồi, cả thể xác và tinh thần đều thoả mãn ghê gớm.

Nhận xét: bé Phương 0 Phai rất biết cách nói chuyện, miệng ngọt thấy sợ, k để ae sượng trân đâu, bé chủ động lắm nên phù hợp ae hướng nội ngoại và bốn phương 8 hướng nha

Face: 8/10 ( Phương ko xinh sắc sảo nhưng độ dâm có thừa)
V1: 9.5/10 (trừ 0.5 vì chơi chưa đã)
V2: 9/10 ( eo ót tí lipit)
V3: 9/10 ( bóp đã)
V4: 10/10 ( damdang)

Xuống đi về thì k gặp Ốc do bé cưng đi chợ, dỗi luôn mấy bữa nữa mới hết

Tic: 600 do xài mã cama
TIP: 1tr1

Ae nào đọc tới đây thì làm vé ngay thôi chứ rảnh lắm mới đọc đc tới khúc này, rảnh thì đi thăm mấy cưng thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Lovelycool

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
305
130
41
0 ₿
Ôi nghe report mà sao người tui nó rạo rực quá đổi, muốn đến ngay để gặp em nó, muốn được trần trụi cùng em, hic hic.

• Like
Điểm cảm xúc: Lúa trổ bông

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
ôi dồi ôi tựa đề ghi ốc luôn . sao không ngày mưa ốc và anh nhỉ . bỏ 05 lun hihi

• Like

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
826
448
Tphcm
1 ₿
nhiều số thế nhợ, mong ước nhỏ nhoi đi hết số coi bộ còn dài và dài lê thê.
Mừng huynh đài, được thiên thời địa lợi nhơn hòa, vượt ngàn dặm xa, qua bao vũng nước để được cái kết quá là mát lòng mát dạ. :6onion28:

• Like

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
trời ơi dễ thương dị ta . em cám ơn bài viết của anh nhé . hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ☺️☺️☺️☺️

• Love

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿