Q.1 Nghe tư vấn từ khỏe sang mệt và cái kết.

Lượt xem: 1,148

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
71
33
0 ₿
Ngồi làm việc mà phòng cứ ai nhắc suốt, đầu nhức, cổ ê bèn lên kiếm gói massage cổ vai gáy cho khỏe người với tinh thần thoải mái tý lựa lựa hồi được sự tư vấn rất có tâm của ku em nên đi thư giản luôn đi cho vận động toàn thân với có mấy em tươi tươi làm thì giúp tinh thần thoải mái, có vẻ sai sai quy trình mà lại đúng kết quả tinh thần thoải mái chốt 2 đứa 2 vé tan làm đèo nhau qua 41 lthg

Cảm giác đầu tiên vẫn là không khí mát mẻ trên con đường với cũng có mấy tiệm spa mà tui thì quẹo vào tiệm massage cùng thằng em, chú giữ xe thì nhiệt tình đưa thẻ đem xe xuống hầm còn tui với thằng em đi lên ngồi ngắm gái qua ipad. Sau hồi chọn chọn tui chấm bé 86 thằng em chọn thần tài. Hai đứa chia tay nhau đứa lầu dưới đứa lầu trên , tui vào căn phòng đã được mở sẵn xông hơi , nước bồn cũng được chảy vào từ từ pv hướng dẫn này nọ xong đi ra tui chui vào xông liền. Sướng hơn là đi spa cổ vai gáy là đi bên này có xông hơi vẫn mang lại năng lượng tích cực hơn, mùi xã cực dễ chịu . Em 86 vào nhìn body em hợp gu tui quá xá. Em chào hỏi xong lại ngồi cùng tui làm dân lên cảm giác rạo rực , ngồi ôm em mà sướng vãi tâm sự hồi em đưa vào tắm.
Phần tắm ổn áp vứa được tắm vừa được cọ xát với em , em để tui nằm trong bồn rôi trườn lên trượt xuống vuốt trụ chăm sóc 2 hòn bi sau đó em ngậm lấy nó mút từng phát tê tê và ngậm luôn thằng nhóc đang lớn dần cứ vậy mà em mút như mút kem tui sướng mà bắn sớm quá làm em vừa rút ra dính lên mặt nhìn mà kích thích vãi. Em rửa mặt tắm lại đưa tui lên giường em đấm bóp.

Khâu này tui bảo đang nhức cổ vai gáy nên em tập trung đấm rất là đã, dù không chuyên nghiệp bằng nhưng có thêm phần vuốt đá nóng với ấn đấm cũng lâu nên thấy cũng dãn được cái nhức. Đang liu thiu phê phê thì em chuyển qua phần nuru , em vuốt dầu rồi bắt đầu trườn lên cặp ngực em cứ đi du lịch khắp lừng rồi xuống mông cứ thế mà phê đến lúc lật lại em cạ cô bé lên thằng nhóc ui nó phê phê em cứ cạ nhẹ nhẹ rồi sau em chuyển qua bj nó còn tui chuyển lại húp em cứ từ từ húp vét nó phê mà em cứ như hứng lên tui càng vét em càng rên nhè nhẹ không thể kềm nổi tui out luôn phát mà nó như co rút người lại , có lẽ phê quá.
Thời gian còn lại được em hồi phục với bài massage nhẹ xoa bóp rồi đưa ra tắm rửa ngồi uống ly nước thêm tý cảm xúc ôm em tâm sự lúc mới về . Quá là đã cho buổi gặp em. Tinh thần phấn khởi hẳn.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại đặc khu ... hân hạnh được tiếp đón a zai ạ:cuteonion41: