Tân Bình Ngày trở về Savi gặp em 08 da trắng, dáng chuẩn

Lượt xem: 1,021

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Thời gian qua mình cũng bận bịu, ít đi massage hơn trước. Tần suất ít đi không có nghĩa niềm yêu thích của mình vơi dần mà mình nhận ra đến lúc phải trách nhiệm hơn với những hoài bão của bản thân. Massage sướng thì sướng, vui thì vui, nhưng một thằng đàn ông không có sự nghiệp vững vàng thì vẫn thiếu gì đó để cảm thấy hạnh phúc. Vì vậy, mình chọn cách giảm tần suất massage để cân bằng cảm xúc bản thân.

Ấy vậy, những kỉ niệm, những ấn tượng về Savi vẫn còn đó. Các bé KTV tận tình, vui vẻ, đặc biệt là sự dễ thương, chất phác đã làm nên thương hiệu của bé quản lý Ốc, tạo nên cảm giác của một gia đình thân thiết. Niềm tin của mình dành cho Savi đã tuyệt đối, nên không lạ gì lần trải nghiệm này mình tiếp tục dừng chân ở Savi vào một buổi tối thứ sáu mát mẻ sau cơn mưa nhẹ tháng tám.

Tới Savi, Ốc vẫn là Ốc, vui vẻ chào hỏi khi chưa bước vào. Tiếp đó, quẹt ngang điện thoại, Ốc tận tình tư vấn mình các bé mình chưa đi. Chà...chà mới nghỉ massage có một tháng mà nhà Ốc nhiều bé mới thế. Lướt dọc, lướt ngang các hình, nhìn bé 08 nổi bật với bộ lọt khe trong bộ mông tròn trắng kích thích. "Nhìn em trông Mlem, mlem thế kia chắc xinh đây" - Mình thầm nghĩ. Lòng mình háo hức, râm ran, nên quyết định xuống tay với bé 08.

Lên phòng, trải nghiệm xông ướt, xông khô tầm 10 phút thì bé vào. Bé lễ phép chào mình, cởi bỏ váy ngoài, lộ ra bộ bikini đen kích thích. Ấn tượng của mình bé da rất trắng, cao ráo, cách nói chuyện toát ra sự thân thiện, dễ gần. Bé sau đó dẫn mình đi tắm, do đã mua vé nuru, nên bé 08 vào tắm cùng mình. Bé tắm mình rất kỹ, sạch sẽ, sau đó bé đi lưỡi nhẹ nhàng trong bồn từ trên xuống dưới rất thích.

Tắm xong, bé dẫn mình ra giường massage khoẻ. Về tay nghề massage, mình đánh giá bé làm khá tốt với các bài xoá bóp, ấn huyệt. Hết phần khoẻ, là phần mệt, bé bắt đầu đi lưỡi nhẹ nhàng từ trên xuống dưới. Cảm giác đi lưỡi nhẹ nhàng khiến mình lâng lâng khó tả. Bé sau đó chà Thái, rồi dùng vòng 3, 4 massage từ trước ra sau. Tới phần thích nhất, bé liếm ti, rồi BJ mình ở thế 69. Mình tranh thủ cảm nhận sự sung sướng ở dưới, bên trên mình thưởng thức món "hàu nước" ngọt lịm. Tầm 10 phút, cảm giác lan toả khắp người, mình gồng mình bắn ra những "loạt đạn tính bình" lên trời. Quá phê sau bao ngày kìm nén.

Đánh giá chung:
Bé 08: Da trắng, mịn màng, dáng cao, người vừa.
V1: 7.0 (Vú vừa tay, ti to, mút đã)
V2: 7.0 (Ổn)
V3: 7.5 (Mông to, mềm, bóp đã)
Service: 7.5 (Massage khoẻ tốt, massage mệt nhẹ nhàng phê pha, thái độ thân thiện)
Quản lý Ốc: 10.0 điểm độ xinh, vui vẻ, nhiệt tình =))

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn