Gò Vấp Ngày Sung Sướng cùng em gái 2k số 12

Lượt xem: 1,269

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Nhận được tin Bác lục thì mình sách xe lên đường đến Ánh Dương liên may mà đi đường trời mới âm u chưa mưa đến nơi thì đựng xe đi vào trong rồi làm thủ tục rồi ngồi đợi lên phòng, sau 5p mình lên phòng thi mình đánh giá phòng rất ok vì mới sửa lại, vào xông hơi khoảng 10p thì bé bước vào chào a ạ, hỏi a xông hơi xong chưa, rồi lấy khăn lau người, ngồi lên đùi rồi nghịch thằng nhỏ liền, ngồi tám tý rồi vào bồn tắm, tắm xong ra lau người cho mình rồi kêu a lên giường năm úp giúp e.
Massage khỏe em làm rất bài bản đấm từ trên xuống dưới , đấm xong còn hỏi mình còn chỗ nào nữa không để e đấm cho, mình kêu đủ rồi nằm lên người mình thủ thỉ e làm thái nha.
Massage mệt thì bắt đầu đi thái lan từ dười lên trên kết hợp với âm thanh sống động, xong em kêu mình quay người lại tiếp tục đi thái chà vào thằng nhỏ làm phải đứng lên, rồi e đùng miệng liếm ty mình cũng tranh thủ khám phá vòng 1 và vòng 4, thế là e từ từ đi xuống thằng nhỏ bắt đầu bj mãnh liệt, xong dần dần chuyển sang tư thế 69, sau 1 lúc thì mình phải đầu hàng thôi và ra trong sung sướng.
CSVC: 9
Face: 9
V1: 7
V2: 8
V3: 7
V4: 8
Em này nói chuyện vui vẻ nhiệt tình đáng để a e trải nghiệm.
Tic: Bác Lục và cơ sở tài trợ
Tip: 800k

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn Anh trai đã tin tưởng ủng hộ cs và bé… Ánh Dương mong tiếp tục được đón tiếp và phục vụ Anh trai những lần tiếp theo.
Trân trọng!