Ngày trở lại mãn nguyện với Style Hoa Phượng

Lượt xem: 7,463

Tú Ông

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
2
13
9
25
0 ₿
Đã lâu mới trở lại với diễn đàn congdongmassage cập nhật tin tức, thấy có massage Style của bác Chì mới mở thêm chi nhánh mới Hoa Phượng nên tôi vác súng đi khám phá thử xem Hoa Phượng như thế nào. Địa chỉ cho các bác muốn trải nghiệm số 12 đường Trần Phú. HP đang có chương trình KM cho ae congdongmassage. Pass KM là “ SĐT: Hotline 0.888.888.326“ mình đi sau 17h nên vé 300k.

Vô phòng chờ ngồi nghe nhạc bolero thư giản tầm 10p thì có locker vào dẫn lên phòng. Cho mình đánh giá sơ bộ cơ sở mới của bác Chì : phòng mình vào thì rộng rãi, decor đẹp, có giường lớn, máy lạnh, TV đầy đủ, phòng xông hơi bằng kính trong suốt và bồn tắm rộng, WC.

Mới đến chi nhánh mới lần đầu nên mình random luôn và không quên bỏ vào tuối locker 100k nhờ book giúp 1 em mình dây xíu. Sau đó tôi trút bỏ xiêm y quấn khăn vào xông hơi. Tầm 5p sau em ấy gõ cửa đi vào...

Đánh giá em ấy xíu: mình dây

V1 8đ hệ cam Việt Nam vừa tay.

V2 9đ không mỡ, chuẩn luôn nhe mấy Bác.

V3 7đ vừa không to củng không nhỏ.

V4 9đ có cát tỉa gọn gàng mình đánh giá cao về phần này.

Rồi em giúp tôi cởi bỏ chiếc khăn ngang người và dìu tay tôi vào bồn tắm. Em tắm rất kỹ lưỡng, chà rửa đủ chỗ hết, có skill bánh bao kẹp xúc xích cực phê. Tắm xong thì em dìu tôi lên giường bên cạnh, massage khoẻ đủ các bài xấp ngữa. Đến massage mệt thì thôi rồi: kiến bò, liếm khắp người lúc nằm xấp cũng như ngửa, rên nhẹ, thổi lỗ tai. Tôi cầm cự được 10p và out trong sung sướng. Xong em dìu tôi vào bồn tắm lại. Em ấy tên Đào nha các Bác.

Xuống phòng thư giãn có phục vụ nước uống. Phòng chờ rộng rãi, thoáng mát, ghế ngồi thoải mái. Kết thúc một buổi chiều vui vẻ.

Chi phí tic: 300k, tip: 500k trở lên nha mấy Bác.

Mr QUANG TRUNG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/7/19
Chủ đề
0
14
5
34
0 ₿
Bé Đào số mấy bao nhiêu tuổi và có cia không bác

• Like
Điểm cảm xúc: Tú Ông

Buscu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/2/19
Chủ đề
0
19
5
31
0 ₿
ở đây không biết có cao nhân nào đi hết mấyem ở đây chưa, inbox cho tui xin với, vài bữa dẫn khách hàng đi. sẽ hậu tạ sau, tks!

• Like
Điểm cảm xúc: Trường Hỷ and Ham Muốn

Ham Muốn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/2/19
Chủ đề
0
2
0
28
0 ₿
Có bé My 06 , Nhi 09 tui đã đi thấy nch vui vẻ, skill thì khỏi phải bàn nha Bác...chắc còn nhiều bé củng bén lắm mà tui chưa check hết

Ice Cream

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/8/18
Chủ đề
0
17
2
0 ₿
Cần Thơ bữa em mới xuống mà chả kịp thăm thú gì, mỏi hết người mà ko được mát gần xa gì hết :(

• Like
Điểm cảm xúc: Ninh Hinh

FirstMassage

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/19
Chủ đề
2
163
20
34
0 ₿